Đoán hạn xét giờ sinh là phù phiếm ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Vô Kỵ
Chính thức
Chính thức

Re: Đoán hạn xét giờ sinh là phù phiếm ?

Gửi bài gửi bởi Vô Kỵ »

tonypham12 đã viết: 10:34, 13/04/21 Bài mình viết hay mà ít like quá :(
Để click thêm 1 like cho em
Đầu trang

Polyrhythm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Polyrhythm »

koollee đã viết: 11:05, 13/04/21

Cái méo gì ca chẳng biết.
Chỉ là thích nói ra hay ko hoy. :))

Từ địa lý đến thiên văn, từ tương lai đến quá khứ, từ kinh tố nữ đến kamasutra....

Đừng có ngưỡng mộ ca.
Vì ca chính là truyền thuyết.

Nhất là gay.
Koollee tránh xa ca ra ^:)^
Được cảm ơn bởi: koollee
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi koollee »

Polyrhythm đã viết: 11:47, 13/04/21 Cái méo gì ca chẳng biết.
Chỉ là thích nói ra hay ko hoy. :))

Từ địa lý đến thiên văn, từ tương lai đến quá khứ, từ kinh tố nữ đến kamasutra....

Đừng có ngưỡng mộ ca.
Vì ca chính là truyền thuyết.

Nhất là gay.
Koollee tránh xa ca ra ^:)^
:))

Những lúc ca giãy nảy...trông thặc nà đáng iuuuu...hahaha.
iuuu thươnggg ca nhìu nà...moahhh moahhh... :-* :x

Mà ca nha...truyền thuyết là không có thặc, tố nữ kinh cho đến kamasutra thì đã quá cổ đại, giới trẻ bây giờ chỉ biết đến không che fullHD, 2k, 4k, 8k thôi ca.

Ca mà là truyền thuyết thì em sẽ là một huyền thoại :))

iuuu thươngggg ca tiếp nà...moahh moaaahh... Chụttt chụttt... :-* :x

:))
Đầu trang

coco87
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi coco87 »

Đây là lời chia sẽ của thầy Thiên Khôi, thầy tứ trụ nổi tiếng ở SG. Mình thấy nó cực kì chính xác và có ý nghĩa.

Vận mệnh con người không phải bất di, bất dịch, nó phụ thuộc vào rất nhiều yếu tố và việc hành thiện tích đức.

Do đó, đương số cần lưu ý việc tích đức, làm thiện, đây là biện pháp tốt nhất để cải vận.

Thường xuyên đi làm phước thiện, cứu người, gieo những nhân tốt, khoảng thời gian ngắn sau thì các dự báo về hoạ của tác giả sẽ bị sai lệch.

Mình là người rất thích làm từ thiện. Số tiền mình giúp đỡ thật ra cũng chẳng là nhiều so với thu nhập của mình. Nhưng mình cảm nhận rằng việc đồng hành, chia sẽ nỗi đau và biến thành nó thành yêu thương. Nó mang ý nghĩa rất lớn về mặt tinh thần từ người cho đi cho đến người được nhận.

Mình may mắn có rất nhiều bạn từ cấp 1 đến ĐH cùng đồng hành trên con đường thiện nguyện. Từ những đứa kinh tế vẫn còn chưa khá cho đến những đứa tài sản đã lên đến hàng trăm tỉ.

Mình là người đỡ đầu của làng SOS.
Được cảm ơn bởi: LÃO TỬ SỐ, Dokhoavan, Vân Quý, Qúy Dậu
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

coco87 đã viết: 00:56, 14/04/21 Đây là lời chia sẽ của thầy Thiên Khôi, thầy tứ trụ nổi tiếng ở SG. Mình thấy nó cực kì chính xác và có ý nghĩa.

Vận mệnh con người không phải bất di, bất dịch, nó phụ thuộc vào rất nhiều yếu tố và việc hành thiện tích đức.

Do đó, đương số cần lưu ý việc tích đức, làm thiện, đây là biện pháp tốt nhất để cải vận.

Thường xuyên đi làm phước thiện, cứu người, gieo những nhân tốt, khoảng thời gian ngắn sau thì các dự báo về hoạ của tác giả sẽ bị sai lệch.

Mình là người rất thích làm từ thiện. Số tiền mình giúp đỡ thật ra cũng chẳng là nhiều so với thu nhập của mình. Nhưng mình cảm nhận rằng việc đồng hành, chia sẽ nỗi đau và biến thành nó thành yêu thương. Nó mang ý nghĩa rất lớn về mặt tinh thần từ người cho đi cho đến người được nhận.

Mình may mắn có rất nhiều bạn từ cấp 1 đến ĐH cùng đồng hành trên con đường thiện nguyện. Từ những đứa kinh tế vẫn còn chưa khá cho đến những đứa tài sản đã lên đến hàng trăm tỉ.

Mình là người đỡ đầu của làng SOS.
Tử vi chỉ khuynh hướng, vẫn có thể điều chỉnh hành vi để tránh hung tìm cát

Hai chục năm trước, mình cũng nhận dc lời đề nghị làm đỡ đầu 1 làng trẻ SOS nhưng từ chối vì mình...lười! :))
Thực ra là mình nghĩ để người khác làm tốt hơn!

Hình như có lần mình có xem qua số cho Coco nhỉ? Nếu cần hỏi gì up lại lá số mình xem cho nhé!
Được cảm ơn bởi: Vô Kỵ
Đầu trang

Hotpot145
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hotpot145 »

Kẻ đong đưa với người đã có gia đình, sỉ nhục cuộc đời người khác bằng tiền thừa kế, lên đây khoe từ thiện vì lòng tốt thật hay để thể hiện mình là người tốt để che khuất lỗi lầm? Khoe nhiều bạn giàu làm gì? Để bịt miệng mấy đứa thích nịnh bọt bất chấp đúng sai khi thấy nó có dấu hiệu ăn không nói có à? Mấy người như vậy chắc ngoài đời khổ quá nên lên đây thể hiện trí tuệ trải nghiệm với đời và lòng thù hận của mình sao?
Được cảm ơn bởi: Vô Kỵ
Đầu trang

Vô Kỵ
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Vô Kỵ »

Vì có nhiều thứ lan man và cũng phải tập trung cho cuộc sống bên ngoài. Mình xin phép đóng topic tại đây ạ. Vẫn chờ đợi nhận định của bạn Vaccine và chú Vio nếu hữu duyên. Cảm ơn mọi người đã vào tư vấn giúp đỡ và tham luận.
Nhờ admin đóng giúp em với ạ
Đầu trang

coco87
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi coco87 »

Hotpot145 đã viết: 08:08, 14/04/21 Kẻ đong đưa với người đã có gia đình, sỉ nhục cuộc đời người khác bằng tiền thừa kế, lên đây khoe từ thiện vì lòng tốt thật hay để thể hiện mình là người tốt để che khuất lỗi lầm? Khoe nhiều bạn giàu làm gì? Để bịt miệng mấy đứa thích nịnh bọt bất chấp đúng sai khi thấy nó có dấu hiệu ăn không nói có à? Mấy người như vậy chắc ngoài đời khổ quá nên lên đây thể hiện trí tuệ trải nghiệm với đời và lòng thù hận của mình sao?
Con điên Cuctim yêu thầm Erudite nè anh Poly.

Cái thứ như mày tao chỉ xem là rác rưởi. Có cửa để trở thành bạn tao. Tao tâm sự chuyện đời tư. Tao từng quen ai à??

Mày thậm chí còn chưa có diễm phúc được gặp tao ngoài đời. Vì tao ko có thời gian dành cho cái thứ rác rưỡi như mày.

Mày mới chính là con tán tỉnh anh Poly chứ ko phải tao nhé. Tao còn giữ mấy bài thơ tình mày làm tặng anh Poly đây. :x

Để tao post LS của mày để mọi người xem thử thứ gái dơ dáy, đào mõ như mày cưới được con nhà giàu ko nha.

Lá số con đĩ mê trai giàu. Con này nó bảo là nó còn trinh đấy. :))

Hình ảnh

Lá số anh nhà giàu mà nó tán hoài ko đổ. :))

Các bác xem dùm coi nó lấy được con nhà giàu ko nha. :))

Hình ảnh

Nó ghen với em chỉ vì mệnh em là Liêm Phá. Khớp với cung Phu ông này. Vãi chưởng. =))
Sửa lần cuối bởi coco87 vào lúc 09:10, 14/04/21 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Hotpot145
Mới gia nhập
Mới gia nhập

coco87 đã viết: 08:51, 14/04/21
Hotpot145 đã viết: 08:08, 14/04/21 Kẻ đong đưa với người đã có gia đình, sỉ nhục cuộc đời người khác bằng tiền thừa kế, lên đây khoe từ thiện vì lòng tốt thật hay để thể hiện mình là người tốt để che khuất lỗi lầm? Khoe nhiều bạn giàu làm gì? Để bịt miệng mấy đứa thích nịnh bọt bất chấp đúng sai khi thấy nó có dấu hiệu ăn không nói có à? Mấy người như vậy chắc ngoài đời khổ quá nên lên đây thể hiện trí tuệ trải nghiệm với đời và lòng thù hận của mình sao?
Con điên Cuctim yêu thầm Erudite nè anh Poly.

Mày mới chính là con tán tỉnh anh Poly chứ ko phải tao nhé. Tao còn giữ mấy bài thơ tình mày làm tặng anh Poly đây. :x

Để tao post LS của mày để mọi người xem thử thứ gái dơ dáy, đào mõ như mày cưới được con nhà giàu ko nha.

Lá số con đĩ mê trai giàu. Con này nó bảo là nó còn trinh đấy. :))

Hình ảnh

Lá số anh nhà giàu mà nó tán hoài ko đổ. :))

Các bác xem dùm coi nó lấy được con nhà giàu ko nha. :))

Hình ảnh

Nó ghen với em chỉ vì mệnh em là Liêm Phá. Khớp với cung Phu ông này. Vãi chưởng. =))
Sao, nói trúng tim đen nên giở trò ăn nói mất dạy à, đúng là đong đưa vs người có gia đình thì trình độ văn hoá cũng đến vậy thôi. Tôi sinh năm 98 nhé chị gái. Giở được giọng này ra thì cũng biết loại người thế nào rồi, nhưng người bị chửi bao lần vẫn nhơn nhơn vậy được cũng chịu, đừng nghĩ ông chú Poly của chị là oai, chả ai chết mê chết mệt trừ chị đâu, suy bụng ta ra bụng người quá thể.
Đầu trang

Hotpot145
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Khiếp hồn lịch sử tình ái ghê gớm vậy mà chị cũng dây, tôi thì chịu k lẳng lơ được như chị. Thế nhé.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”