Bế tắc quá, mong được mọi người hữu duyên luận giải lá số tử vi giúp em ạ...

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Bế tắc quá, mong được mọi người hữu duyên luận giải lá số tử vi giúp em ạ...

Gửi bài gửi bởi MinhBich »

hungton đã viết: 10:11, 07/06/21 Lá số sai giờ sinh ?
Mến,
Không hiểu sao nick của cháu vào cứ báo lỗi nên cháu trả lời bác bị chậm trễ, cháu xin lỗi bác và bác thông cảm cho cháu nhé.
Anh này cũng du học bên Nhật từ 12/2013 ~ 7/2017 về nước, có trong tay tấm bằng cao đẳng chuyên môn văn hoá du lịch Nhật tại trường bên Nhật cấp, nhưng về Việt Nam bằng đó để xó không dùng được ạ :D
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Bế tắc quá, mong được mọi người hữu duyên luận giải lá số tử vi giúp em ạ...

Cháu vừa hỏi anh này lại hạn mất tiền thì cuối 2017-đầu 2018 vay tiền người khác chơi CK thì trúng, tham muốn cuối năm 2018 mua được cả nhà với xe nên chơi tiếp mà chơi hết, chơi khô máu luôn, liều dễ sợ.
Đến giữa 2019 thì mất. Tự bươn chải để lo trả nợ nần. Hoá ra là giấu cháu, đến 2020 mới nói cho cháu biết. Cháu cứ nghĩ mất từ 2020.
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungton »

Lá số sai giờ sinh :không ý kiến
Mến ,
Được cảm ơn bởi: MinhBich
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

hungton đã viết: 10:53, 07/06/21 Lá số sai giờ sinh :không ý kiến
Mến ,
Vậy thôi cháu cho tử vi anh này vào quên lãng vậy.
Bác ơi bác biết xem tướng không ạ :-/
Cháu gửi ảnh qua tin nhắn bác xem giúp cháu về anh này với ạ. :D không có lá số nên mong bác nhìn ngũ quan tướng tá giúp ạ
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

A i cho cháu NTNGiờ của lá số này. Độ khả tín ?
Mến ,
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

hungton đã viết: 19:15, 07/06/21 A i cho cháu NTNGiờ của lá số này. Độ khả tín ?
Mến ,
Cháu chào bác, chúc bác buổi tối vui vẻ.
Là mẹ anh này ạ, hôm đi đẻ thì nhớ mang máng đẻ sau con nhà hàng xóm 2 hôm tầm sáng 7:30-8:00. Sau khi hỏi anh con nhà hàng xóm thì suy ra ngày tháng giờ này, năm chắc chắn là 1990 thôi bác ạ. Nhưng mẹ anh ấy cũng kêu không chắc lắm. :(
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Tướng bất cập số ,
Chị́u khó tìm NTNGiờ Chính xác. 10 0, 000 người học nhân tướng may ra có 1 là xem 60/100 . 100, 000 người học Tử vi may ra có 2- 4 là lãnh hội 70/100 . Có ai xem qua đủ 514, 640 lá số trong suốt gần 80 năm học và xem số .
Mến ,
Đầu trang

Tôn Thất Học
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Tôn Thất Học »

Bạn chủ topic có đẹp gái không vậy, mình nhìn lá số thấy nhan sắc bạn bình thường. Bạn có thể trả lời mình nghiệm lý đc ko.
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

hungton đã viết: 20:48, 07/06/21 Tướng bất cập số ,
Chị́u khó tìm NTNGiờ Chính xác. 10 0, 000 người học nhân tướng may ra có 1 là xem 60/100 . 100, 000 người học Tử vi may ra có 2- 4 là lãnh hội 70/100 . Có ai xem qua đủ 514, 640 lá số trong suốt gần 80 năm học và xem số .
Mến ,
Vâng cháu cảm ơn bác ạ. Cảm ơn bác đã dành thời gian để luận giúp cháu.
Chúc bác thật nhiều thật nhiều sức khoẻ ạ.
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Tôn Thất Học đã viết: 21:06, 07/06/21 Bạn chủ topic có đẹp gái không vậy, mình nhìn lá số thấy nhan sắc bạn bình thường. Bạn có thể trả lời mình nghiệm lý đc ko.
Nếu theo tiêu chuẩn sắc đẹp bây giờ mũi cao, thon; mặt v line, mắt mi dài cong ... như mấy diễn viên, hot girl bây giờ em chả được cái nào :)) đúng bình thường thật, em lại không biết make up là gì, biết đánh mỗi son :)).
Em nghĩ có thể bác Hungton luận em xinh theo con mắt thẩm mỹ và quan điểm riêng của bác dựa trên các con sao trong lá số.
Nếu anh/chị nghiệm lý lá số của em thì mong anh/chị bỏ qua phần nhan sắc của em đi ạ. Ngày nay Hồng nhan bạc phận hay bạc tỷ thì cũng 50/50 lắm ạ. Nên em không nhận em xinh hay thế nào, chỉ cần số giàu, chồng yêu con ngoan thì vui lắm rồi ạ :))
Cảm ơn anh/chị đã ghé vào topic em. :)
Được cảm ơn bởi: hungton
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”