Bàn về Mệnh VÔ CHÍNH DIỆU!!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: Bàn về Mệnh VÔ CHÍNH DIỆU!!!

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Hồng Nhung Đào Thị đã viết: 22:52, 15/07/21
hysshu đã viết: 22:15, 15/07/21
Hồng Nhung Đào Thị đã viết: 17:39, 15/07/21
Đại vận 36 tới 45 VCD có Tuần, chính tính Cơ Lương miếu địa xung chiếu, Cự Nhật vượng địa chiếu. Vận này anh nghĩ khoảng 5 năm đầu chắc chưa thuận lợi hoặc công việc, thu nhập tiến triển chậm, 5 năm sau sẽ tốt lên, thuận lợi. Nhìn theo tứ hóa thì vận này cũng tốt đấy, thu nhập cũng ko phải kém, đường con cái cũng khá.
em cảm ơn anh ạ. em đang đọc topic vũ tham của anh thấy anh nhắc chọn nghề rất quan trọng. nhân đây về con cái và topic VCD nhờ a xem giúp em bé của e hợp ngành nghề gì ạ? Bản thân e cũng k biết mệnh mình hợp nghề gì nhưng e già rồi và cũng kiên định với qđinh của mình nên thôi k dám hỏi anh :p, mong anh gợi ý giúp bé nhà em. em bé trộm vía ai cũng khen nhanh và thông minh ạ.

Hình ảnh
Cả mẹ lẫn con đều có lá số tốt. Anh cũng biết lá số dương nữ mệnh VCD có Đồng Lương miếu địa ở Dần xung chiếu , hiện tại hơn 30 tuổi, cấu trúc giống hệt lá số của con trai em, đại vận đi giống nhau. Người này là giảng viên đại học, hiện giờ cũng rất giầu có

Hiện giờ con em còn bé, điều quan trọng là cha mẹ nuôi dạy chăm sóc cho tốt. Phần định hướng sau này xét sau.
Đầu trang

Ngtran
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Ngtran »

hysshu đã viết: 23:12, 15/07/21
Ngtran đã viết: 05:25, 14/07/21 [hide][/hide]Em học hành thi cử đều rất tốt. Em học đến hệ sau đại học ở nước ngoài nhưng đang làm nails. Em thấy rõ là sau khi qua nước ngoài thì được rất nhiều người giúp đỡ, dù em đi nước ngoài 1 mình không quen biết ai.
Em đang rất muốn mở nhà hàng kinh doanh đây ah.
LS em khá tốt.

Hồi phổ thông, em có học trường chuyên lớp chọn gì không?
Dạ vâng, em từ trường “làng” cấp 2 đậu ngoạn mục vào trường cấp 3 chuyên ạ :D
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

Hồng Nhung Đào Thị
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hồng Nhung Đào Thị »

hysshu đã viết: 23:34, 15/07/21
Hồng Nhung Đào Thị đã viết: 22:52, 15/07/21
hysshu đã viết: 22:15, 15/07/21
em cảm ơn anh ạ. em đang đọc topic vũ tham của anh thấy anh nhắc chọn nghề rất quan trọng. nhân đây về con cái và topic VCD nhờ a xem giúp em bé của e hợp ngành nghề gì ạ? Bản thân e cũng k biết mệnh mình hợp nghề gì nhưng e già rồi và cũng kiên định với qđinh của mình nên thôi k dám hỏi anh :p, mong anh gợi ý giúp bé nhà em. em bé trộm vía ai cũng khen nhanh và thông minh ạ.

Hình ảnh
Cả mẹ lẫn con đều có lá số tốt. Anh cũng biết lá số dương nữ mệnh VCD có Đồng Lương miếu địa ở Dần xung chiếu , hiện tại hơn 30 tuổi, cấu trúc giống hệt lá số của con trai em, đại vận đi giống nhau. Người này là giảng viên đại học, hiện giờ cũng rất giầu có

Hiện giờ con em còn bé, điều quan trọng là cha mẹ nuôi dạy chăm sóc cho tốt. Phần định hướng sau này xét sau.
vâng ạ, e cũng cân nhắc sở thích và thế mạnh của em bé nữa. em cảm ơn anh, nếu anh cần nghiệm lý thêm e sẽ trả lời, e xin phép dừng post ở đây ạ
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Hồng Nhung Đào Thị đã viết: 21:41, 15/07/21
e học song ngữ trường chuyên ạ
[/quote]

Khoảng 6 tháng đầu trong năm 2013 em có thấy khó khăn, trở ngại, bế tắc nhiều không? càng về cuối năm 2013 thì càng thuận lợi hơn, ít khó khăn trở ngại hơn?
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Ngtran đã viết: 05:50, 14/07/21
hysshu đã viết: 22:17, 13/07/21
Ngtran đã viết: 07:42, 13/07/21 Em mới biết được lá số của mình là vô chính diệu, người quen coi sơ cho em chỉ nói “em không làm việc lớn được”. Nhưng thế nào là “lớn” ạ? Vì ví dụ như làm thủ tướng thì em không màng tới rồi.

Có anh chị em nào có thể giúp em giải thích rõ hơn về lá số của em được kg ah?

Em cảm ơn nhiều :)
Em đang làm nghề gì? Trình độ? Hồi phổ thông thì đường học hành có tốt không, có thành tích gì cao trong thi cử không? Số em từ bé đến giờ chắc có nhiều người hỗ trợ, giúp đỡ?
Em học hành thi cử trước giờ đều rất tốt, rất suôn sẻ. Em học đến hệ sau đại học ở nước ngoài nhưng đang làm nails. Em thấy rõ là sau khi qua nước ngoài thì được rất nhiều người giúp đỡ, dù em đi nước ngoài 1 mình không quen biết ai.
Năm Mùi 2015 đường tiền bạc thu nhập của em chắc là cũng khá? Ngoài ra năm này em thấy có nhiều khó khăn, cản trở gì khác không?
Đầu trang

Ngtran
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Ngtran »

hysshu đã viết: 11:39, 16/07/21
Ngtran đã viết: 05:50, 14/07/21
hysshu đã viết: 22:17, 13/07/21

Em đang làm nghề gì? Trình độ? Hồi phổ thông thì đường học hành có tốt không, có thành tích gì cao trong thi cử không? Số em từ bé đến giờ chắc có nhiều người hỗ trợ, giúp đỡ?
Em học hành thi cử trước giờ đều rất tốt, rất suôn sẻ. Em học đến hệ sau đại học ở nước ngoài nhưng đang làm nails. Em thấy rõ là sau khi qua nước ngoài thì được rất nhiều người giúp đỡ, dù em đi nước ngoài 1 mình không quen biết ai.
Năm Mùi 2015 đường tiền bạc thu nhập của em chắc là cũng khá? Ngoài ra năm này em thấy có nhiều khó khăn, cản trở gì khác không?
2015 thì chắc gọi là ổn thôi, thời điểm này em bắt đầu cbi giấy tờ đi nước ngoài. 2016 2017 mới khó khăn do vừa học vừa làm ở nước ngoài.
Đầu trang

Hồng Nhung Đào Thị
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hồng Nhung Đào Thị »

hysshu đã viết: 10:58, 16/07/21
Hồng Nhung Đào Thị đã viết: 21:41, 15/07/21
e học song ngữ trường chuyên ạ
Khoảng 6 tháng đầu trong năm 2013 em có thấy khó khăn, trở ngại, bế tắc nhiều không? càng về cuối năm 2013 thì càng thuận lợi hơn, ít khó khăn trở ngại hơn?
[/quote]

đầu 2013 thì k ạ, nửa cuối thì đúng, trục trặc rồi chia tay mối tình đầu ạ :)))
Đầu trang

chi.du
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi chi.du »

hysshu đã viết: 20:13, 15/07/21
chi.du đã viết: 19:07, 07/06/21 Mn có thể xem bình giúp lá số VCD này của em đc không ạ?

Hình ảnh
Năm Tuất 2018 của em chắc có nhiều khó khăn, không thuận lợi, dễ dính thị phi?
Đúng r ạ, năm đó em vừa ra trường đi làm ở cty đầu tiên cũng không hợp và bị đồng nghiệp nói xấu, mtrg làm việc cũng không ptrien được, nên em nghỉ viêc và chuyển ngành ạ. Từ 2019 đến nay, em thấy sự nghiệp có phát triển hơn nhưng cũng rất nhiều thử thách, vì cv rất áp lực. Anh có thể xem giúp em thêm về đường công danh và tình duyên k ạ? Em cám ơn anh.
Đầu trang

dongquang2198
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi dongquang2198 »

hieupham87 đã viết: 02:43, 13/04/21 Ba Cách Tốt Nhất của Mệnh Vô Chính Diệu
- VCD đắc tam không
- Sát tinh đắc địa độc thủ
- Nhật Nguyệt hợp chiếu
Bạn thuộc cách nào?
Của mình Nhật Nguyệt hợp chiếu
Hình ảnh
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Hungnguyen30 đã viết: 06:42, 13/07/21
Mệnh VCD Cự Cơ, Bạch hổ đắc địa, có Quyền, song Lộc, tả hữu, Quang Quý. VCD đắc tam không. Tài bạch Thiên lương hãm địa gặp Tuần Triệt thì lại tốt ( chính tinh đắc địa gặp Tuần Triệt mới đáng ngại). Mệnh VCD Cự Cơ miếu địa, có Quyền và song Lộc thì có tài ăn nói , diễn thuyết, lại có quyền, có chức thì kiếm tiền dễ. Mệnh Thân lại đắc Thái tuế, được nhiều người ủng hộ.
Vậy Anh xem giúp Em khi nào Em làm tổng thống. Hâh,thời buổi giờ kiếm cơm khó quá Anh.
[/quote]

Em đăng lại lá số lên xem.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”