Mình nhờ mọi người đi qua xem giúp lá số

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mình nhờ mọi người đi qua xem giúp lá số

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

ANHDUONG2611 đã viết: 14:56, 14/04/21
Dokhoavan đã viết: 11:09, 14/04/21
ANHDUONG2611 đã viết: 09:26, 14/04/21 Mình năm nay 40 tuổi, cuộc sống bình yên, không giàu không nghèo, mình muốn nhờ mọi người đi qua xem giúp lá số của mình về cung phu và cung tử tức. Mình 40 tuổi nhưng chưa có mối tình vắt vai nào, không biết đã hết hạn hôn nhân chưa, nhưng vì muốn có con mà nghĩ đến chuyện lập gia đình thì đã quá muộn, không biết số mình có chồng con gì không ạ? trước kia mình không định lập gia đình, sinh con. Xin cảm ơn mọi người ạ!
Bạn này thường phải lưu lạc xứ người, có thể ở nc ngoài để mưu sinh. Đã từng rất khó khăn về sinh kế, áp lực, tổn thất về tiền bạc rất lớn!

Em vẫn có thể kết hôn năm sau hoặc 2 năm nữa. Chồng có tài nhưng đào hoa. Có thể phải lấy kế. Hôn nhân đến rất vội hoặc lấy người mình không ngờ tới!

Số vẫn có thể sinh con, ít con. Nên nhận con nuôi là trai
Em cảm ơn anh Khoa nha. E từ bé đến tầm này tuổi, chưa phải lưu lạc nước ngoài, chỉ đi chơi thì hay đi kiểu lang thang nước ngoài thôi. Cuộc sống rất êm, bình bình an an, tiền không kiếm được nhiều nhưng đủ tiêu dùng bản thân ạ. Tổn thất về tiền bạc thì chưa từng ạ.
Vậy em có lúc nào sống xa gia đình chưa?
Đầu trang

ANHDUONG2611
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ANHDUONG2611 »

Dokhoavan đã viết: 15:30, 14/04/21
Dokhoavan đã viết: 11:09, 14/04/21

Bạn này thường phải lưu lạc xứ người, có thể ở nc ngoài để mưu sinh. Đã từng rất khó khăn về sinh kế, áp lực, tổn thất về tiền bạc rất lớn!

Em vẫn có thể kết hôn năm sau hoặc 2 năm nữa. Chồng có tài nhưng đào hoa. Có thể phải lấy kế. Hôn nhân đến rất vội hoặc lấy người mình không ngờ tới!

Số vẫn có thể sinh con, ít con. Nên nhận con nuôi là trai
Em cảm ơn anh Khoa nha. E từ bé đến tầm này tuổi, chưa phải lưu lạc nước ngoài, chỉ đi chơi thì hay đi kiểu lang thang nước ngoài thôi. Cuộc sống rất êm, bình bình an an, tiền không kiếm được nhiều nhưng đủ tiêu dùng bản thân ạ. Tổn thất về tiền bạc thì chưa từng ạ.
Nhà e ở quê, e sống xa nhà từ năm 18 tuổi, đi học và làm việc ở HN luôn
Được cảm ơn bởi: Dokhoavan
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

ANHDUONG2611 đã viết: 15:59, 14/04/21

Vậy đáng ra mình nên viết “xa quê hương để đi học và đi làm” thì đúng hơn nhỉ! :D

Bởi vì cung Di của em gặp Vũ khúc Hoá kị lại bị Kình Đà giáp nên khi đi ra khó khăn, áp lực về tiền bạc. Một người ở quê ra HN học tập rồi làm việc thì sẽ gặp áp lực lớn về tài chính để mua nhà, mua xe!
Được cảm ơn bởi: ANHDUONG2611
Đầu trang

ANHDUONG2611
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ANHDUONG2611 »

Dokhoavan đã viết: 16:10, 14/04/21
Vậy đáng ra mình nên viết “xa quê hương để đi học và đi làm” thì đúng hơn nhỉ! :D

Bởi vì cung Di của em gặp Vũ khúc Hoá kị lại bị Kình Đà giáp nên khi đi ra khó khăn, áp lực về tiền bạc. Một người ở quê ra HN học tập rồi làm việc thì sẽ gặp áp lực lớn về tài chính để mua nhà, mua xe!
Hehe, đúng là cung di của e xấu, nhưng nghiệm lại quãng thời gian trước thì e đi ra ngoài đều gặp thuận lợi, tiền bạc nếu 1 mình e thì đủ dùng, nhưng muốn lo cho người thân thì chịu. Nhà, xe ở HN em ko có, mọi cái đều đơn giản nhất có thể để không tự tạo áp lực cho cs của mình. E cảm ơn anh nhiều nha!
Được cảm ơn bởi: Dokhoavan
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

ANHDUONG2611 đã viết: 16:14, 14/04/21
Dokhoavan đã viết: 16:10, 14/04/21

Hehe, đúng là cung di của e xấu, nhưng nghiệm lại quãng thời gian trước thì e đi ra ngoài đều gặp thuận lợi, tiền bạc nếu 1 mình e thì đủ dùng, nhưng muốn lo cho người thân thì chịu. Nhà, xe ở HN em ko có, mọi cái đều đơn giản nhất có thể để không tự tạo áp lực cho cs của mình. E cảm ơn anh nhiều nha!
Hai đại vận trước thì cung Di của em cơ bản cát lợi. Dại vận 16-25 đi ra phát phúc, đại vận 26-35 lao tâm lao lực mà thành sự nghiệp!
Được cảm ơn bởi: ANHDUONG2611
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”