Bàn về Mệnh VÔ CHÍNH DIỆU!!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Ngtran
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Bàn về Mệnh VÔ CHÍNH DIỆU!!!

Gửi bài gửi bởi Ngtran »

Ngtran đã viết: 11:43, 16/07/21
hysshu đã viết: 11:39, 16/07/21
Ngtran đã viết: 05:50, 14/07/21

Em học hành thi cử trước giờ đều rất tốt, rất suôn sẻ. Em học đến hệ sau đại học ở nước ngoài nhưng đang làm nails. Em thấy rõ là sau khi qua nước ngoài thì được rất nhiều người giúp đỡ, dù em đi nước ngoài 1 mình không quen biết ai.
Em đang rất muốn mở nhà hàng kinh doanh đây ah.
Năm Mùi 2015 đường tiền bạc thu nhập của em chắc là cũng khá? Ngoài ra năm này em thấy có nhiều khó khăn, cản trở gì khác không?
2015 thì chắc gọi là ổn thôi, thời điểm này em bắt đầu cbi giấy tờ đi nước ngoài. 2016 2017 mới khó khăn do vừa học vừa làm ở nước ngoài.
Anh ơi, anh xem giúp em cung Điền được kg ah? Có thầy nói em có sao Phá Quân nên không giữ được đất, không nên mua nhà 1 mình mà nên đồng đứng tên với ai đó.
Vì trong lai gần, 1-2 năm nữa em có dự định mua nhà ah. Cảm ơn anh.
Đầu trang

nhozbaod
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nhozbaod »

hysshu đã viết: 17:26, 05/08/21
nhozbaod đã viết: 12:54, 14/04/21 lá số của em như này thì ổn không các bác ?
Hình ảnh
Em đang làm nghề gì? Trình độ? Lá số cũng được.
dạ hiện tại em đang làm văn phòng, lĩnh vực trái ngành. Trình độ em không cao chỉ ở mức cao đẳng.
mong chú/anh cho em một vài lời khuyên để tương lai tránh được những điều không tốt.
em cám ơn.
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

nhozbaod đã viết: 22:06, 10/08/21
hysshu đã viết: 17:26, 05/08/21
nhozbaod đã viết: 12:54, 14/04/21 lá số của em như này thì ổn không các bác ?
Hình ảnh
Em đang làm nghề gì? Trình độ? Lá số cũng được.
dạ hiện tại em đang làm văn phòng, lĩnh vực trái ngành. Trình độ em không cao chỉ ở mức cao đẳng.
mong chú/anh cho em một vài lời khuyên để tương lai tránh được những điều không tốt.
em cám ơn.
Cung Phúc lá số này cũng được, không xấu.
Đầu trang

Holsety
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Holsety »

Hình ảnh
Mình có thể nhờ mọi người xem hộ đại vận của mình được không ạ? Từ khi mình ra trường đi làm đến nay việc gì cũng trục trặc. MÌnh cũng đã ly hôn vợ bây giờ mọi thứ đều rất bất định :(
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

khanhlinh93 đã viết: 03:25, 22/04/21
hysshu đã viết: 18:03, 21/04/21
khanhlinh93 đã viết: 01:51, 15/04/21 Hình ảnh
Em xin phép đăng lại lá số vì link kia bị lỗi ạ. Với lá số mệnh VCD mệnh Địa Không thân Địa Kiếp, thân cư Di có Cự Nhật chiếu và Quan lộc có Đồng Âm dính Triệt Không thì có thể luận giải thế nào ạ? Năm nay liệu em có vấn đề gì về tài chính và gia đạo không ạ? Em xin chân thành cảm ơn!
Lá số khá đẹp.Em đang làm nghề gì?Trình độ đại học trở lên?
Xin chào anh, cảm ơn anh đã xem lá số của em. Hiện tại em đang ở nước ngoài, về công việc thì em làm bên thẩm mỹ spa chăm sóc sức khoẻ, trước đó cũng từng làm nhiều công việc tự do nhưng vẫn chưa tìm được công việc nào thực sự yêu thích lâu dài, em tốt nghiệp Đh từ 2015 rồi ạ. Có phải vì hiện tại em vẫn trong đại vận có Thiên Không Tuần Không nên về công việc sự nghiệp vẫn có sự thay đổi và lửng lơ không ạ? Cung Quan của em có sao Thiên Đồng nên em nghĩ em dễ thay đổi các ngành nghề và nơi làm việc chứ chưa có sự ổn định. Thực sự thì sau khi tốt nghiệp và đi làm các kiểu 1 thời gian thì em vẫn thấy tiếc vì đã ko tiếp tục đầu tư thêm cho việc học hành để có định hướng phát triển tốt hơn, nhưng cuộc sống thì đúng là chưa trải nghiệm thì chưa thể biết được cái gì là đúng hay ko đúng, cần hay ko cần, lúc ngộ ra thì cũng muộn mất rồi. Hiện tại em đang tìm hiểu và có ý định chuyển đổi sang lĩnh vực môi giới bds hoặc có thể sẽ đi học tiếp về kinh tế hoặc luật (và đầu tư cho học hành sẽ tốn kha khá thgi nên e vẫn phân vân) Năm nay liệu em có nên đầu tư vào mua bán bds không ạ hay lá số của em thì có hợp với công việc về nhà đất không anh? Cảm ơn anh một lần nữa đã bớt chút thời gian và cho em xin lỗi nếu em có viết dài quá.
Lá số đẹp.
Đầu trang

nhocsutien
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi nhocsutien »

Lavender91 đã viết: 08:01, 13/04/21
hieupham87 đã viết: 02:43, 13/04/21 Ba Cách Tốt Nhất của Mệnh Vô Chính Diệu
- VCD đắc tam không
- Sát tinh đắc địa độc thủ
- Nhật Nguyệt hợp chiếu
Bạn thuộc cách nào?
Mình thuộc cách nhật nguyệt hợp chiếu ạ
Hình ảnh
Mình đang ngâm cứu vì cái sao Tử Vi ở Ngọ và mấy trước và sau ngọ ấy, bạn có thể cho mình về tính cách của bạn dc ko. Như mà ở Nam kiểu tử vi ở ngọ thì da số là gay, còn nữ thì mình chưa biết, vâyh cho mình hỏi về bạn có xu hướng mạnh mẻ và thích nưz ko vậy, nếu bạn ko thích thì mình zin lỗi.
Đầu trang

vudaithang
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi vudaithang »

Các cao thủ cho hỏi lá số tuần thủ mệnh, triệt ở quan, thiên k ở tài, địa k ở di thì gọi là đắc, kiến hay ngộ tam ( tứ ) không?
Đầu trang

Hoa Kiều
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hoa Kiều »

Mọi người cho con hỏi lá số con thuộc cách cục nào vậy ạ ?
Tập tin đính kèm
Nguyễn Kiều Hoa.jpg
Nguyễn Kiều Hoa.jpg (182.46 KiB) Đã xem 825 lần
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Hoa Kiều đã viết: 00:10, 26/09/21 Mọi người cho con hỏi lá số con thuộc cách cục nào vậy ạ ?
Em đang làm nghề gì? Trình độ? Hồi phổ thông, đường học hành có xuất sắc không, có thành tích cao trong thi cử không? Em học các môn tự nhiên chắc bình thường?
Đầu trang

Hoa Kiều
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hoa Kiều »

hysshu đã viết: 09:22, 26/09/21
Hoa Kiều đã viết: 00:10, 26/09/21 Mọi người cho con hỏi lá số con thuộc cách cục nào vậy ạ ?
Em đang làm nghề gì? Trình độ? Hồi phổ thông, đường học hành có xuất sắc không, có thành tích cao trong thi cử không? Em học các môn tự nhiên chắc bình thường?
Em đang kế toán, cv khá ổn định rồi ạ. Hồi đi học e học bình thường thôi ạ vì e chọn bạn tự nhiên. E cũng cảm thấy ko hợp ban này nhưng chọn rồi nên vẫn cố gắng học, e thích học mấy môn khối C,D hơn
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”