Dịu dàng...

Khu vực xả xì-choét, buôn chuyện, tin vỉa hè
MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Dịu dàng...

Gửi bài gửi bởi MinhBich »

Vân Quý đã viết: 16:14, 04/06/21
MinhBich đã viết: 16:02, 04/06/21
tui phòng bị bà ơi. Rồi cũng đến lượt mình thôi, phải tẩm bổ cho sức khoẻ đi, chứ sốc phản vệ xong nghẻo đó, quắn não lắm :(

Mấy nay bà Bích đi làm tư vấn tâm lý mệt nghỉ ha kaka. Thấy đỡ buồn chưa? ;;)
Quyen lee đã viết: 16:09, 04/06/21 Thông cảm nha chị việt nam chưa chích những thông tin này không nên đưa lên.
haha những điều em nói, bạn chị nó share trên fb hết mà, c biết mà, c chỉ hỏi tham khảo thêm thôi :)
Haha nóng quá nên đi chém gió cho mát đấy bà chị iu ơi, trời không phụ lòng em mà, chém mấy hôm thì đêm qua gió nó về thật mà về to là đằng khác haha :)) chứ "buồn" nào với em cũng qua nhanh chóng, có "buồn ngủ, buồn wc" là khó mà qua, phải giải quyết ngay :)) :)) :))
Chị lo xa thế nhưng lo đúng, địch đến thì phải đánh rồi. Chị biết bản thân sức khoẻ của chị thế thì tốt rồi, ăn uống tẩm bổ mạnh vào nhé bà chị iu ơi. Hãy nghĩ sắp tới được xuất cảnh để có động lực chăm lo sức khoẻ và có lực hấp dẫn việc xuất cảnh sắp thành hiện thực kaka :))
Được cảm ơn bởi: Vân Quý
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Quyen lee đã viết: 16:09, 04/06/21
Vô duyên nên anh Dokhoavan đã đi mà không xem lá số cho mình như lời hẹn hôm nào. :))
Hữu duyên thiên lý năng tương ngộ
Vô duyên đối diện bất tương phùng
Được cảm ơn bởi: Quyen lee, Vân Quý
Đầu trang

Vân Quý
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Vân Quý »

MinhBich đã viết: 16:36, 03/06/21 Duyên số của chị vs công ty bây giờ chưa hết rồi :)
;)) sếp chị đuổi chị đi đó. Lúc nào về là lại làm cho sếp. Còn bảo mày thi N1 cho tao. :-j Huhu đau đầu học N1 quá. Tắc não rồi.
MinhBich đã viết: 16:22, 04/06/21 chứ "buồn" nào với em cũng qua nhanh chóng,
Chị thấy em chưa hết buồn đâu em iu. Vẫn muốn "thần tình yêu" xem số cho là còn chưa thoát khỏi cái đống đổ nát trong tâm hồn đâu.
Chị khuyên thật nè: Thời điểm này, em có xem lá số em cũng ko thông đâu. Bây giờ em cứ đi đọc linh tinh, chém gió linh tinh nhiều vào. Hoặc xem film hài, đọc mấy quyển sách mình thích...
Lúc nào thật sự thông suốt, chẳng hạn như khi vào mùa thu là mùa em yêu thích chẳng hạn nè, em lập topic hỏi lại về lá số của em, cơ sự sẽ khác đi.
Hoặc em có thể ngồi lật lại hết các topic cũ, các bình luận rời rạc của mọi người về lá số của em xem như nào, rồi ngẫm. Chứ chị thấy tinh thần của em lúc này là ko ổn tí nào. :-? :-? 8->
Được cảm ơn bởi: MinhBich
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Vân Quý đã viết: 17:47, 04/06/21
MinhBich đã viết: 16:36, 03/06/21 Duyên số của chị vs công ty bây giờ chưa hết rồi :)
;)) sếp chị đuổi chị đi đó. Lúc nào về là lại làm cho sếp. Còn bảo mày thi N1 cho tao. :-j Huhu đau đầu học N1 quá. Tắc não rồi.
MinhBich đã viết: 16:22, 04/06/21 chứ "buồn" nào với em cũng qua nhanh chóng,
Chị thấy em chưa hết buồn đâu em iu. Vẫn muốn "thần tình yêu" xem số cho là còn chưa thoát khỏi cái đống đổ nát trong tâm hồn đâu.
Chị khuyên thật nè: Thời điểm này, em có xem lá số em cũng ko thông đâu. Bây giờ em cứ đi đọc linh tinh, chém gió linh tinh nhiều vào. Hoặc xem film hài, đọc mấy quyển sách mình thích...
Lúc nào thật sự thông suốt, chẳng hạn như khi vào mùa thu là mùa em yêu thích chẳng hạn nè, em lập topic hỏi lại về lá số của em, cơ sự sẽ khác đi.
Hoặc em có thể ngồi lật lại hết các topic cũ, các bình luận rời rạc của mọi người về lá số của em xem như nào, rồi ngẫm. Chứ chị thấy tinh thần của em lúc này là ko ổn tí nào. :-? :-? 8->
Hihi em thích nghe người luận thôi, ai bảo hứa hẹn với em nên em đòi, mà chỉ còn mỗi a DVK thôi. Nếu anh ấy không luận thì em coi như không có duyên, em vẫn vui vẻ. Ai ngờ bé Quyên làm chất kết dính, người đã đẩy thuyền thì em thuận nước, tội gì đâu, lại được chém gió vui vui. Bản tính em tò mò vậy chứ em có buồn gì đâu. Nếu bà chị iu ko tin thì thui vậy :))
Đầu trang

Vân Quý
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Vân Quý »

MinhBich đã viết: 17:55, 04/06/21 Hihi em thích nghe người luận thôi, ai bảo hứa hẹn với em nên em đòi, mà chỉ còn mỗi a DVK thôi. Nếu anh ấy không luận thì em coi như không có duyên, em vẫn vui vẻ. Ai ngờ bé Quyên làm chất kết dính, người đã đẩy thuyền thì em thuận nước, tội gì đâu, lại được chém gió vui vui. Bản tính em tò mò vậy chứ em có buồn gì đâu. Nếu bà chị iu ko tin thì thui vậy :))
ôi rồi, may mà Lão Tử Số ko onl nhá, ổng mà ol lại mắng cho to đầu =))
"thích nghe luận" :))

Chị thì ngược lại, chị cần chị mới hỏi để chị tìm hướng đi :D chứ chị ko tò mò vì hỏi xong nó lại trôi đi nếu mình ko cần :D

Em iu ko buồn thì tốt rồi. :x
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Vân Quý đã viết: 18:01, 04/06/21
MinhBich đã viết: 17:55, 04/06/21 Hihi em thích nghe người luận thôi, ai bảo hứa hẹn với em nên em đòi, mà chỉ còn mỗi a DVK thôi. Nếu anh ấy không luận thì em coi như không có duyên, em vẫn vui vẻ. Ai ngờ bé Quyên làm chất kết dính, người đã đẩy thuyền thì em thuận nước, tội gì đâu, lại được chém gió vui vui. Bản tính em tò mò vậy chứ em có buồn gì đâu. Nếu bà chị iu ko tin thì thui vậy :))

Chị thì ngược lại, chị cần chị mới hỏi để chị tìm hướng đi :D chứ chị ko tò mò vì hỏi xong nó lại trôi đi nếu mình ko cần :D

Em đang mong anh Lão hiện lên đây xem là hỏi anh ấy đang tu nơi nào :)) làm thế mà anh ấy hiện lên thì em có "siêu năng lực" gọi anh hiển linh đi, mà biết anh ấy không có mặt mới đi lượn lung tung đấy chị, không thì anh ấy cũng nhắn tin riêng mắng cho thật. Chung quy đời người chỉ tập trung vào 2 chữ T : Tình và Tiền. Cho nên em cũng chẳng hỏi gì ngoài 2 cái đó.
Sửa lần cuối bởi MinhBich vào lúc 18:14, 04/06/21 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Quyen lee
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Quyen lee »

MinhBich đã viết: 18:06, 04/06/21
Vân Quý đã viết: 18:01, 04/06/21

Em đang mong anh Lão hiện lên đây xem là hỏi anh ấy đang tu nơi nào :)) mà biết anh ấy không có mặt mới đi lượn lung tung đấy chị, không thì anh ấy cũng nhắn tin riêng mắng cho thật. Chung quy đời người chỉ tập trung vào 2 chữ T : Tình và Tiền. Cho nên em cũng chẳng hỏi gì ngoài 2 cái đó.
Đợi xem xong ca văn.
Anh poly khá hay.
Hỏi thêm chị coco87 chị ấy dễ thương xem luôn tứ trụ và tử vi, chị này kiến thức khá rộng
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Quyen lee đã viết: 18:13, 04/06/21 Đợi xem xong ca văn.
Hỏi thêm chị coco87 chị ấy dễ thương xem luôn tứ trụ và tử vi, chị này kiến thức khá rộng
Chị đoán là anh Dokhoavan không xem cho chị nữa đâu, thấy em đẩy thuyền nên chị thuận nước chém cho vui :))
Chị nghĩ cũng không hỏi thêm chị Coco87 nữa, vì việc hỏi là ở mình, nhưng xem là ở các anh chị. Tất cả đều là sự hữu duyên. Có thể không phải bây giờ nhưng sẽ là lúc khác. Tự nhiên bảo chị thấy vô duyên lắm, tại ngày xưa a Dokhoavan hứa hẹn nói hữu duyên, sẽ dành thời gian cho mà không thấy nên chị mới đòi thôi :)) mà đòi không được thì cũng hoan hỉ vui vẻ thôi haha :)) cho anh ấy đi tu cho thanh thản
Được cảm ơn bởi: Quyen lee
Đầu trang

Quyen lee
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Quyen lee »

MinhBich đã viết: 18:20, 04/06/21
Chị đoán là anh Dokhoavan không xem cho chị nữa đâu, thấy em đẩy thuyền nên chị thuận nước chém cho vui :))
Chị nghĩ cũng không hỏi thêm chị Coco87 nữa, vì việc hỏi là ở mình, nhưng xem là ở các anh chị. Tất cả đều là sự hữu duyên. Có thể không phải bây giờ nhưng sẽ là lúc khác. Tự nhiên bảo chị thấy vô duyên lắm, tại ngày xưa a Dokhoavan hứa hẹn nói hữu duyên, sẽ dành thời gian cho mà không thấy nên chị mới đòi thôi :)) mà đòi không được thì cũng hoan hỉ vui vẻ thôi haha :)) cho anh ấy đi tu cho thanh thản
Dịch rảnh hỏi luôn.
Hết dịch là mấy anh chị này không rảnh rồi.
Bản thân chị cũng không rảnh.
Nếu đợi tới mai anh Văn không reply thì không làm phiền nữa.
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Quyen lee đã viết: 18:25, 04/06/21
MinhBich đã viết: 18:20, 04/06/21
Dịch rảnh hỏi luôn.
Hết dịch là mấy anh chị này không rảnh rồi.
Bản thân chị cũng không rảnh.
Nếu đợi tới mai anh Văn không reply thì không làm phiền nữa.
Cũng có lý... để dịp thích hợp sẽ hỏi chị Coco87 :)) nghe em Hường kể chị Coco87 xem vui lắm
Được cảm ơn bởi: Quyen lee
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Trà chanh - Chém gió”