Sự Kỳ Diệu của Phúc Đức Cung ( Sưu tầm)

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Huong160798
Chính thức
Chính thức

Re: Sự Kỳ Diệu của Phúc Đức Cung ( Sưu tầm)

Gửi bài gửi bởi Huong160798 »

dunglanchin đã viết: 16:39, 12/06/22
Huong160798 đã viết: 15:47, 12/06/22
dunglanchin đã viết: 17:45, 18/07/21 Cung phúc của em có triệt án ngữ thì không thuận , phúc cũng bị giảm dần nên mọi sự không toại ý , nhưng cũng không phải nguyên nhân chính mà muộn lập gia đình , cái chính của bạn là : mênh Cô Quả , Mệnh Quả Tú , Thân Cô Thần là cách của đế ... việc học hành , thi cử của bạn có các Thần phù hộ , độ trì nên học hành , thi cử rất thuận lợi , còn tình yêu ,gia đình phải chậm chứ . chúc bạn may mắn .
Dạ cháu chào bác dunglanchi, cháu nhờ bác xem giúp cháu cung phúc VCD bị tuần của cháu được không ạ?
Cháu nghe danh bác trên diễn đàn này đã lâu. Mong có thể một ngày được bác hữu duyên đôi lời về cung Phúc của cháu ạ. Liệu có xấu k ạ ?

Huong160798 thân .
Cung phúc VCD có Tuần án ngữ hay tam không thì được hưởng phúc , sống lâu , như vậy cung phúc của bạn đẹp , được hưởng phúc và sống lâu . Tuy được hưởng phúc , nhưng lúc thiếu thời chẳng được xứng ý toại lòng , về sau và về già hay gặp may mắn .
Chúc bạn may mắn và chủ nhật vui vẻ .
Dạ cháu cảm ơn bác nhiều vì may quá được bác để ý đến câu hỏi của cháu ạ.
Tuy lời cảm ơn hơi muộn vì nay cháu mới vào lại chỗ này nhưng mong bác đọc được và chúc bác luôn vui vẻ ạ ^^
Được cảm ơn bởi: thanhmai8558
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

Huong160798 đã viết: 00:08, 18/06/22
dunglanchin đã viết: 16:39, 12/06/22
Huong160798 đã viết: 15:47, 12/06/22

Dạ cháu chào bác dunglanchi, cháu nhờ bác xem giúp cháu cung phúc VCD bị tuần của cháu được không ạ?
Cháu nghe danh bác trên diễn đàn này đã lâu. Mong có thể một ngày được bác hữu duyên đôi lời về cung Phúc của cháu ạ. Liệu có xấu k ạ ?

Huong160798 thân .
Cung phúc VCD có Tuần án ngữ hay tam không thì được hưởng phúc , sống lâu , như vậy cung phúc của bạn đẹp , được hưởng phúc và sống lâu . Tuy được hưởng phúc , nhưng lúc thiếu thời chẳng được xứng ý toại lòng , về sau và về già hay gặp may mắn .
Chúc bạn may mắn và chủ nhật vui vẻ .
Dạ cháu cảm ơn bác nhiều vì may quá được bác để ý đến câu hỏi của cháu ạ.
Tuy lời cảm ơn hơi muộn vì nay cháu mới vào lại chỗ này nhưng mong bác đọc được và chúc bác luôn vui vẻ ạ ^^

Huongp160798 thân , cảm ơn bạn đã hồi âm , chúc bạn những ngày cuối tuần vui vẻ và bình an .
Được cảm ơn bởi: thanhmai8558
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Rainbowlight đã viết: 12:55, 24/02/22
hysshu đã viết: 12:45, 11/02/22
Rainbowlight đã viết: 13:21, 18/07/21 CUNG PHÚC NÀY ỔN KO BÁC
Hình ảnh
2 vận Điền trạch và quan Lộc đều khá tốt
Bác xem vận cung Phúc này có năm nào có khả năng xây được nhà không chứ đợi sang vận sau thì lâu quá, giờ nghỉ làm nghỉ dịch chả làm gì chán lắm đi chơi cũng chả đi được đâu đang dịch bệnh thế này, giờ em chỉ mong xây cái nhà cấp 4 mà không biết bao giờ mới thực hiện được
[-O<
Mệnh VCD Thân VCD gặp vận VCD ko Tuần Triệt thì thường chán lắm, ko toại chí ( dù VCD có Lộc Quyền chiếu). Nhẫn nại 2 năm nữa sang vận Liêm Phá thì tuyệt ( VCD rất yêu vận Sát Phá liêm tham). Vận 44 tới 43 tuy mệnh thân VCD gặp vận VCD nhưng vận VCD này có Tuần và có Khoa Kình miếu đồng cung nên vẫn thuận lợi.
Được cảm ơn bởi: Rainbowlight
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Rainbowlight
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Rainbowlight »

hysshu đã viết: 00:37, 20/08/22
Rainbowlight đã viết: 12:55, 24/02/22
hysshu đã viết: 12:45, 11/02/22

2 vận Điền trạch và quan Lộc đều khá tốt
Bác xem vận cung Phúc này có năm nào có khả năng xây được nhà không chứ đợi sang vận sau thì lâu quá, giờ nghỉ làm nghỉ dịch chả làm gì chán lắm đi chơi cũng chả đi được đâu đang dịch bệnh thế này, giờ em chỉ mong xây cái nhà cấp 4 mà không biết bao giờ mới thực hiện được
[-O<
Mệnh VCD Thân VCD gặp vận VCD ko Tuần Triệt thì thường chán lắm, ko toại chí ( dù VCD có Lộc Quyền chiếu). Nhẫn nại 2 năm nữa sang vận Liêm Phá thì tuyệt ( VCD rất yêu vận Sát Phá liêm tham). Vận 44 tới 43 tuy mệnh thân VCD gặp vận VCD nhưng vận VCD này có Tuần và có Khoa Kình miếu đồng cung nên vẫn thuận lợi.
Vầng em cũng biết thân biết phận nên hạn này cũng bớt hi vọng rồi, giờ thuê nhà ra ở riêng cũng gọi là tạm ổn, tất nhiên thì xây được nhà riêng vẫn tốt hơn nhưng đi thuê trọ thì vẫn tốt hơn là ở chung với ông bà 😸
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

tuananh29
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi tuananh29 »

dunglanchin đã viết: 00:19, 18/06/22 Huongp160798 thân , cảm ơn bạn đã hồi âm , chúc bạn những ngày cuối tuần vui vẻ và bình an .
Cháu chào bác dunglanchin ạ, không biết cung Phúc của cháu tốt xấu như thế nào mong bác hữu duyên cho cháu xin vài lời về cung Phúc Đức với ạ, cháu thấy trong cuộc sống nhiều khi cũng hay gặp may mắn. Cháu cảm ơn bác.
tv.jpg (148.45 KiB) Đã xem 472 lần
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

tuananh29 đã viết: 15:55, 26/08/22
dunglanchin đã viết: 00:19, 18/06/22 Huongp160798 thân , cảm ơn bạn đã hồi âm , chúc bạn những ngày cuối tuần vui vẻ và bình an .
Cháu chào bác dunglanchin ạ, không biết cung Phúc của cháu tốt xấu như thế nào mong bác hữu duyên cho cháu xin vài lời về cung Phúc Đức với ạ, cháu thấy trong cuộc sống nhiều khi cũng hay gặp may mắn. Cháu cảm ơn bác.

Bạn tuananh29 thân .
Cung phúc đức của bạn thì :
Được hưởng phúc thọ , thanh nhàn , tránh được nhiều tai ách , sống lâu , dòng họ đa phần quý hiển và danh tiếng .
Chịu ảnh hưởng của ngôi mộ tổ 4 đời , đất rời rạc lẫn nhiều cát , thường có hình như cái thoi dệt vải và thường ở gần đường đi , lối lại .
Chúc bạn may mắn .
Được cảm ơn bởi: Quan Nguyen
Đầu trang

tuananh29
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi tuananh29 »

dunglanchin đã viết: 16:24, 26/08/22
tuananh29 đã viết: 15:55, 26/08/22 Cháu chào bác dunglanchin ạ, không biết cung Phúc của cháu tốt xấu như thế nào mong bác hữu duyên cho cháu xin vài lời về cung Phúc Đức với ạ, cháu thấy trong cuộc sống nhiều khi cũng hay gặp may mắn. Cháu cảm ơn bác.
Bạn tuananh29 thân .
Được hưởng phúc thọ , thanh nhàn , tránh được nhiều tai ách , sống lâu , dòng họ đa phần quý hiển và danh tiếng .
Chịu ảnh hưởng của ngôi mộ tổ 4 đời , đất rời rạc lẫn nhiều cát , thường có hình như cái thoi dệt vải và thường ở gần đường đi , lối lại .
Chúc bạn may mắn .
Cháu cảm ơn bác dunglanchin nhiều, cảm ơn bác đã dành thời gian ra xem giúp cháu. Chúc bác sức khỏe và may mắn ạ!
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

tuananh29 đã viết: 10:23, 29/08/22
dunglanchin đã viết: 16:24, 26/08/22
tuananh29 đã viết: 15:55, 26/08/22 Cháu chào bác dunglanchin ạ, không biết cung Phúc của cháu tốt xấu như thế nào mong bác hữu duyên cho cháu xin vài lời về cung Phúc Đức với ạ, cháu thấy trong cuộc sống nhiều khi cũng hay gặp may mắn. Cháu cảm ơn bác.
Bạn tuananh29 thân .
Chúc bạn may mắn .
Cháu cảm ơn bác dunglanchin nhiều, cảm ơn bác đã dành thời gian ra xem giúp cháu. Chúc bác sức khỏe và may mắn ạ!

Tuananh29 thân , ok bạn , chúc bạn ngày đầu tuần vui vẻ .
Được cảm ơn bởi: tuananh29
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

mymmym đã viết: 17:17, 18/07/21 Em chào các anh/ chị,
Cung phúc của em gặp triệt ntn là xấu lắm đúng ko ạ Liệu sau 30 thì triệt có đỡ ko ạ
Liệu có phải vì thế mà 1 phần em chậm trễ hôn nhân ko ạ Hiện em chưa lập gia đình ạ
Mong mọi người xem giúp em ạ
1. LS em đẹp đó. Em đang làm nghề gì, trình độ? Hồi phổ thông đường học hành thi cử có tốt không? Từ 24 tuổi tới giờ công việc của em có thuận lợi may mắn nhiều không?

2. Em có chồng chưa? Vợ chồng em chắc cũng chút rắc rối về tình cảm, mâu thuẫn?
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

dunglanchin đã viết: 10:29, 29/08/22
LS này lasotuvi/1/0CNE6D0V.jpg cung Phúc, Mệnh Thân, Phu thê theo bạn có tốt không? Cảm ơn bạn.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”