Mong duoc moi nguoi xem giup em cung Phu The ah! ^^

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Lotus_Sam
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong duoc moi nguoi xem giup em cung Phu The ah! ^^

Gửi bài gửi bởi Lotus_Sam »

Xin chào các cao nhân! ^^

Em cũng yêu thích tử vi nên lâu lâu cũng lấy lá số của mình ra xem thế nào. Em quan tâm đến vấn đề chồng con nhưng khi luận giải thì em khá hoang mang, ko biết nên hiểu thế nào cho đúng. Vậy em gửi lá số lên đây, hi vọng mọi người bớt chút thời gian xem giúp em liệu cung Phu cũng như Chồng của em tương lai sẽ như thế nào ạ? Hiện tại em đang ở đại vận 24-33 Phá Quân tại Tuất, tiểu hạn tại Sửu, lưu niên đại hạn thì lại vào cung Dậu. Vậy thì năm nào em sẽ có người iu và lên xe bông ạ? @@ Tâm sự của 1 gái ế mong nhận được chia sẻ của mọi người! ^^ :x

Hình ảnh
Đầu trang

Quyen lee
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Mong duoc moi nguoi xem giup em cung Phu The ah! ^^

Gửi bài gửi bởi Quyen lee »

29 tuổi có người yêu không bạn
Đầu trang

Lotus_Sam
Mới gia nhập
Mới gia nhập

29 tuổi mình có người yêu, năm 2018. Tới đầu năm 2019 thì mình đi du học và sau đó thì gần như chia tay luôn. Tức là chia tay 1 thời gian rồi. Bạn đó cũng rất tốt, nhưng tiếc là sai thời điểm. :( và cả 2 cũng khắc tuổi dữ lắm.
Đầu trang

Lotus_Sam
Mới gia nhập
Mới gia nhập

29 tuổi mình có người yêu, năm 2018. Tới đầu năm 2019 thì mình đi du học và sau đó thì gần như chia tay luôn. Tức là chia tay 1 thời gian rồi. Bạn đó cũng rất tốt, nhưng tiếc là sai thời điểm. :( và cả 2 cũng khắc tuổi dữ lắm.
Đầu trang

Lotus_Sam
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Quyen lee đã viết: 17:59, 01/04/21 29 tuổi có người yêu không bạn
Đúng rồi bạn. Năm 2018 mình có người yêu nhưng đầu 2019 mình đi du học và đã chia tay.
Đầu trang

Quyen lee
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Lotus_Sam đã viết: 11:46, 02/04/21
Quyen lee đã viết: 17:59, 01/04/21 29 tuổi có người yêu không bạn
Đúng rồi bạn. Năm 2018 mình có người yêu nhưng đầu 2019 mình đi du học và đã chia tay.
Coi bói chỉ xem chơi thôi nha bạn. Còn phải cộng thêm nhân quả nữa. Bạn về tình duyên không tốt. Có cưới cũng chia tay. Tình duyên không tốt nhưng bạn rất giàu, về sự nghiệp rất tốt. Năm sau có thể đi chuyển nhà cửa 80% sẽ xảy ra. Năm nay có người thích bạn đó nhưng không biết bạn có ưng hay không thôi. Bạn nhờ bác chuongxzhue xem tứ trụ xem còn quan tinh ( người chồng ) không. Chúc bạn may mắn và hạnh phúc
Được cảm ơn bởi: LÃO TỬ SỐ
Đầu trang

Quyen lee
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

34, 35, 36 tuổi sẽ xảy ra việc cưới sinh 70% cứ ung dung tận hưởng cuộc đời người đẹp. Mình đoán đúng thì vào cho mình một comment đề mình biết nha, ThAnks người đẹp.
Đầu trang

Lotus_Sam
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Quyen lee đã viết: 12:32, 02/04/21 34, 35, 36 tuổi sẽ xảy ra việc cưới sinh 70% cứ ung dung tận hưởng cuộc đời người đẹp. Mình đoán đúng thì vào cho mình một comment đề mình biết nha, ThAnks người đẹp.
Thank bạn nhìu nha! ^^ nghe bạn kêu người đẹp mà mình cảm động quá! 😁 Mình ko biết sau có giàu không nhưng đúng đại vận Thiên Không thì đến giờ là tay trắng đúng nghĩa. Tình cảm thì từ khi mình sang đây mình có quen vài người nhưng chỉ 1 thời gian ngắn thôi, ko đi đến đâu. Hiện tại thì mình cũng quen 1 người, nhưng mà chắc lại ko đến đâu tiếp, vì cứ nói chuyện với nhau là kiểu gì cũng cãi nhau như chó với mèo, thật sự vớ vẩn khôi hài :))
Được cảm ơn bởi: Quyen lee
Đầu trang

Quyen lee
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Lotus_Sam đã viết: 13:07, 02/04/21
Quyen lee đã viết: 12:32, 02/04/21 34, 35, 36 tuổi sẽ xảy ra việc cưới sinh 70% cứ ung dung tận hưởng cuộc đời người đẹp. Mình đoán đúng thì vào cho mình một comment đề mình biết nha, ThAnks người đẹp.
Thank bạn nhìu nha! ^^ nghe bạn kêu người đẹp mà mình cảm động quá! 😁 Mình ko biết sau có giàu không nhưng đúng đại vận Thiên Không thì đến giờ là tay trắng đúng nghĩa. Tình cảm thì từ khi mình sang đây mình có quen vài người nhưng chỉ 1 thời gian ngắn thôi, ko đi đến đâu. Hiện tại thì mình cũng quen 1 người, nhưng mà chắc lại ko đến đâu tiếp, vì cứ nói chuyện với nhau là kiểu gì cũng cãi nhau như chó với mèo, thật sự vớ vẩn khôi hài :))
Kể bạn chuyện vui này, dì 2 thích coi bói hay dẫn cậu em út đi xem chung. Đi coi hơn chục thầy, hồi đó trước giải phóng nhiều thầy bói lắm. Dì 2 được phán giàu sang Phú quý cậu út nghèo rách mồng tơi. Vượt biên sang Mỹ cậu út ngủ ống cống, không dám ngủ trên đường sợ cảnh sát, có gì làm đó. 1 năm sau, dì khác thấy tội cho ngủ ga ga lạnh thấy mẹ. Cậu cắn răng thề độc trước khi chết phải giàu vừa học vừa làm chỉ ngủ 2 tiếng nhiều khi không tới 2 tiếng. Ngày nay với tấm bằng kỉ sư, lương cao sống khu nhà giàu Mỹ, muốn gặp mặt cũng không dễ. Dì 2 qua canada vẫn giàu sang từ nhỏ tới già. Nhưng không biết có bị âm binh nhập không tại coi bói nhiều quá. Đổi khi đổi giọng nói 😨
Còn một chuyện nữa, còn nhớ Sài Gòn có ông thầy bói nổi nhất Sài Gòn. Ông vượt biên trên tàu, ai nấy Sài Gòn nghe tin, bỏ ra không ít vàng để đi chung con tàu với ổng. Tàu chìm Chết hết
Đầu trang

Lotus_Sam
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Quyen lee đã viết: 13:50, 02/04/21
Lotus_Sam đã viết: 13:07, 02/04/21
Kể bạn chuyện vui này, dì 2 thích coi bói hay dẫn cậu em út đi xem chung. Đi coi hơn chục thầy, hồi đó trước giải phóng nhiều thầy bói lắm. Dì 2 được phán giàu sang Phú quý cậu út nghèo rách mồng tơi. Vượt biên sang Mỹ cậu út ngủ ống cống, không dám ngủ trên đường sợ cảnh sát, có gì làm đó. 1 năm sau, dì khác thấy tội cho ngủ ga ga lạnh thấy mẹ. Cậu cắn răng thề độc trước khi chết phải giàu vừa học vừa làm chỉ ngủ 2 tiếng nhiều khi không tới 2 tiếng. Ngày nay với tấm bằng kỉ sư, lương cao sống khu nhà giàu Mỹ, muốn gặp mặt cũng không dễ. Dì 2 qua canada vẫn giàu sang từ nhỏ tới già. Nhưng không biết có bị âm binh nhập không tại coi bói nhiều quá. Đổi khi đổi giọng nói 😨
Còn một chuyện nữa, còn nhớ Sài Gòn có ông thầy bói nổi nhất Sài Gòn. Ông vượt biên trên tàu, ai nấy Sài Gòn nghe tin, bỏ ra không ít vàng để đi chung con tàu với ổng. Tàu chìm Chết hết
Ngày xưa cũng có người bảo mình thi trượt đại học, cố lắm mới đậu. Thế nên năm thi đại học mình sợ quá, nhồi nhét dữ lắm, may sao lại đậu. Tính ra việc mà mình cho rằng xấu chưa hẳn xấu. Với mình thì không cái gì là hoàn hảo cả. Nên thôi, đón nhận cởi mở. Tính ra thì cái gì cũng có tính 2 chiều, chủ yếu mình tiếp nhận ở khía cạnh nào ;)
Được cảm ơn bởi: Quyen lee
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”