EM NGHE BẢO KHÔNG KIẾP CƯ TỴ DẪU ĐẮC ĐỊA CHẾT VÒNG TRUNG NIÊN

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: EM NGHE BẢO KHÔNG KIẾP CƯ TỴ DẪU ĐẮC ĐỊA CHẾT VÒNG TRUNG NIÊN

Gửi bài gửi bởi hysshu »

transon131197 đã viết: 09:37, 02/04/21
hysshu đã viết: 15:07, 01/04/21 Em đang làm nghề gì?Trình độ?Tính tình nóng nảy?
Không biết em có gì cần phải lo lắng về hành hạn ảnh hưởng đến tính mạng k anh nhỉ?
Mệnh em làm bên giáo dục hoặc nghiên cứu khoa học thì tốt,phát huy được khả năng sáng tạo,không hợp chính trị.Cuộc đời có quy luật nhân quả.Gieo nhân nào gặt quả đó.Cứ đàng hoàng chính chính mà làm,tôn trọng pháp luật,thì gặp bất cứ vận hạn nào cũng ung dung,không phải lo nghĩ điều này điều kia.
Được cảm ơn bởi: transon131197
Đầu trang

transon131197
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi transon131197 »

hysshu đã viết: 23:55, 02/04/21
hysshu đã viết: 15:07, 01/04/21 Em đang làm nghề gì?Trình độ?Tính tình nóng nảy?
Không biết em có gì cần phải lo lắng về hành hạn ảnh hưởng đến tính mạng k anh nhỉ?
Mệnh em làm bên giáo dục hoặc nghiên cứu khoa học thì tốt,phát huy được khả năng sáng tạo,không hợp chính trị.Cuộc đời có quy luật nhân quả.Gieo nhân nào gặt quả đó.Cứ đàng hoàng chính chính mà làm,tôn trọng pháp luật,thì gặp bất cứ vận hạn nào cũng ung dung,không phải lo nghĩ điều này điều kia.
vầng. em cũng nghe mng bảo bản thân em ra ngoài nhẹ thì bị điều tiếng, ghen ghét (cự + kỵ), nặng thì cũng dính tý luật pháp do được điều kiện hoàn cảnh ưu đãi. Nhưng đôi khi em nghĩ nó chính là chất xúc tác chứ k phải xấu hẳn vì cgi cũng có 2 mặt :))) hehe :)) :)) :))
Đầu trang

Manu1991993
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Manu1991993 »

XIN HÃY TIN SÂU NHÂN QUẢ !!
Đầu trang

transon131197
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Manu1991993 đã viết: 11:23, 04/04/21 XIN HÃY TIN SÂU NHÂN QUẢ !!
em vẫn luôn tin vào nhân quả a ạ :)) hehe
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

transon131197 đã viết: 11:00, 04/04/21

vầng. em cũng nghe mng bảo bản thân em ra ngoài nhẹ thì bị điều tiếng, ghen ghét (cự + kỵ), nặng thì cũng dính tý luật pháp do được điều kiện hoàn cảnh ưu đãi. Nhưng đôi khi em nghĩ nó chính là chất xúc tác chứ k phải xấu hẳn vì cgi cũng có 2 mặt :))) hehe :)) :)) :))
Cự đà kỵ kết hợp lại ko hay lắm.Đúng là cuộc sống luôn luôn có 2 mặt.
Đầu trang

transon131197
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hysshu đã viết: 11:59, 06/04/21
transon131197 đã viết: 11:00, 04/04/21

Cự đà kỵ kết hợp lại ko hay lắm.Đúng là cuộc sống luôn luôn có 2 mặt.
vầng. nghe bảo xấu nhất cái lá số của em là con đà la nó ngồi chồm hỗm ở mệnh. :) chứ còn kk chưa đến nỗi tuyệt diệt em
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

transon131197 đã viết: 10:34, 02/04/21
LÃO TỬ SỐ đã viết: 09:50, 02/04/21
transon131197 đã viết: 15:02, 01/04/21 Kính gửi các chú/bác và anh/chị ở trong nhóm Tử vi lý số việt nam.
Em nghe và tìm hiểu vài câu phú khá nguy hiểm ảnh hưởng đến tính mạng về việc không kiếp đồng cung tỵ dễ hẹo vòng trung niên. Mng lướt qua cho em xin vài lời khuyên về vận hạn lá số này với ạ!
Dưới đây là lá số của em. Em cảm ơn mng rất nhiều ạ! >:D< >:D< >:D<

https://tuvilyso.vn/lasotuvi/MTk5N3wxMX ... 29ufDI.png

Hình ảnh
Không kiếp thì không triệt hạ người tuổi tứ mộ em nhé..yên tâm đi..các cao thủ ném đá đâu rồi vào xem giúp em nó đi.
dạ em cũng có đọc thấy bảo như vậy nhưng kiếp không, thái dương là hỏa còn hành bản mệnh em lại thủy -> tương khắc nên chắc cũng lên voi xuống chó nhiều ạ
Em mệnh Thủy nên ko ăn trọn vẹn Thái dương hỏa, nhưng Thái dương là chính tinh đặc biệt, là nguồn năng lượng vô tận, hào phóng, chiếu sáng khắp mọi nơi, mọi ngõ ngách, mệnh nào cũng được hưởng. Có thể em mệnh Thủy ko hưởng 100% như mệnh Hỏa, Thổ, nhưng cũng được hưởng trên 92%, em sinh ban ngày cũng tốt. Mệnh Thái dương dù miếu địa nhưng sinh ban đêm cũng giảm đi cái tốt .
Đầu trang

transon131197
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hysshu đã viết: 11:59, 17/06/21
transon131197 đã viết: 10:34, 02/04/21
LÃO TỬ SỐ đã viết: 09:50, 02/04/21
Không kiếp thì không triệt hạ người tuổi tứ mộ em nhé..yên tâm đi..các cao thủ ném đá đâu rồi vào xem giúp em nó đi.
dạ em cũng có đọc thấy bảo như vậy nhưng kiếp không, thái dương là hỏa còn hành bản mệnh em lại thủy -> tương khắc nên chắc cũng lên voi xuống chó nhiều ạ
Em mệnh Thủy nên ko ăn trọn vẹn Thái dương hỏa, nhưng Thái dương là chính tinh đặc biệt, là nguồn năng lượng vô tận, hào phóng, chiếu sáng khắp mọi nơi, mọi ngõ ngách, mệnh nào cũng được hưởng. Có thể em mệnh Thủy ko hưởng 100% như mệnh Hỏa, Thổ, nhưng cũng được hưởng trên 92%, em sinh ban ngày cũng tốt. Mệnh Thái dương dù miếu địa nhưng sinh ban đêm cũng giảm đi cái tốt .
Dạ. Em có thể hỏi thêm 1 chút tổng quan về con đường quan lộ của em được không ạ?
Đầu trang

hoalando
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hoalando »

Thì sống qua trung niên, đến lão niên rồi đăng đàn chửi chết các thầy, các sách. Chứ giờ hỏi ở đây toàn mấy ông trẻ tuổi, bản thân cũng chưa trải qua thì có ý nghĩa gì?
Muốn cao nhân nói "không chết" hả bạn? Cái gì cũng phải trải qua thì sẽ biết đúng sai chứ
Với lại sống cũng nên lạc quan lên, cho dù sách ghi vậy thì bỏ qua, tìm cái tốt mà đặt niềm tin, lo suốt ngày khéo lại đi thật như sách thì có phải khổ không?
Đầu trang

transon131197
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hoalando đã viết: 14:14, 17/06/21 Thì sống qua trung niên, đến lão niên rồi đăng đàn chửi chết các thầy, các sách. Chứ giờ hỏi ở đây toàn mấy ông trẻ tuổi, bản thân cũng chưa trải qua thì có ý nghĩa gì?
Muốn cao nhân nói "không chết" hả bạn? Cái gì cũng phải trải qua thì sẽ biết đúng sai chứ
Với lại sống cũng nên lạc quan lên, cho dù sách ghi vậy thì bỏ qua, tìm cái tốt mà đặt niềm tin, lo suốt ngày khéo lại đi thật như sách thì có phải khổ không?
Em cảm ơn anh đã có lời khuyên ạ! Tuy nhiên thì em vẫn nghĩ rằng mình đi song song bằng 2 chân: tìm đến cái tốt để có niềm tin vào cuộc sống và hiểu những cái xấu mình có thể sẽ đương đầu để có những thay đổi cho phù hợp.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”