Bế tắc quá, mong được mọi người hữu duyên luận giải lá số tử vi giúp em ạ...

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
LÃO TỬ SỐ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Bế tắc quá, mong được mọi người hữu duyên luận giải lá số tử vi giúp em ạ...

Gửi bài gửi bởi LÃO TỬ SỐ »

Quyen lee đã viết: 15:29, 12/06/21
LÃO TỬ SỐ đã viết: 22:41, 11/06/21
MinhBich đã viết: 22:39, 11/06/21

Xin hỏi anh là người hay ma??? :))
Anh là cưng thiên em ơi.. :D
Đi đâu rồi anh. Lên đây chém chơi anh
Anh đây em..đợt này covid đói kém quá. anh tranh thủ đi cày..mấy hôm nữa anh rỗi lại vào chém gió tiếp nhé.. 8->
Được cảm ơn bởi: Quyen lee
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: Bế tắc quá, mong được mọi người hữu duyên luận giải lá số tử vi giúp em ạ...

Gửi bài gửi bởi hysshu »

MinhBich đã viết: 12:02, 06/04/21 🥺🥺🥺🥺🥺 hic hic mọi người ơi đâu rồi, giải đáp giúp em với ạ.
Mệnh Thổ sinh tháng Thổ vượng ( tháng 9 âm ), được mùa sinh. Điểm cộng cho lá số
Được cảm ơn bởi: MinhBich
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MinhBich »

hysshu đã viết: 01:18, 20/06/21
MinhBich đã viết: 12:02, 06/04/21 🥺🥺🥺🥺🥺 hic hic mọi người ơi đâu rồi, giải đáp giúp em với ạ.
Mệnh Thổ sinh tháng Thổ vượng ( tháng 9 âm ), được mùa sinh. Điểm cộng cho lá số
Dụng thần của em là gì ạ?
Bị khuyết Thuỷ phải không anh?
Hình ảnh
Đầu trang

coco87
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi coco87 »

Tứ trụ em đúng khuyết Thuỷ. Mộc quá yếu.

Thổ quá mạnh. Phải dụng Thuỷ sinh Mộc phá Thổ.

Đại vận hiện giờ là Tân Sửu ko tốt. Sửu là Thổ.

Phải đến đv 4&5 mới tốt.

Đv 4 là tốt nhất. Nhâm Thuỷ là nước lớn phá mạnh Thổ.

Lá số em đẹp theo kiểu “Hy sinh đời bố, củng cố đời con”

Cung Tử Tức đẹp nhất trong 12 cung. Con cái sau này giàu có, thành đạt, có chức vụ cao hơn mình.

Giờ đang vận xấu. Thôi kệ đi. Đi tìm kiếm niềm vui từ cái khác. Đâu phải cứ phải có nhiều tiền mới vui.

Từ 37 tuổi đổ đi. Bên Tử Vi là 42 tuổi bộ Sát Phá Tham kích lên. Đổi đời luôn. :D

Cung Quan đẹp. Nhìn xuống cung Tài thì thấy xài tiền hơi bị thả ga.

Thân cư Phu. Số lệ thuộc vào chồng. Chồng giỏi giang thì mình sướng. Chồng bánh bèo thì xem như nuôi thằng con trai lớn trong nhà.
Được cảm ơn bởi: MinhBich, Quyen lee
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

coco87 đã viết: 03:48, 20/06/21 Tứ trụ em đúng khuyết Thuỷ. Mộc quá yếu.

Phải đến đv 4&5 mới tốt.

Cung Tử Tức đẹp nhất trong 12 cung. Con cái sau này giàu có, thành đạt, có chức vụ cao hơn mình.

Giờ đang vận xấu. Thôi kệ đi. Đi tìm kiếm niềm vui từ cái khác. Đâu phải cứ phải có nhiều tiền mới vui.

Từ 37 tuổi đổ đi. Bên Tử Vi là 42 tuổi bộ Sát Phá Tham kích lên. Đổi đời luôn. :D

Thân cư Phu. Số lệ thuộc vào chồng. Chồng giỏi giang thì mình sướng. Chồng bánh bèo thì xem như nuôi thằng con trai lớn trong nhà.
Chồng e không giỏi giang so với nhiều người nhưng cũng không đến nỗi bánh bèo, có lẽ là hiện tại cũng đang trong vận không tốt, 1990 chị ạ, chồng em phá tiền cũng ác lắm #-o
Còn bản thân em thì em thấy đôi khi em tuỳ hứng tiêu tiền nhưng số tiền lặt vặt nho nhỏ, còn đâu mua sắm rất tính xem cần hay không cần, cũng tiết kiệm, trong nhà thì là đứa xếp thứ 2 trong 3 chị em cần kiệm.
Nhưng khi gặp chuyện trọng đại cần số tiền to thì sẵn sàng tung ra như biếu bố mẹ, giúp chị em trong nhà do em có điều kiện được đi du học, tiền kiếm mặt bằng cao hơn so với chị em làm ra ở nhà nên cũng sẵn sàng giúp, đó là thời gian em đi du học, về nước làm cũng gặp thời kha khá cũng vẫn giúp khi người nhà cần, nhưng 2 năm nay trở lại thì nghèo hổng có tiền nên không thể giúp nữa. Cả khi chồng em gặp khó khăn thì em cũng cố gắng, đồng cam cộng khổ, may mờ cũng là người đàn ông chính trực, thẳng thắn, bây giờ chưa giỏi giang nhưng mong sau này làm lên chuyện lớn cho vợ con nhờ (các thầy bảo đó là Thiên Tướng).
Đúng là hi sinh đời bố mẹ mà củng cố đời con, kiểu này sinh đẻ đau mấy cũng phải đẻ rồi, may ra được hưởng thụ tuổi già con cái báo hiếu sớm :))
Đang vận xấu tuy hổng có tiền nhưng em vẫn vui mà bình thường sống, vẫn cày phim đây chị nè, tuy hông có tiền nhiều dành dụm nhưng sống qua ngày vẫn túc tắc được, bổ sung kiến thức học hành chờ vận đẹp tới, như trong phim cung đấu, ấp ủ mưu chờ thời cơ chín muồi là tung đòn =))
Thế này em phải bổ sung thêm Thuỷ rồi qua phong thuỷ quanh mình rồi :))
Đang cày phim thì dừng lại xem cho em à chị, quý hoá ghê cơ iu chị thế :x
Được cảm ơn bởi: Quyen lee
Đầu trang

Quyen lee
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Quyen lee »

coco87 đã viết: 03:48, 20/06/21 Tứ trụ em đúng khuyết Thuỷ. Mộc quá yếu.

Phải đến đv 4&5 mới tốt.

Chị coco chị coco hun hun 😘😘😘😘😘😘😘🥰🥰🥰🥰🥰😍😍😍😍😍😍😘😘😘😘😘
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

MinhBich đã viết: 02:47, 20/06/21
hysshu đã viết: 01:18, 20/06/21
Dụng thần của em là gì ạ?
Bị khuyết Thuỷ phải không anh?
Hình ảnh
Dụng thần là Thủy, Mộc. Từ 37 trở đi sẽ thuận lợi.

Mùa sinh ko liên quan đến dụng thần hay kỵ thần. Em mệnh Thổ sinh tháng 9 âm lịch là được mùa sinh.
Được cảm ơn bởi: MinhBich
Đầu trang

Linhlinh9222222
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Linhlinh9222222 »

MinhBich đã viết: 12:07, 06/04/21
hysshu đã viết: 12:04, 06/04/21
MinhBich đã viết: 00:22, 05/04/21

Hình ảnh
Dạ em gửi ạ
2 đại vận 37 tới 46 và 47 tới 56 là 2 vận kiếm tiền tốt,mưu sự thuận lợi,cố gắng nỗ lực tận dụng thời cơ.Lá số này đường con cái cũng khá.
Về tình cảm vợ chồng có tốt không ạ? Vì em thuộc người thân cư Phu, e lo quá. :(
Em hợp ngành nghề nào vậy ạ? Trong năm nay e có xklđ được không ạ?
Người thân cư phu là sao c
Đầu trang

Linhlinh9222222
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Linhlinh9222222 »

Vân Quý đã viết: 13:29, 21/04/21
LÃO TỬ SỐ đã viết: 13:26, 21/04/21
Vân Quý đã viết: 13:22, 21/04/21

😆 thế em phải chống đối vs số phận của em như nào? Anh chỉ em với để em làm thử 😂

Anh xem, cuối năm nay em định thi một cái bằng, anh có thấy em có đỗ ko để em còn đi thi 😂
Nếu trượt thì thôi em ko thi nữa 😂
Có khả năng đỗ đấy..nhưng thi bằng gì mới đc.?
Bằng năng lực tiếng Nhật trình độ cao nhất: N1

Canh thiu anh, nhờ cát ngôn của anh, em sẽ ôn luyện cho chỉn chu còn thi cho nó đỗ 🤣
Thi đi c ơi . N1 dễ mà e ôn từ n2 lên n1 nửa năm thì thiếu 9 điểm mà ôn thêm nửa năm nữa là thừa điểm . Tính ra từ n2 lên n1 ôn có 1 năm 😁😁😁
Được cảm ơn bởi: Vân Quý, MinhBich
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Linhlinh9222222 đã viết: 15:31, 20/06/21
Người thân cư phu là sao c
Thân cư Phu/thê là những người sinh giờ Tị hoặc Hợi.
Em cũng thuộc người thân cư Phu đó, lên gg tìm hiểu cho rõ hơn em. Sẽ viết chi tiết và cụ thể hơn.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”