Bàn về Mệnh VÔ CHÍNH DIỆU!!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: Bàn về Mệnh VÔ CHÍNH DIỆU!!!

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Thanhsontieutu đã viết: 12:40, 04/05/22
hysshu đã viết: 12:38, 04/05/22 LS đâu?
ủa, a ko thấy hình lá số e hay sao a? e up có hình LS đó a
Em nên up lại lá số, ko ai nhìn thấy cả. Em đang làm nghề gì? Trình độ đại học? Hồi phổ thông đường học hành thi cử có tốt không, có học trường chuyên lớp chọn gì không, có giỏi ngoại ngữ không? Bố mẹ làm nghề gì, có khá giả không? Năm Mùi 2015 em có gặp nhiều trắc trở, thị phi, khó khăn gì không?
Đầu trang

Thanhsontieutu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Thanhsontieutu »

hysshu đã viết: 12:42, 04/05/22 Em nên up lại lá số, ko ai nhìn thấy cả. Em đang làm nghề gì? Trình độ đại học? Hồi phổ thông đường học hành thi cử có tốt không, có học trường chuyên lớp chọn gì không, có giỏi ngoại ngữ không? Bố mẹ làm nghề gì, có khá giả không? Năm Mùi 2015 em có gặp nhiều trắc trở, thị phi, khó khăn gì không?
E up lại LS rồi đó a, e đang làm IT, trình độ đại học, hồi phổ thông e lười học cơ mà thi cử có cái hên lạ kì nên đủ đậu hết a, trg chuyên lớp chọn thì ko a, ngoại ngữ thì nghe nói cũng tạm tạm tiếng Anh, bố mẹ e làm công chức nhà nước làm đủ ăn thôi a. còn 2015 theo e nhớ thì bth ko có thị phi j cả a.
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

Thanhsontieutu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lá số của e up lại mà nó ko ăn, nên e up phát nữa nha
Tập tin đính kèm
GU8G2E7R.jpg (182.7 KiB) Đã xem 558 lần
Đầu trang

Thanhsontieutu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hysshu đã viết: 12:42, 04/05/22
Thanhsontieutu đã viết: 12:40, 04/05/22
hysshu đã viết: 12:38, 04/05/22 LS đâu?
ủa, a ko thấy hình lá số e hay sao a? e up có hình LS đó a
Em nên up lại lá số, ko ai nhìn thấy cả. Em đang làm nghề gì? Trình độ đại học? Hồi phổ thông đường học hành thi cử có tốt không, có học trường chuyên lớp chọn gì không, có giỏi ngoại ngữ không? Bố mẹ làm nghề gì, có khá giả không? Năm Mùi 2015 em có gặp nhiều trắc trở, thị phi, khó khăn gì không?
A thấy LS e up lại chưa a ơi
Đầu trang

Holsety
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Holsety »

Lá số của em
Hình ảnh
Đầu trang

Thanhsontieutu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Bác hyssu ơi, xem giúp e với
Đầu trang

Huong160798
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Huong160798 »

hieupham87 đã viết: 02:48, 17/04/21 lá số của e có làm nên cơm cháo gì ko ạ
Hình ảnh
Nhìn tổng quan lá số chính tinh sáng sủa, hung tinh đắc địa, các sao xấu thì có tuần triệt cứu giải, vòng vận đi cũng đẹp, 66 tuổi mới gặp triệt, giáp mệnh thân có thai tọa, quang quý, đào hồng, ấn cáo... rất đẹp, cuộc sống của e chắc cũng thuận lợi, môi trường sống tiếp xúc với nhiều người tài giỏi giàu có. Bản thân thông mình sáng dạ, khả năng tiếp thu nhanh, mọi thứ có được khá dễ dàng nhưng hay đặt mình ở vị trí trên cao, kén ăn, kén chọn và thích hưởng thụ. Phụ mẫu cung có thiên hình đắc địa, có ấn cáo, cha e có chút địa vị xã hội, gia đình có điều kiện nhưng sức khỏe của cha hoặc mẹ sẽ kém. Cung phúc VCD có Thái tuế, hỏa hao dòng họ ít người, nhiều người cô độc tuổi thọ không cao. Tài cung Cự cơ mão dậu song hao Thiên khôi hóa quyền đầu óc nhanh nhạy quyền biến, có tư duy làm chủ, kinh doanh rất tốt. Tiền tài và điền sản lớn nhưng Thân mệnh đồng cung ở đất tứ mộ gia thêm cô quả thì sẽ hơi cô độc, giao lưu nhiều nhưng ít bạn thân, khó thổ lộ tình cảm, con cái hiếm muộn, và thọ trường cũng không cao.
[/quote]

Lá số của e cũng khá giống lá mà a đã luận.
Amh ngó qua giúp lá của e xem có giống lá của bạn này k ạ . E cũng VCD tại mùi ạ
Tập tin đính kèm
received_1023152868276763.jpeg (103.88 KiB) Đã xem 445 lần
Đầu trang

thoa bùi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thoa bùi »

Lá số của em mình cũng mệnh VCD, thì có vất vả nhiều ko ạ ?
Tập tin đính kèm
KN.jpg (181.82 KiB) Đã xem 415 lần
Đầu trang

Huong160798
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Huong160798 »

trantheco1 đã viết: 17:16, 16/04/21
hieupham87 đã viết: 02:43, 13/04/21 Ba Cách Tốt Nhất của Mệnh Vô Chính Diệu
- VCD đắc tam không
- Sát tinh đắc địa độc thủ
- Nhật Nguyệt hợp chiếu
Bạn thuộc cách nào?
lá số của e có làm nên cơm cháo gì ko ạ
Hình ảnh
Hi anh Long ạ. Em thấy lá số của anh và em hơi giống nhau ấy ạ. Nhưng tam hợp mệnh của anh mạnh hơn e vì có khoa quyền, tả hữu, long phượng. Của e thì đảo lại chút. Tam hợp e có thêm bộ tam minh đào hồng hỷ, trong khi của a giáp mệnh 😅 e có quốc ấn thì a giáp mệnh, a có tả, long phượng thì của e giáp mệnh. Hihi thú vị thật. Nhưng cung tài của a đẹp quá. Cự cơ song hao, lại có cả khôi quyền, còn của e có đào hoa thiên không. E có quyền mưu nghĩ kế thì tất cả cũng chỉ như chim trời gãy cánh mà thui 😢
Nếu a có nhã hứng thì vào nghiệm lý thêm nhé ạ.
Anh cũng hơn e 4 tuổi rồi nên chác nghiệm lý có chút đúng hơn
Đầu trang

trantheco1
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi trantheco1 »

Huong160798 đã viết: 22:24, 19/07/22
trantheco1 đã viết: 17:16, 16/04/21
hieupham87 đã viết: 02:43, 13/04/21 Ba Cách Tốt Nhất của Mệnh Vô Chính Diệu
- VCD đắc tam không
- Sát tinh đắc địa độc thủ
- Nhật Nguyệt hợp chiếu
Bạn thuộc cách nào?
lá số của e có làm nên cơm cháo gì ko ạ
Hình ảnh
Hi anh Long ạ. Em thấy lá số của anh và em hơi giống nhau ấy ạ. Nhưng tam hợp mệnh của anh mạnh hơn e vì có khoa quyền, tả hữu, long phượng. Của e thì đảo lại chút. Tam hợp e có thêm bộ tam minh đào hồng hỷ, trong khi của a giáp mệnh 😅 e có quốc ấn thì a giáp mệnh, a có tả, long phượng thì của e giáp mệnh. Hihi thú vị thật. Nhưng cung tài của a đẹp quá. Cự cơ song hao, lại có cả khôi quyền, còn của e có đào hoa thiên không. E có quyền mưu nghĩ kế thì tất cả cũng chỉ như chim trời gãy cánh mà thui 😢
Nếu a có nhã hứng thì vào nghiệm lý thêm nhé ạ.
Anh cũng hơn e 4 tuổi rồi nên chác nghiệm lý có chút đúng hơn
hi em, lá số của em cũng đẹp mà, mệnh có đào hồng hỉ, xương khúc, khôi việt là người thông minh, xinh xắn, nói chuyện có duyên. Cung tài có hóa kị thì cũng có tham vọng về tiền bạc nhiều, cũng có duyên với nghiên cứu tâm linh. Hiện tại e đang làm công việc gì?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”