Bế tắc quá, mong được mọi người hữu duyên luận giải lá số tử vi giúp em ạ...

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Bế tắc quá, mong được mọi người hữu duyên luận giải lá số tử vi giúp em ạ...

Gửi bài gửi bởi MinhBich »

Yeutanhuong đã viết: 13:57, 06/06/21
MinhBich đã viết: 13:50, 06/06/21
Yeutanhuong đã viết: 13:46, 06/06/21

Mình giàu nên mình ở nhiều nước lắm.
Con Quyen nghèo lắm. Nhưng nó tốt bụng với lại hơi “ngu”
Mình hi vọng sau này nó lấy được chồng tốt. Mình có đọc anh gì tên po gì đó với anh Văn và chị coco nói nó lấy được chồng giàu mừng cho nó.
Hi vọng nó bớt khổ.
Đúng vậy
Mình cũng mong mình giàu, báo hiếu phụ mẫu, có kinh tế lo cho con cái tốt, bản thân mình tốt thì những người thân yêu bên mình cũng tốt theo, lại được đi đây đó cho biết :))
Giàu và có học thức tốt hơn bạn.
Đi đâu cũng được.
Con Quyen nó nghèo có đi chơi với tụi mình được đâu. Bao nó thì nó ngại.
Bạn thật có Hiếu. Mình cũng chúc bạn đạt được ước nguyện của mình.
Thank bạn, bạn cũng vậy nhé.
Được cảm ơn bởi: Yeutanhuong
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Bế tắc quá, mong được mọi người hữu duyên luận giải lá số tử vi giúp em ạ...

Gửi bài gửi bởi hungton »

Cháu Minh Bích mến ,
Xem chung các cung : Cháu được cung Quan có Hoá Khoa Lộc tồn Khúc Xương: thông minh nhiều sáng kiến . giỏi
ứng xử trong công việc .Cung Tài Vũ Tham , hợp vị . Từ đại hạn 32 tuổi trở về 61 tuổi là bắt đầu khá giả nhờ Tả Hữu Lộc Quyền Quang Quý . Từ 42-51 tuổi tiền bạc danh vọng cao thăng . Từ 62-71 tuổi : Phủ tuần : Tiền bạc dần dần ra đi .Từ 72-81 Tuổi : nhiều thay đổi trong đời , khá giả. Cung Tài có sao tài nên không bao giờ khổ vì tiền. Số mệnh là số mệnh, hoàn cảnh cả thế giới đảo điên vì Covid 19. Theo tôi cứ luận theo lá số không cần quan tâm đến thực tế .
Mến,
Được cảm ơn bởi: MinhBich
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

hungton đã viết: 00:37, 07/06/21 Cháu Minh Bích mến ,
Xem chung các cung : Cháu được cung Quan có Hoá Khoa Lộc tồn Khúc Xương: thông minh nhiều sáng kiến . giỏi
ứng xử trong công việc .Cung Tài Vũ Tham , hợp vị . Từ đại hạn 32 tuổi trở về 61 tuổi là bắt đầu khá giả nhờ Tả Hữu Lộc Quyền Quang Quý . Từ 42-51 tuổi tiền bạc danh vọng cao thăng . Từ 62-71 tuổi : Phủ tuần : Tiền bạc dần dần ra đi .Từ 72-81 Tuổi : nhiều thay đổi trong đời , khá giả. Cung Tài có sao tài nên không bao giờ khổ vì tiền. Số mệnh là số mệnh, hoàn cảnh cả thế giới đảo điên vì Covid 19. Theo tôi cứ luận theo lá số không cần quan tâm đến thực tế .
Mến,
Vâng bác, cháu cảm ơn bác. Bác thức muộn luận giúp cháu quý hoá quá ạ. Covid cũng không vít mãi được đội ngũ y tế, khoa học hiện đại và sự đoàn kết của toàn dân tộc Việt Nam nói riêng và thế giới nói chung đâu, cháu nghĩ vậy. Thời thế tạo anh hùng.
Được cảm ơn bởi: hungton
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

hungton đã viết: 00:37, 07/06/21 Cháu Minh Bích mến ,
Mến,
Bác Hungton kính mến, bác xem cung thân của cháu là cung Phu có vấn đề gì không giúp cháu với ạ. Cháu cảm ơn bác, kính chúc bác nhiều nhiều sức khoẻ.
Được cảm ơn bởi: hungton
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Nữ mệnh Tử Sát Hình Kỵ , tính tình ngay thẳng Xương Khúc Khoa Quan Phúc Riêu, Thân :Phượng song Long : Đẹp gái , như tiên nữ giáng trần quyến rũ thu hút giới mày râu. Đôi lúc ngay thẳng thì dễ bị mang tiếng thi. phi . dễ bị nghi kỵ̣. hiểu lầm . Vì Triệt nên mọi việc trọng đại như Hôn nhân , thi cử , thường gặp nhiều chậm trễ , cần nhiếu nổ lực mới vượt qua và thành công . Cung Thân cư Phu : Thiên Tướng : tài giỏi đảm đang nên nhẫn nại với chồng mới bền , không nên quá cứng rắn với chồng . Có Bac̣h hổ thì có lúc vì sinh kế phải xa nhau một thời gian . Có Hổ Riêu thì phải chậm trễ trong hôn nhân .
Mến ,
Được cảm ơn bởi: MinhBich
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

hungton đã viết: 07:31, 07/06/21 Nữ mệnh Tử Sát Hình Kỵ , tính tình ngay thẳng Xương Khúc Khoa Quan Phúc Riêu, Thân :Phượng song Long : Đẹp gái , như tiên nữ giáng trần quyến rũ thu hút giới mày râu. Đôi lúc ngay thẳng thì dễ bị mang tiếng thi. phi . dễ bị nghi kỵ̣. hiểu lầm . Vì Triệt nên mọi việc trọng đại như Hôn nhân , thi cử , thường gặp nhiều chậm trễ , cần nhiếu nổ lực mới vượt qua và thành công . Cung Thân cư Phu : Thiên Tướng : tài giỏi đảm đang nên nhẫn nại với chồng mới bền , không nên quá cứng rắn với chồng . Có Bac̣h hổ thì có lúc vì sinh kế phải xa nhau một thời gian . Có Hổ Riêu thì phải chậm trễ trong hôn nhân .
Mến ,
Vâng cháu cảm ơn bác, cháu vs người yêu cháu yêu nhau gần 6 năm, dù đôi bên bố mẹ giục cưới nhưng 2 đứa nhất định ỳ ra, chưa muốn cưới. Bởi cháu sợ lấy sớm mà bỏ nhau, nhìn lá số người yêu cháu hình như cũng chậm hôn nhân mới tốt.
Bác giúp cho trót xem cung Mệnh-Tài-Quan-Thê của người yêu cháu với ạ. 2 năm nay (2020-2021) hạn tiền rơi nặng, hậu quả nợ nần để lại lớn, không biết sau này như thế nào. Cháu nhờ bác nốt lần này thôi ạ. Cháu gửi bác lá số của người yêu cháu ạ.
Chúc bác 1 tuần mới tốt lành và nhiều niềm vui cùng nhiều sức khoẻ.
Hình ảnh
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Vì cháu chắc chắn sẽ lấy anh này làm chồng (nhiều vấn đề ràng buộc 2 đứa ạ, tất nhiên là có tình cảm vẫn là cái chính) nên mong bác không ngại vì người hỏi không phải đương số, tuy 2 mà 1, bác cần thông tin gì cháu sẽ trả lời bác đầy đủ. Dự kiến năm nay hết covid là hai đứa cháu cưới bác ạ. Cháu cảm ơn bác ạ.
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Có lẽ không phải số này . có thể sai giờ sinh . LS NÀY CÓ BẰNG CÂP GÌ ?
Mến,
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

có bằng cấp gì?
Mến ,
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Lá số sai giờ sinh ?
Mến,
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”