Đã ế còn eo, xin các cao nhân lời khuyên

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Bibizzz
Chính thức
Chính thức

Re: Đã ế còn eo, xin các cao nhân lời khuyên

Gửi bài gửi bởi Bibizzz »

Polyrhythm đã viết: 15:02, 05/04/21 À, gái Thiên lương sửu mùi chứ ko phải vcd à?, vậy cũng hợp lý. Thấy chưa, tôi bảo tôi đẹp zai thật mà, đẹp zai thì chẳng bao giờ sai. Tôi đoán chơi cũng gần đúng. Hahaha
Cơ mà ảnh ảo quá đi, chẳng thấy nét thiên lương gì?

Bạn lại chuẩn rồi. Tôi cũng nghĩ vậy. Xem số là để hiểu mình, hiểu người. Để biết sợ thần kính phật. Để biết tự sửa bản thân. Giống soi gương vậy thôi, thấy trên mặt có vết son môi nào ko thì để biết mà lau nó đi. Hahaha... Chứ xem số để cầu tài cầu lộc là rơi vào hạ cách rồi. Xem vì tò mò tưpng lai, để lo đc lo mất cũng sai nốt. Xem để lừa nhau, để chém cho vui, để thử tài nhau hay mượn xem số để chửi nhau thì càng ko cần phải nói.
Bạn Poly coi giúp mình xem cần chú ý điều gì để mọi thứ thuận lợi hơn không ạ (hôn nhân-tài lộc)
Ăn đủ đắng cay ngọt bùi rồi và đang cảm nhận mọi thứ đang quay một vòng quay mới mà rất nhiều thứ nó xuất hiện hệt như 10 năm trước
Mình coi để tự chiêm nghiệm và nâng cấp bản thân chứ không bị áp lực tâm lý hay bất kỳ điều gì không tốt từ lá số nên hi vọng được nghe hết tất cả xấu và tốt
Cám ơn bạn Poly và cả nhà
Đầu trang

Scorpio166
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Scorpio166 »

Polyrhythm đã viết: 15:02, 05/04/21 À, gái Thiên lương sửu mùi chứ ko phải vcd à?, vậy cũng hợp lý. Thấy chưa, tôi bảo tôi đẹp zai thật mà, đẹp zai thì chẳng bao giờ sai. Tôi đoán chơi cũng gần đúng. Hahaha
Cơ mà ảnh ảo quá đi, chẳng thấy nét thiên lương gì?

Bạn lại chuẩn rồi. Tôi cũng nghĩ vậy. Xem số là để hiểu mình, hiểu người. Để biết sợ thần kính phật. Để biết tự sửa bản thân. Giống soi gương vậy thôi, thấy trên mặt có vết son môi nào ko thì để biết mà lau nó đi. Hahaha... Chứ xem số để cầu tài cầu lộc là rơi vào hạ cách rồi. Xem vì tò mò tưpng lai, để lo đc lo mất cũng sai nốt. Xem để lừa nhau, để chém cho vui, để thử tài nhau hay mượn xem số để chửi nhau thì càng ko cần phải nói.
Thực ra bản thân e cũng k biết e là thiên lương k nữa, tại sinh khoảng 7 nếu là 7h kém lại là liêm trinh nữa, nó cứ nửa nọ nửa kia =)) mà có khi e đc nhặt về như mẹ e nói cũng nên =))
Sửa lần cuối bởi Scorpio166 vào lúc 19:40, 05/04/21 với 1 lần sửa.
Đầu trang

coco87
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi coco87 »

Polyrhythm đã viết: 15:02, 05/04/21
Giống soi gương vậy thôi, thấy trên mặt có vết son môi nào ko thì để biết mà lau nó đi. Hahaha...
Xem bói là để ngoại tình ko bị phát hiện hả bé Poly? =))

Cô thấy bé giống đang chỉ cách cho các bé trai đi ngoại tình ko bị phát hiện quá. :-S

Đây là topic của các bé gái mà bé Poly. ;;)

Đi chơi với bồ nhí xong. Trước khi về lấy gương ra soi mặt có vết son môi nào ko.

Phải chùi liền. Về vợ nó mà phát hiện là nó đánh cho bầm mặt. :))
Được cảm ơn bởi: Scorpio166, Polyrhythm
Đầu trang

Polyrhythm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Polyrhythm »

Hahaha, cô cô chỉ đc cái tinh í. :))

Đùa thôi, đáng nhẽ là vết nhọ trên mặt nhưng ban 166 kêu là hay ghen nên ca viết thế cho vui

Mà ca đã kể cho mn nghe chuyện xem bói bắt ngoại tình chưa nhỉ?

Ca có thèn bạn mạng chơi gần 10 năm. Thèn chỉ đc cái đĩ mồm, lên mạng thì tán khắp thiên hạ nhưng chỉ dám ngoại tình qua đường wifi thôi chứ thực tế thì nghiêm túc và chung thủy đến buồn ngủ. Năm 2017 ca xem bói cho nó rồi nói vk ck nó sắp có hạn lục đục, nguyên nhân là nó có người thứ 3. Tất nhiên là nó éo tin, nó ntn tất nhiên nó tự biết. Ca phán thì nó vâng vâng dạ dạ xong vào wc phát đi ra là quên sạch. Ấy thế mà cuối năm dính thật. Chuyện là đi offline cả nhóm cả zai lẫn gái xong thèn này quên ví hay laptop gì đó ở chỗ nhậu. Con em gái mang hộ về khách sạn xong nhắn tin cho nó là "anh quên đồ nè, qua khách sạn gì gì địa chỉ phòng để lấy nhé". Ai ngờ nó cũng quên luôn đt ở nhà, vk nó đọc đc.
Hahaha :))
Giải thích mãi éo xong, nhờ bạn nói hộ cũng ko xong. Vk bế con về ngoại cả tháng mới làm lành đc. Hahaha
Được cảm ơn bởi: coco87, Scorpio166, giangkris
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
phèo văn chí
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi phèo văn chí »

Thutobe đã viết: 21:57, 31/03/21
phèo văn chí đã viết: 15:18, 31/03/21
Thutobe đã viết: 07:08, 30/03/21

Hê hê, kệ tui. Đang sầu vì bị thất tình đây này 😢😭
Sao em k giật cái tít : a nào làm người yêu và dẫn em đi muôn nơi không =)) . Chắc chắn sẽ k ế còn eo đâu :> . Đúng là thu tổ bố, thu khủng bố ;;) . K biết mấy em kia sau giao thừa thế nào rồi, đã dc gả về nhà nào chưa, a hỏi mà mới có mỗi em thu tốp lên tiếng nhỉ , mà vẫn chưa thấy có bánh kẹo rồi :(
Để năm sau mà vẫn chưa lấy được chồng sẽ tạo thread này nhé Phèo =))
Phèo năm nay phán cho tui vài câu đê 8->
Dạo này vợ phèo đàn áp quá k có time tán phét, nhưng thỉnh thoảng rảnh vẫn lên hỏi thăm các bạn xem thế nào rồi, mà gặp có mỗi em suỵt vs em tóp, toàn mấy em ướt át , mấy em hổ báo kiểu meo meo k thấy đâu nhỉ =)) . Phán gì chứ, chán chơi mấy món này rồi =)) .

Tóp lên cởi mở và người lớn 1 chút thì chuyện tình cảm mới ok dc, nhất là k nên tự ti về mình, tóp thuộc dạng hay dỗi đấy =)) . Vì lẽ đó top thích những anh hóm hỉnh, ga lăng, hào phóng, thích thể hiện là thế đấy . Từ năm ngoái trở đi là chuyện tình duyên của top đã thuận lợi hơn trước, tức là mình sẽ có những cơ duyên gặp dc ng nọ ng kia, còn tình cảm như thế nào là do mình. Sớm có người yêu cho vui đi nhé, còn mời chị em ăn cỗ nữa chứ, chờ mãi mà chưa ăn dc bữa mời nào của tóp, haiz, đúng là tóp :>
Được cảm ơn bởi: Thutobe
Đầu trang

Thutobe
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Thutobe »

phèo văn chí đã viết: 23:47, 05/04/21
Ông Phèo như đi guốc trong bụng tui ấy nhỉ,
Đúng là tui tự ti, sợ này sợ nọ và sợ nhất là tèo sớm ...
Xong tính trẻ con thì chuẩn cơm mẹ nấu...
Phải cố gắng niềm nở để còn hớn hở yêu đời chứ nhờ 8->
Ông cứ ra Hn thì tui mời trà đá, có khách mời là meomeo luôn :))
Được cảm ơn bởi: phèo văn chí
Đầu trang

phèo văn chí
Tam đẳng
Tam đẳng

Thutobe đã viết: 05:49, 06/04/21
Nói chuyện vs top nhiều thì đoán tí cho xôm, chứ k phải xem số gì đâu nhé, haha. Phèo k chán tử vi mà cơ bản những người ngày xưa họ giỏi quá, mình chỉ lên đây chém gió thôi , mà chém gió nhiều quá hết bài rồi =)) , mong là tóp cố gắng sớm lấy chồng nhưng k phải qua lời khuyên tử vi nhé. Hôm nào hẹn dc meo thì pm cho phèo , nhưng phải uống cái khác , chứ trà đá thì nô nhé 8-> , tóp cũng phải vừa thôi chứ, thoáng đê ~X( . Mà coi như là gặp đối tác nhé , k dễ có vụ đánh ghen lắm, kk =))
Đầu trang

Thutobe
Nhị đẳng
Nhị đẳng

phèo văn chí đã viết: 00:15, 07/04/21
Nói chuyện vs top nhiều thì đoán tí cho xôm, chứ k phải xem số gì đâu nhé, haha. Phèo k chán tử vi mà cơ bản những người ngày xưa họ giỏi quá, mình chỉ lên đây chém gió thôi , mà chém gió nhiều quá hết bài rồi =)) , mong là tóp cố gắng sớm lấy chồng nhưng k phải qua lời khuyên tử vi nhé. Hôm nào hẹn dc meo thì pm cho phèo , nhưng phải uống cái khác , chứ trà đá thì nô nhé 8-> , tóp cũng phải vừa thôi chứ, thoáng đê ~X( . Mà coi như là gặp đối tác nhé , k dễ có vụ đánh ghen lắm, kk =))
Hehe, thấy đúng thì thay đổi thôi chứ.
Mà ai oánh ghen ai thế?
Ông ở mô mà hẹn chém gió với tụi tôi thế 8->
Thanh Hoá thì nô nhá.
Được cảm ơn bởi: koollee, phèo văn chí
Đầu trang

phèo văn chí
Tam đẳng
Tam đẳng

Thutobe đã viết: 06:28, 07/04/21
phèo văn chí đã viết: 00:15, 07/04/21

Hehe, thấy đúng thì thay đổi thôi chứ.
Mà ai oánh ghen ai thế?
Ông ở mô mà hẹn chém gió với tụi tôi thế 8->
Thanh Hoá thì nô nhá.
Ai oánh ghen ai mà k hiểu nữa ^:)^ . sao kỳ thị Thanh Hóa vậy à :( . Mà tiếc là tui lại đang k có mặt ở thanh hóa =)) , có gì bà cứ hẹn trc đi , để t book vé bay ra uống cốc trà đá vs mấy bà xong rồi t về luôn cho tiết kiệm chi phí :> . Mấy bà đại gia hà nội này kẹt lòi cả lỗ ấy ra nên t k thể ở lại dc :(
Đầu trang

Thutobe
Nhị đẳng
Nhị đẳng

phèo văn chí đã viết: 23:13, 10/04/21
Tui đây k biết thật =))
Thanh Hoá xa quá, uống cốc trà mà vào đấy hơi tốn kém nhờ.
H Phèo đang nơi mô?
Được cảm ơn bởi: phèo văn chí
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”