Em lại nghiệm hạn chuẩn 100% Mong muốn được anh chị nghiệm hạn xem năm nay hoặc năm nào thì e mua được nhà cho mình ạ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
nhuquynhnd135
Tam đẳng
Tam đẳng

Em lại nghiệm hạn chuẩn 100% Mong muốn được anh chị nghiệm hạn xem năm nay hoặc năm nào thì e mua được nhà cho mình ạ?

Gửi bài gửi bởi nhuquynhnd135 »

Em chào mọi người ạ! Em được nghiệm hạn Rất chuẩn năm 2020 và đầu 2021.
Em rất mong được anh chị chỉ cho xem năm nay liệu có thể làm ăn mua nhà cửa hay không? Đây là mong mỏi nhất của em bây giờ ạ. Vì cũng không dựa được vào gia đình, gia đình có cũng như không nên chỉ mong mua được cái nhà để yên ổn.
Em cảm ơn ạ!
Hình ảnh
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Em lại nghiệm hạn chuẩn 100% Mong muốn được anh chị nghiệm hạn xem năm nay hoặc năm nào thì e mua được nhà cho mình

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

nhuquynhnd135 đã viết: 16:37, 04/04/21 Em chào mọi người ạ! Em được nghiệm hạn Rất chuẩn năm 2020 và đầu 2021.
Em rất mong được anh chị chỉ cho xem năm nay liệu có thể làm ăn mua nhà cửa hay không? Đây là mong mỏi nhất của em bây giờ ạ. Vì cũng không dựa được vào gia đình, gia đình có cũng như không nên chỉ mong mua được cái nhà để yên ổn.
Em cảm ơn ạ!
Hình ảnh
Năm nay có thể được giúp để mua nhà đó em, nhưng cẩn thận có thể bị hoả tai ở nơi ở hoặc nơi làm nhé!
Được cảm ơn bởi: nhuquynhnd135
Đầu trang

nhuquynhnd135
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Em lại nghiệm hạn chuẩn 100% Mong muốn được anh chị nghiệm hạn xem năm nay hoặc năm nào thì e mua được nhà cho mình

Dokhoavan đã viết: 19:34, 04/04/21
nhuquynhnd135 đã viết: 16:37, 04/04/21 Em chào mọi người ạ! Em được nghiệm hạn Rất chuẩn năm 2020 và đầu 2021.
Em cảm ơn ạ!
Hình ảnh
Năm nay có thể được giúp để mua nhà đó em, nhưng cẩn thận có thể bị hoả tai ở nơi ở hoặc nơi làm nhé!
Haizza a à, vẫn là em đây :( áp lực vì chưa có nhà làm e mệt quá. 😞 mấy nay bị xuống tinh thần lắm ạ. Mong muốn và quan tâm lớn nhất của em là có nhà để có nơi để về, em không có nơi để về :( gia đình xa cách từ xưa, giờ nghĩ đến cảnh giờ k có nhà để về cảm thấy vừa tủi thân, lại vừa stress.

Cảm thấy mình bán mạng làm việc mà tiền cứ lỗ hà ra lỗ hổng, cứ có ng tiêu hộ.
Em năm nay đầu tư hết vào học hành để kiếm tiền, nhưng không được như kỳ vọng. Càng ngày lớp trẻ càng giỏi càng nhanh khiếp em thấy bị kém cỏi, tụt hậu :(
Không biết có trụ nổi không :( làm việc liên tục 1 ngày 16 tiếng
Đầu trang

nhuquynhnd135
Tam đẳng
Tam đẳng

Em cảm ơn anh nhé, thực ra vẫn là ngóng anh xem cho, để vào nghe cho bớt áp lực. Hôm trc vì nghĩ quá mà em bị đau dạ dày, nôn lên nôn xuống, 3 ngày nghỉ chỉ nằm ở nhà. Cố vắt tay lên trán là đã cố gắng bán mạng làm việc r mà sao vẫn vất vả thế :(
Chỗ e ở ngta rao bán đât :( thế là sắp k có chỗ dung thân r :( muốn mua cái nhà nhỏ để ở mà thực sự mình bất tài quá :(
Đầu trang

Sugarbaby
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Sugarbaby »

Mấy năm Nhâm Quý Hợi Tý của chị như thế nào, tốt ko ?

Vận trước 11t của chị so với sau 11t đến nay là thuận lợi hơn hay kém hơn ?
Được cảm ơn bởi: Quyen lee
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

nhuquynhnd135 đã viết: 01:29, 05/04/21 Em cảm ơn anh nhé, thực ra vẫn là ngóng anh xem cho, để vào nghe cho bớt áp lực. Hôm trc vì nghĩ quá mà em bị đau dạ dày, nôn lên nôn xuống, 3 ngày nghỉ chỉ nằm ở nhà. Cố vắt tay lên trán là đã cố gắng bán mạng làm việc r mà sao vẫn vất vả thế :(
Chỗ e ở ngta rao bán đât :( thế là sắp k có chỗ dung thân r :( muốn mua cái nhà nhỏ để ở mà thực sự mình bất tài quá :(
Ít tiền thì có thể mua cái căn hộ áp mái tầng 5 ở mấy chung cư cũ vùng Nghĩa Tân đường Hoàng Quốc Việt đi vào để có chỗ nương thân cũng dc đó em! Xong bỏ ra ít chục triệu cải tạo lại
Đầu trang

nhuquynhnd135
Tam đẳng
Tam đẳng

Dokhoavan đã viết: 07:37, 05/04/21
nhuquynhnd135 đã viết: 01:29, 05/04/21 Em cảm ơn anh nhé, thực ra vẫn là ngóng anh xem cho, để vào nghe cho bớt áp lực. Hôm trc vì nghĩ quá mà em bị đau dạ dày, nôn lên nôn xuống, 3 ngày nghỉ chỉ nằm ở nhà. Cố vắt tay lên trán là đã cố gắng bán mạng làm việc r mà sao vẫn vất vả thế :(
Ít tiền thì có thể mua cái căn hộ áp mái tầng 5 ở mấy chung cư cũ vùng Nghĩa Tân đường Hoàng Quốc Việt đi vào để có chỗ nương thân cũng dc đó em! Xong bỏ ra ít chục triệu cải tạo lại
Ơ , anh HN ạ? Anh ở khu nào ạ? e ở khu Hoàng Mai thanh trì, em mua thì mua gần chỗ làm để đi lại cho gần, xa quá e tải k nổi í. :( đúng là càng lớn càng nhiều áp lực. Em xuống tinh thần :( .
Được cảm ơn bởi: Dokhoavan
Đầu trang

nhuquynhnd135
Tam đẳng
Tam đẳng

Sugarbaby đã viết: 01:41, 05/04/21 Mấy năm Nhâm Quý Hợi Tý của chị như thế nào, tốt ko ?

Khó so sánh lắm, trc 11 tuổi mình còn là học sinh , chỉ ăn học k có gì cả, còn bây giờ đi làm r,
Mình k tính đc quý hợi là năm bao nhiêu, năm tí thì canh tí mới qua cũng k quá chật vật, từ năm 2020 mình cũng thấy đỡ hơn
Đầu trang

Sugarbaby
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Sugarbaby »

nhuquynhnd135 đã viết: 14:08, 05/04/21
Sugarbaby đã viết: 01:41, 05/04/21 Mấy năm Nhâm Quý Hợi Tý của chị như thế nào, tốt ko ?

Khó so sánh lắm, trc 11 tuổi mình còn là học sinh , chỉ ăn học k có gì cả, còn bây giờ đi làm r,
Vậy mấy năm thủy vượng như thế nào chị, mấy năm có Nhâm Quý Hợi Tý á ? Năm ngoái chị có lộc ko ? Để xem chị có dụng Thủy đc hay ko á ?

Bệnh của bát tự của chị là khuyết Thủy, Mộc Hỏa quá trọng, Mậu sinh tháng Tỵ lấy Thủy làm chân thần (Thủy là Tài tinh) mà chị mệnh Thân vượng vô Tài, 2 vận vừa rồi cũng ko có Tài nên lao lực nhiều mà thu hoạch ít.
Được cảm ơn bởi: nhuquynhnd135
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

nhuquynhnd135 đã viết: 10:09, 05/04/21
Dokhoavan đã viết: 07:37, 05/04/21
Ơ , anh HN ạ? Anh ở khu nào ạ? e ở khu Hoàng Mai thanh trì, em mua thì mua gần chỗ làm để đi lại cho gần, xa quá e tải k nổi í. :( đúng là càng lớn càng nhiều áp lực. Em xuống tinh thần :( .
Uh, thì mua khu đó!
A ở khắp nơi! :))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”