Các bác cho em hỏi liệu có chồng không.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
lazlo
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Các bác cho em hỏi liệu có chồng không.

Gửi bài gửi bởi lazlo »

trangross đã viết: 21:52, 26/11/21
lazlo đã viết: 21:49, 26/11/21
trangross đã viết: 21:30, 26/11/21
Năm 2014 ko bác ạ. Em chỉ thương thầm thôi. Bác có tin là hồi em đi học em ko ngu như bây giờ đâu, mà địch của em là cái thằng của nợ gì gọi là ElonMusk của vn đấy. Giờ em lại đi đu diễn đàn thế lày đây. Ảnh diễn đàn đã dc chọn lọc trông khá xinh đấy bác. Ngoài trông em kinh hơn nữa =))
tôi không hiểu ý bạn lắm. bạn giỏi nhưng có vẻ mang nặng màu sắc học thuật nhiều quá, có 2 đệ nhất văn tinh thì ngày trước chắc thuộc dạng gà nòi để mang đi thi thì ổn, nhưng chắc chỉ nhì chứ khó nhất.
Toàn nhì thôi bác, suýt quên có lần nhất ạ. Nhất toàn là con giai thôi. Hehe. Giờ 30 rồi, iem sắp 31 rồi, nói chuyện quá khứ làm gì, tương lai vẽ lên cũng mấy bác vẽ cho em rồi, ở ngoài rất nhiều người cũng nhận xét tướng tung trăm kiểu... em chỉ thích kết bạn thôi, thấy ai cũng kêu ca trên diễn đàn như em lúc kêu ca nên em ko muốn mn buồn bác ạ. Bác có hiểu hông? :((
:) tôi cảm nhận thì bạn đang có vấn đề về tâm lý chứ không phải lên đây hỏi chồng. còn kết bạn thì cũng ko thiếu diễn đàn hay app/web cho bạn sống ảo. kết luận là tôi không hiểu. :) hình như có miền ký ức nào đó của bạn đang gặp vấn đề.
Đầu trang

trangross
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi trangross »

lazlo đã viết: 22:08, 26/11/21
trangross đã viết: 21:52, 26/11/21
lazlo đã viết: 21:49, 26/11/21

tôi không hiểu ý bạn lắm. bạn giỏi nhưng có vẻ mang nặng màu sắc học thuật nhiều quá, có 2 đệ nhất văn tinh thì ngày trước chắc thuộc dạng gà nòi để mang đi thi thì ổn, nhưng chắc chỉ nhì chứ khó nhất.
Toàn nhì thôi bác, suýt quên có lần nhất ạ. Nhất toàn là con giai thôi. Hehe. Giờ 30 rồi, iem sắp 31 rồi, nói chuyện quá khứ làm gì, tương lai vẽ lên cũng mấy bác vẽ cho em rồi, ở ngoài rất nhiều người cũng nhận xét tướng tung trăm kiểu... em chỉ thích kết bạn thôi, thấy ai cũng kêu ca trên diễn đàn như em lúc kêu ca nên em ko muốn mn buồn bác ạ. Bác có hiểu hông? :((
:) tôi cảm nhận thì bạn đang có vấn đề về tâm lý chứ không phải lên đây hỏi chồng. còn kết bạn thì cũng ko thiếu diễn đàn hay app/web cho bạn sống ảo. kết luận là tôi không hiểu. :) hình như có miền ký ức nào đó của bạn đang gặp vấn đề.
Thế nào nhỉ. Cái thread này em hỏi hồi tháng 5. Nay bị bạn rainnysensible gì đó đào mộ lên. Lúc đó và dạo gần đây em cũng bị tâm lý do đến tuoiir này ko có chồng con. Công vc không vào đâu. Em cũng đã hỏi nhiều ngưiif và thấy rằng có câu trả lời như nhau. Khoảng cách từ tử vi đến chính xác chi tiết rất xa, huống chi em đã chiêm nghiệm ứng với cuộc sống của em đôi kho không như những gì được xem báo trước. Chính vì vậy, khi tâm lý em ổn định và khi đã vác lá số rất nhiều ngưiif xem. Em nhận ra 1 điều tử vi chỉ để tham khảo. Bản thân em cũng biết xem tướng nên em thích lên diễn đàn và học hỏi. giờphust này em đã dc các thầy trả lời và em thấy rằng ngay cả tywr vi hay tướng, chỉ đúng trên phương diện nào đó. Và em tin ở phật pháp nhiều hơn, khi em xem tướng ngày xưa ở trình độ thấp em sẽ bảo họ tướng này nọ kia, kể cảem có cơ sở... nhưng khi già hơn em thấy thật ngu xuẩn, hình tướng chỉ là thứ chấp trước của mỗi chúng sinh, vốn dĩ nó thay đổi và ko gì là tồn tại cả. Chắc nói đến đây thôi nhỉ. Nên em chỉ mong em đạt được trí tuệ mà một ngày nào đó có thể xé rách tờ lá số và cười hô hô. Em ko chơi app hay fb bác ạ. Bác ko thấy em cô quả đâut à.
Đầu trang

lazlo
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi lazlo »

không biết nói sao. chúc bạn vui để cười hô hô vậy.
Được cảm ơn bởi: trangross
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”