cung thê. ( lá số vừa dính covid)

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hochoinew
Nhất đẳng
Nhất đẳng

cung thê. ( lá số vừa dính covid)

Gửi bài gửi bởi Hochoinew »

năm nay 29 tuổi rồi mà chuyện tình yêu tình báo ko thấy đâu. hiện tại e đang làm nước ngoài mà cty thì dương 100%. cơ hội tiếp xúc vs ng khác giới rất ít. Vậy mong các bác các cao nhân về tử vi cho e hỏi tầm khi nào lập gd và vk tương lai là người như thế nào không ạ. Có lẽ thân cư thê nên tâm tưởng e luôn hướng và lo lắng về chuyện gia đình.
Tập tin đính kèm
20210521_115801.jpg (183.67 KiB) Đã xem 1530 lần
Được cảm ơn bởi: phaisongdencuoidoi, NguyenDuongBaoMinh, Hochoinew, averyfabulousphaquan
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: cung thê. ( lá số vừa dính covid)

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

Up hộ anh, chúc anh may mắn nhé!
Được cảm ơn bởi: Hochoinew
Đầu trang

Hochoinew
Nhất đẳng
Nhất đẳng

NguyenDuongBaoMinh đã viết: 16:22, 21/05/21 Up hộ anh, chúc anh may mắn nhé!
cảm ơn anh ạ
Đầu trang

Polyrhythm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Polyrhythm »

À, tôi cũng đang muốn sưu tầm các ls dương tính với covid. Để xem xem cái cách cục tai bay họa gió này nó khác các bệnh về hô hấp thông thường ở chỗ nào.
Nhưng tôi muốn là ls chuẩn ko chỉ chuẩn giờ sinh.

Bạn chia sẻ thêm về vụ dính covid này đc ko? Bạn bị dương tính vào tháng mấy? Nặng nhẹ thế nào? Điều trị bao lâu thì khỏi? Có phải nhập viện ko? Có phải thở máy CPU ko? Hay chỉ cần uống thuốc và điều trị tại nhà. Có xét nghiệm dương tính ko hay chỉ nghi ngờ là bị?

Mà ls của bạn post thì tôi thấy rất khó xuất ngoại, mấy năm gần đây đều ko có hạn đi xa? Bạn đi từ 2017 à? Hay cuối 2016? Hay sớm hơn? Lúc đi có xuôn sẻ ko hay trầy trật mấy lần mới đi đc?
Được cảm ơn bởi: Hochoinew, Ariance
Đầu trang

cmeo
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi cmeo »

Polyrhythm đã viết: 08:32, 22/05/21 Mà ls của bạn post thì tôi thấy rất khó xuất ngoại, mấy năm gần đây đều ko có hạn đi xa? Bạn đi từ 2017 à? Hay cuối 2016? Hay sớm hơn? Lúc đi có xuôn sẻ ko hay trầy trật mấy lần mới đi đc?
Thưa anh, cho em hỏi cách cục như thế nào thì mới dễ xuất ngoại ạ? :D
Đầu trang

Hochoinew
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Polyrhythm đã viết: 08:32, 22/05/21 À, tôi cũng đang muốn sưu tầm các ls dương tính với covid. Để xem xem cái cách cục tai bay họa gió này nó khác các bệnh về hô hấp thông thường ở chỗ nào.

Bạn chia sẻ thêm về vụ dính covid này đc ko? Bạn bị dương tính vào tháng mấy? Nặng nhẹ thế nào? Điều trị bao lâu thì khỏi? Có phải nhập viện ko? Có phải thở máy CPU ko? Hay chỉ cần uống thuốc và điều trị tại nhà. Có xét nghiệm dương tính ko hay chỉ nghi ngờ là bị?

Mà ls của bạn post thì tôi thấy rất khó xuất ngoại, mấy năm gần đây đều ko có hạn đi xa? Bạn đi từ 2017 à? Hay cuối 2016? Hay sớm hơn? Lúc đi có xuôn sẻ ko hay trầy trật mấy lần mới đi đc?
dạ e đi nc ngoài tháng 3 âm lịch 2016. hè 2018 e có về 2 tháng. rồi đi hầu như năm nào e cũng về. em bị covid là bị đau đầu ng ủ rủ mệt mỏi hai ngày sau đó mới đi test mới kết quả dương tính (hình thức lây thì a trong phòng bị trước)
cơ quan i tế chỉ yêu cầu cách li tại phòng và cần thì liên lạc vì e tiêm vx hai liều đầu tháng hai rồi. hạn thì 4 tháng đầu năm hầu như uống thuốc liên tục anh ạ
e cứ nghĩ phượng các giải thần là dể xuất ngoại chứ ạ
Đầu trang

Hochoinew
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Polyrhythm đã viết: 08:32, 22/05/21 À, tôi cũng đang muốn sưu tầm các ls dương tính với covid. Để xem xem cái cách cục tai bay họa gió này nó khác các bệnh về hô hấp thông thường ở chỗ nào.

dạ e dính gần tuần nay rồi. nhờ anh xem giúp vk e à ng ntn ko ạ?
Đầu trang

Hochoinew
Nhất đẳng
Nhất đẳng

cmeo đã viết: 11:05, 22/05/21
Polyrhythm đã viết: 08:32, 22/05/21 Mà ls của bạn post thì tôi thấy rất khó xuất ngoại, mấy năm gần đây đều ko có hạn đi xa? Bạn đi từ 2017 à? Hay cuối 2016? Hay sớm hơn? Lúc đi có xuôn sẻ ko hay trầy trật mấy lần mới đi đc?
Thưa anh, cho em hỏi cách cục như thế nào thì mới dễ xuất ngoại ạ? :D
anh chị giỏi tử vi không cho e hỏi về cung thê vs ạ? vũ sao cô độc mà thêm phá nữa hai sao ko có lợi cho hôn nhân. E thấy lo quá
Đầu trang

coco87
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi coco87 »

Em chích vaccine hãng gì? Chị chích Pflizer.

Chích rồi mà vẫn bị nhiễm. Thấy ghê quá. :((

Chị thấy có hạn hỉ năm 31-33 tuổi.

Số cưới vợ giàu, cung Phu đẹp.
Được cảm ơn bởi: Quyen lee, Hochoinew
Đầu trang

TuviExpress
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi TuviExpress »

Hochoinew đã viết: 15:04, 21/05/21 năm nay 29 tuổi rồi mà chuyện tình yêu tình báo ko thấy đâu. hiện tại e đang làm nước ngoài mà cty thì dương 100%. cơ hội tiếp xúc vs ng khác giới rất ít. Vậy mong các bác các cao nhân về tử vi cho e hỏi tầm khi nào lập gd và vk tương lai là người như thế nào không ạ. Có lẽ thân cư thê nên tâm tưởng e luôn hướng và lo lắng về chuyện gia đình.
Bạn đi nước ngoài ngày tháng dương nào năm 2016. Tôi xem thì tháng 4 âm chứ không phải tháng 3 âm. Nếu tháng 3 thì để tôi lưu ý. Lá số này năm nay 2021 hoặc năm Thìn 2024 thì dễ có duyên hơn 2022 và 2023. Năm nay nên cố gắng hết sức. Vợ trợ giúp chồng nhiều, có tuổi gần mình. Vợ tháo vát nhưng hay phải xa chồng. Có nhiều khó khăn sau này trong cuộc sống vợ chồng và có thể hai lần đò, hoặc có cuộc sống vợ chồng không chính thức.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”