Em lại nghiệm hạn chuẩn 100% Mong muốn được anh chị nghiệm hạn xem năm nay hoặc năm nào thì e mua được nhà cho mình ạ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
nhuquynhnd135
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Em lại nghiệm hạn chuẩn 100% Mong muốn được anh chị nghiệm hạn xem năm nay hoặc năm nào thì e mua được nhà cho mình

Gửi bài gửi bởi nhuquynhnd135 »

Dokhoavan đã viết: 15:16, 05/04/21
nhuquynhnd135 đã viết: 10:09, 05/04/21
Dokhoavan đã viết: 07:37, 05/04/21

Ít tiền thì có thể mua cái căn hộ áp mái tầng 5 ở mấy chung cư cũ vùng Nghĩa Tân đường Hoàng Quốc Việt đi vào để có chỗ nương thân cũng dc đó em! Xong bỏ ra ít chục triệu cải tạo lại
Ơ , anh HN ạ? Anh ở khu nào ạ? e ở khu Hoàng Mai thanh trì, em mua thì mua gần chỗ làm để đi lại cho gần, xa quá e tải k nổi í. :( đúng là càng lớn càng nhiều áp lực. Em xuống tinh thần :( .
Uh, thì mua khu đó!
A ở khắp nơi! :))
:))) đi mây về gió hử a ơi 😂😂
Em đang stress lắm đây, áp lực để mua nhà. Mà làm mãi k thấy có kết quả. Chán lắm
Đầu trang

nhuquynhnd135
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Em lại nghiệm hạn chuẩn 100% Mong muốn được anh chị nghiệm hạn xem năm nay hoặc năm nào thì e mua được nhà cho mình

Sugarbaby đã viết: 14:21, 05/04/21
nhuquynhnd135 đã viết: 14:08, 05/04/21
Sugarbaby đã viết: 01:41, 05/04/21 Mấy năm Nhâm Quý Hợi Tý của chị như thế nào, tốt ko ?

Vận trước 11t của chị so với sau 11t đến nay là thuận lợi hơn hay kém hơn ?
Khó so sánh lắm, trc 11 tuổi mình còn là học sinh , chỉ ăn học k có gì cả, còn bây giờ đi làm r,
Vậy mấy năm thủy vượng như thế nào chị, mấy năm có Nhâm Quý Hợi Tý á ? Năm ngoái chị có lộc ko ? Để xem chị có dụng Thủy đc hay ko á ?

Bệnh của bát tự của chị là khuyết Thủy, Mộc Hỏa quá trọng, Mậu sinh tháng Tỵ lấy Thủy làm chân thần (Thủy là Tài tinh) mà chị mệnh Thân vượng vô Tài, 2 vận vừa rồi cũng ko có Tài nên lao lực nhiều mà thu hoạch ít.
Giờ muốn dụng thuỷ, thì phải học bơi hử e 😞
Năm ngoái cũng có lộc về cuối năm, nhưng nó chung bèo bọt thôi í, mua xe còn chả đủ thì mua gì nhà. Còn các năm trc đó thì thôi rồi là số nhọ, chật vật luôn. Mình k có tay buôn bán làm ăn hay sao í, đụng vào là y rằng hỏng chuyện, toàn sự việc bất ngờ. Lần nào làm cũng vậy, làm mình nản lắm
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

nhuquynhnd135 đã viết: 17:58, 05/04/21
nhuquynhnd135 đã viết: 10:09, 05/04/21

Ơ , anh HN ạ? Anh ở khu nào ạ? e ở khu Hoàng Mai thanh trì, em mua thì mua gần chỗ làm để đi lại cho gần, xa quá e tải k nổi í. :( đúng là càng lớn càng nhiều áp lực. Em xuống tinh thần :( .
Uh, thì mua khu đó!
Em đang stress lắm đây, áp lực để mua nhà. Mà làm mãi k thấy có kết quả. Chán lắm
Nếu em có ít nhất 1 tỷ thì mới nên nghĩ đến chuyện mua nhà HN. Không nữa thì nghĩ cái gì thực tế hơn nhé!
Được cảm ơn bởi: nhuquynhnd135
Đầu trang

Long Đức
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Long Đức »

Nghĩ ngợi nhiều chi nhọc não, lấy chồng là mọi vấn đề lo nghĩ được giải quyết hết mà!
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Tiểu Y Tiên
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Tiểu Y Tiên »

Bạn mê lyso quá rồi :D
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi quách xảo què »

Dokhoavan đã viết: 18:21, 05/04/21

Uh, thì mua khu đó!
Nếu em có ít nhất 1 tỷ thì mới nên nghĩ đến chuyện mua nhà HN. Không nữa thì nghĩ cái gì thực tế hơn nhé!
1 tỷ thì cũng chưa nên nghĩ tới đâu,phải hơn mới nghĩ tới được.
Đầu trang

Sugarbaby
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Sugarbaby »

nhuquynhnd135 đã viết: 18:02, 05/04/21
nhuquynhnd135 đã viết: 14:08, 05/04/21

Khó so sánh lắm, trc 11 tuổi mình còn là học sinh , chỉ ăn học k có gì cả, còn bây giờ đi làm r,
Vậy mấy năm thủy vượng như thế nào chị, mấy năm có Nhâm Quý Hợi Tý á ? Năm ngoái chị có lộc ko ? Để xem chị có dụng Thủy đc hay ko á ?

Bệnh của bát tự của chị là khuyết Thủy, Mộc Hỏa quá trọng, Mậu sinh tháng Tỵ lấy Thủy làm chân thần (Thủy là Tài tinh) mà chị mệnh Thân vượng vô Tài, 2 vận vừa rồi cũng ko có Tài nên lao lực nhiều mà thu hoạch ít.
Năm ngoái cũng có lộc về cuối năm, nhưng nó chung bèo bọt thôi í, mua xe còn chả đủ thì mua gì nhà. Còn các năm trc đó thì thôi rồi là số nhọ, chật vật luôn. Mình k có tay buôn bán làm ăn hay sao í, đụng vào là y rằng hỏng chuyện, toàn sự việc bất ngờ. Lần nào làm cũng vậy, làm mình nản lắm
Đại vận Đinh Sửu 32 - 41, trong Sửu tàng Kim Thủy nên tài chính sẽ ổn hơn đó. Các đại vận tiếp theo cũng vậy.

Dụng Thủy thì nhiều lắm vd về sức khỏe thì uống nhiều nước, phong thủy thì xây nhà hướng Bắc, Tây Bắc, dùng màu đen, trắng, bạc, vật liệu kim loại, chọn nơi ở gần sông hồ hay làm dòng suối nhỏ trước nhà, mùa cv có tiến triển tốt là thu đông, người hợp tác làm ăn/ chồng mệnh Thủy vượng cũng lợi hơn ... Những điều này phần nào giúp mệnh đc cân bằng, vận khí sẽ đi lên.
Được cảm ơn bởi: Quyen lee, nhuquynhnd135
Đầu trang

nhuquynhnd135
Tam đẳng
Tam đẳng

Em cảm ơn mọi ng đã động viên em. Thực sự làm ng lớn mệt mỏi quá . Vì nhiều lí do mà em không thể không nghĩ đến việc mua nhà, kiếm tiền mua nhà. Cảm thấy không có chốn dung thân rất nản lòng.
Đầu trang

nhuquynhnd135
Tam đẳng
Tam đẳng

Dokhoavan đã viết: 18:21, 05/04/21

Uh, thì mua khu đó!
Năm 2019 e đã có cơ hội kiếm tiền mua nhà, đùng 1 cái dịch bệnh, thế là em mất cơ hội.
Nản lòng lắm. K biết bao giờ thì cơ hội như thế còn nữa, em muốn tự mình kiếm đc tiền mua, như thế thì em mới an tâm trong lòng, còn k thì e luôn trong tâm thế bất an vô cùng.
Mấy hôm nay tin nhà k tốt, k biết sau e đi đâu về đâu. K có nhà để về
Đầu trang

nhuquynhnd135
Tam đẳng
Tam đẳng

Sugarbaby đã viết: 20:25, 05/04/21
nhuquynhnd135 đã viết: 18:02, 05/04/21

Đại vận Đinh Sửu 32 - 41, trong Sửu tàng Kim Thủy nên tài chính sẽ ổn hơn đó. Các đại vận tiếp theo cũng vậy.

Dụng Thủy thì nhiều lắm vd về sức khỏe thì uống nhiều nước, phong thủy thì xây nhà hướng Bắc, Tây Bắc, dùng màu đen, trắng, bạc, vật liệu kim loại, chọn nơi ở gần sông hồ hay làm dòng suối nhỏ trước nhà, mùa cv có tiến triển tốt là thu đông, người hợp tác làm ăn/ chồng mệnh Thủy vượng cũng lợi hơn ... Những điều này phần nào giúp mệnh đc cân bằng, vận khí sẽ đi lên.
Em ví dụ năm nào chứ e nói năm thuỷ thì c chịu chả biết năm nào thuỷ hoả thổ cả,
Còn muốn biết họ thuỷ vượng hay k thì phải xem lá số, cái đó sao biết đc, chỉ là bản thân mình k đủ vững thì kết hợp với ai cũng khó.
Đúng là c hay được lộc về cuối năm. Chứ đầu năm thì chưa bao giờ thấy lộc lá gì cả.
Năm nay cảm thấy tài chính tốt hơn, nhưng tốt hơn thì chỉ ở mức là đủ tiêu hơn, chứ những năm trc là chật vật lay lắt luôn í.
Tiền làm ra toàn có anh trai e trai biết lối tiêu hộ, ăn ở cũng phải cho cả anh trai e trai, mệt mỏi, chứ thu nhập nếu chỉ nuôi mình bản thân thì lại thoải mái.

Bình thường c đã k gần gia đình, cũng k có chút cảm giác gì thân thuộc với nhà cả, nên nếu k tự mua nhà, thì k biết sau này đi đâu về đâu, già k biết có mảnh đất mà sinh sống hay k nữa :( mệt mỏi
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”