Lá số cự nhật, mong được mọi người giải đáp ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
armorphiss
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lá số cự nhật, mong được mọi người giải đáp ạ

Gửi bài gửi bởi armorphiss »

Chào các cô chú anh chị trong diễn đàn ạ.

Con/Em đã có đăng lá số 1 lần trước đây tuy nhiên gần đây em có tự nghiên cứu tử vi nên mong được sự giải đáp của mọi người ạ.
Số là theo em biết thì em đang trong đại vận thìn Cơ-Lương thuộc đất thủy, đại vận trông có vẻ là đẹp nhưng qua những lần giao lưu trên các group facebook thì em đươc biết là tuổi ngọ thuộc hành hỏa, mệnh em lại lập tại dần cũng thuộc hành hỏa nên cả thiên thời địa lợi em đều không có được. Điều này có đúng không ạ?

Theo em tự nghiệm thì trong 10 năm đv em tốt nghiệp đh năm 2016, làm việc tại Việt Nam gần 1 năm sau đó em đi nước ngoài làm việc thêm 2 năm nữa (những năm này em thấy khá tốt vì tự do và có dư) và giưa năm 2019 em quyết định về nước vì có dự định khác( nhưng dự định này hỏng và em bỏ qua) từ đó thì em bắt trượt dốc vì bắt đầu lại ở VN khá khó và cũng là vì dịch Covid bắt đầu, em được kiếm việc khá chậc vật vì 1 vài lý do khách quan mà cuối năm chi nhánh giải thể, giờ em vẫn đang kiếm việc dù rằng em biết covid cũng là 1 yếu tố tác động không nhỏ.

Cuối cùng thì con/em xin các cô chú anh chị chỉ dẫn cho con 1 lời khuyên ạ.
Con/em xin chân thành cảm ơn.
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Lá số cự nhật, mong được mọi người giải đáp ạ

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

Up hộ anh, chúc anh may mắn ạ!
Được cảm ơn bởi: armorphiss
Đầu trang

Vtst
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Vtst »

Chủ thớt post hình chỉ tay trái xem cái nào
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

armorphiss đã viết: 17:07, 10/04/21 Chào các cô chú anh chị trong diễn đàn ạ.

Con/Em đã có đăng lá số 1 lần trước đây tuy nhiên gần đây em có tự nghiên cứu tử vi nên mong được sự giải đáp của mọi người ạ.
Số là theo em biết thì em đang trong đại vận thìn Cơ-Lương thuộc đất thủy, đại vận trông có vẻ là đẹp nhưng qua những lần giao lưu trên các group facebook thì em đươc biết là tuổi ngọ thuộc hành hỏa, mệnh em lại lập tại dần cũng thuộc hành hỏa nên cả thiên thời địa lợi em đều không có được. Điều này có đúng không ạ?

Theo em tự nghiệm thì trong 10 năm đv em tốt nghiệp đh năm 2016, làm việc tại Việt Nam gần 1 năm sau đó em đi nước ngoài làm việc thêm 2 năm nữa (những năm này em thấy khá tốt vì tự do và có dư) và giưa năm 2019 em quyết định về nước vì có dự định khác( nhưng dự định này hỏng và em bỏ qua) từ đó thì em bắt trượt dốc vì bắt đầu lại ở VN khá khó và cũng là vì dịch Covid bắt đầu, em được kiếm việc khá chậc vật vì 1 vài lý do khách quan mà cuối năm chi nhánh giải thể, giờ em vẫn đang kiếm việc dù rằng em biết covid cũng là 1 yếu tố tác động không nhỏ.

Hình ảnh
Mệnh em Thiên Di đắc Lộc mã giao trì nên làm ăn với nc ngoài rất có lợi
Đại vận này cũng thuận lợi làm việc cho cty nc ngoài, nhưng vì cung Tài gặp kị nên thường đến lúc tiền tài thuận ý liền phải dời đi, thổi bếp khác! Đv này cũng chủ về nhờ vợ mà có tiền! :))
Đầu trang

armorphiss
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Vtst đã viết: 01:46, 11/04/21 Chủ thớt post hình chỉ tay trái xem cái nào
em không hiểu sao không up hình được, nhưng xin lỗi bác trước vì em đã xem post của bác
Có vẻ bác và em có cùng năm sinh và lá số giống nhau đến kỳ lạ dù khác ngày sinh
có lẽ bác muốn nghiệm cuộc đời giữa em và bác chăng? qua post của bác em có thấy vài điểm tương đồng
nếu bác không ngại thì chúng ta có thể add zalo trao đổi được không ạ?
đây là sdt e : 0392718539
Đầu trang

armorphiss
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Dokhoavan đã viết: 09:07, 11/04/21
armorphiss đã viết: 17:07, 10/04/21 Chào các cô chú anh chị trong diễn đàn ạ.

Hình ảnh
Mệnh em Thiên Di đắc Lộc mã giao trì nên làm ăn với nc ngoài rất có lợi
Đại vận này cũng thuận lợi làm việc cho cty nc ngoài, nhưng vì cung Tài gặp kị nên thường đến lúc tiền tài thuận ý liền phải dời đi, thổi bếp khác! Đv này cũng chủ về nhờ vợ mà có tiền! :))
em chưa có vợ anh ạ, em có duyên yêu đương chậm lắm nhưng rồi không vào đâu cả. Dự đinh e về nước xây dựng lại sự nghiệp rồi lập gia đình luôn nhưng giờ kinh tế đảo điên thế này chắc khoan nghỉ đến chuyện đó nữa :D
Đầu trang

Vtst
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Vtst »

armorphiss đã viết: 09:48, 11/04/21
em không hiểu sao không up hình được, nhưng xin lỗi bác trước vì em đã xem post của bác
Có vẻ bác và em có cùng năm sinh và lá số giống nhau đến kỳ lạ dù khác ngày sinh
có lẽ bác muốn nghiệm cuộc đời giữa em và bác chăng? qua post của bác em có thấy vài điểm tương đồng
nếu bác không ngại thì chúng ta có thể add zalo trao đổi được không ạ?
đây là sdt e : 0392718539
Lá số thì giống nên mình xem chỉ tay có giống ko thôi. Chứ đã có gì đâu mà nghiệm. Ngoại trừ hồi đi học hơi vất vả 1 tí, mà thực bây giờ vẫn thế, công việc vẫn chả đâu vào đâu .
Vào https://upanh.1doi1.com/
Chọn ảnh+
Chọn tải lên
Chọn bb code chèn diễn đàn, copy link rồi dán vô đây

Hình ảnh
Đầu trang

Vô Kỵ
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Vô Kỵ »

Bạn có thiên hướng nghệ thuật gì ko. Năm 27 28 tuổi có đổi ngành hay chuyển hướng cv gì ko
Đầu trang

armorphiss
Mới gia nhập
Mới gia nhập

bác hỏi em hay bác Vtst ạ?
Nếu là em thì đúng như bác nói, em biết vẽ từ nhỏ đó cũng là lý do em vào kiến trúc, ca hát thì em dù e không học thanh nhạc nhưng nhìu người nói e giọng hát ổn ngoài ra em có học linh tinh như nhiếp ảnh điêu khắc.
năm 2017 em đúng là đã chuyển ngành, có hơi hối hận ạ.
Vô Kỵ đã viết: 12:01, 11/04/21
Bạn có thiên hướng nghệ thuật gì ko. Năm 27 28 tuổi có đổi ngành hay chuyển hướng cv gì ko
Đầu trang

Vô Kỵ
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Vô Kỵ »

Mình hỏi bác vtst, mình nhìn chỉ tay thấy có 2 điều đó nên nghiệm thử có đúng ko. Mình chưa thấy chỉ tay bạn mà🤣
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”