Các bác xem hộ em với ạ! Em mệt mỏi quá. Lộc tồn ở Điền nhưng ăn con Tuần 😢😢

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Thuthu1807
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Các bác xem hộ em với ạ! Em mệt mỏi quá. Lộc tồn ở Điền nhưng ăn con Tuần 😢😢

Gửi bài gửi bởi Thuthu1807 »

thanhmai8558 đã viết: 01:09, 23/06/21 Uh, nhung e can than voi may ban nguoi nuoc ngoai nhe.
Theo huong ngoai ngu co the dung duoc.
em đang sợ dính thị phi môi trường công sở quá, lá số của e có thể kinh doanh hay đầu tư ngoài được không bác. Tính em sợ dính thị phi lắm luôn huhuhu
Đầu trang

thanhmai8558
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Các bác xem hộ em với ạ! Em mệt mỏi quá. Lộc tồn ở Điền nhưng ăn con Tuần 😢😢

Gửi bài gửi bởi thanhmai8558 »

Thi phi la hoa ky do e. Hoa ky cua em dac dia nen co the giai bang cach hoc ngoai ngu trong cong viec.
Được cảm ơn bởi: Quyen lee, Thuthu1807
Đầu trang

Thuthu1807
Mới gia nhập
Mới gia nhập

thanhmai8558 đã viết: 01:21, 23/06/21 Thi phi la hoa ky do e. Hoa ky cua em dac dia nen co the giai bang cach hoc ngoai ngu trong cong viec.
Em cảm ơnnn bác nhiều ạ <3
Bác xem hộ em thiên di thuận lợi không ạ?
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Yennamthien »

Lá số của bạn tôi không hề nói nó xấu vì mệnh tự vi không gặp tuần triệt không kiếp mà bộ tử phủ vũ tướng cần tả hữu thai tọa thì bạn đã có 3 con sao hữu bật thai tọa có nghĩa là đường công danh bạn có
Cung tài của bạn có Vũ Khúc Thiên tướng khôi việt là sao tài tinh kiếm tiền là có người giúp
Cung quan liêm trinh thiên phủ không gặp tuần triệt không kiếp kho đầy kho kin không phải lo
Cung Quan có lực sỹ kinh dương lý quảng bất phong thì phải hiểu theo ý tích cực là bạn có tài làm được nhưng trong công việc bạn không được sếp trọng dụng với xa hội xưa thì sợ không có công danh giờ ko làm ta ra ngoài kiếm tiền vì cung tài đẹp, Hóa kỵ cung quan ở đây là do bạn giỏi hơn người học nhiều cái gì cũng muốn biết giỏi hơn đồng nghiệp giỏi hơn sếp nên bị đố kỵ
Bạn được con thiên trù là lộc tinh lộc ăn lộc uống hay được mới đi ăn cả đời không lo chết đói con lưu liên văn tinh ở thiên di chiếu về là lộc tinh nhưng lộc nhỏ còn Lộc tồn điện bị tuần thì đến đại vận đó bạn vẫn có lộc tuần chỉ bó lại chứ nó không triệt hẳn mất hặn nên hơi mệt khi hưởng nó thôi
Lá số này thực tế không xấu với nữ thì đường tình duyên hơi lận đận vì đào hoa thiên không cung mệnh cung phu thê thất sát gặp triệt có cô thần quả tú, mà thời đại mới rồi kiếm tiền thì gia theo thôi
Cung nô thì thái âm miếu thì nhiều bạn gái tốt nhưng dính không kiếp là trong đấy có cả những bạn xấu hại mình
Cung Phúc xấu thì có nghĩa là mình không hưởng phuc của gia đình không gặp may thì mình tự thân vận động thôi cung điền VCD thì không được của để lại thì mình tự kiếm
Cung con cái thì đẹp này
Cung tận ách thì có thiên hình bạch hổ thì đừng làm việc phạm pháp mà mệnh ôm vòng thiếu dương có con thiên không thì luôn có tứ đức đi kèm nghĩa là bạn nên năng làm việc thiện thì sẽ hóa giải được thiên không có nghĩa là cuối đời về không thì mình đầu tư cho con để sau này nó báo hiếu thôi
Được cảm ơn bởi: Thuthu1807
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Thathu đã viết: 21:34, 22/06/21
Yennamthien đã viết: 09:26, 04/06/21 La số này bạn nên thoải mái chấp nhận nó thì sẽ thấy bình thường đừng nghĩ nhiều Tử vi cư ngọ nhưng lại dinh bộ đào hoa thiên không ở tí ngọ mão dậu thì tài hoa khôn khéo do thiếu dương nhưng nữ là hay đi lừa phỉnh đàn ông nên có khi đến gần ngày cưới lại tự bỏ hoặc bị đá mà đào hoa cư ngọ thì chóng tàn nên người ta khuyên bớt đi sống đơn giản thì sẽ tốt nhất cho la số này còn đi tù thì mình thấy là không vì thiên hình ở tận ách là hình phạt có thể phải đi tù nhưng ở đây có con hóa khoa hóa giải rồi mà nhìn không thấy cách đi tù nên có thể ra gặp mầy chú giao thông thôi, bạn nên tự kiếm tiền kinh doanh nhỏ thì hơn vì cung quan lộc của bạn kinh dương lực sỹ là làm nhiều hưởng ít có hóa kỵ là tính rất hay học hỏi cái gì cũng muốn biết muốn hơn người khác nên trong công việc giỏi hơn đồng nghiệp nên bị đố kỵ làm cho công danh không lên được, thiên trù ở mệnh này thì hay được đi ăn uống nhưng không biết nấu có thể mở nhà hàng
Anh Yennamthien ơi có thể xem giúp em lá số của em ko ạ, em cũng đào hoa ở ngọ, đúng là chuyện tình cảm toàn ko đc như ý. Thôi kệ, chắc do mình vô duyên, duyên chưa tới. Anh có thể xem giúp em về công việc của em năm nay đc ko ạ. Năm nay lưu thái tuế cung quan lộc, cv của em mệt mỏi áp lực quá. Dù là cũng kiếm đc tiền nhưng quá mệt mỏi đi, liệu khi nào mọi thứ sẽ dễ thở với em hơn nhỉ anh :(
Hình ảnh
Bạn trước bố mẹ dạy có hà khắc không có hay bị ăn đòn
Được cảm ơn bởi: Thathu
Đầu trang

Thuthu1807
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Yennamthien đã viết: 09:03, 23/06/21 Lá số của bạn tôi không hề nói nó xấu vì mệnh tự vi không gặp tuần triệt không kiếp mà bộ tử phủ vũ tướng cần tả hữu thai tọa thì bạn đã có 3 con sao hữu bật thai tọa có nghĩa là đường công danh bạn có
Cung tài của bạn có Vũ Khúc Thiên tướng khôi việt là sao tài tinh kiếm tiền là có người giúp
Cung quan liêm trinh thiên phủ không gặp tuần triệt không kiếp kho đầy kho kin không phải lo
Cung Quan có lực sỹ kinh dương lý quảng bất phong thì phải hiểu theo ý tích cực là bạn có tài làm được nhưng trong công việc bạn không được sếp trọng dụng với xa hội xưa thì sợ không có công danh giờ ko làm ta ra ngoài kiếm tiền vì cung tài đẹp, Hóa kỵ cung quan ở đây là do bạn giỏi hơn người học nhiều cái gì cũng muốn biết giỏi hơn đồng nghiệp giỏi hơn sếp nên bị đố kỵ
Bạn được con thiên trù là lộc tinh lộc ăn lộc uống hay được mới đi ăn cả đời không lo chết đói con lưu liên văn tinh ở thiên di chiếu về là lộc tinh nhưng lộc nhỏ còn Lộc tồn điện bị tuần thì đến đại vận đó bạn vẫn có lộc tuần chỉ bó lại chứ nó không triệt hẳn mất hặn nên hơi mệt khi hưởng nó thôi
Lá số này thực tế không xấu với nữ thì đường tình duyên hơi lận đận vì đào hoa thiên không cung mệnh cung phu thê thất sát gặp triệt có cô thần quả tú, mà thời đại mới rồi kiếm tiền thì gia theo thôi
Cung nô thì thái âm miếu thì nhiều bạn gái tốt nhưng dính không kiếp là trong đấy có cả những bạn xấu hại mình
Cung Phúc xấu thì có nghĩa là mình không hưởng phuc của gia đình không gặp may thì mình tự thân vận động thôi cung điền VCD thì không được của để lại thì mình tự kiếm
Cung con cái thì đẹp này
Cung tận ách thì có thiên hình bạch hổ thì đừng làm việc phạm pháp mà mệnh ôm vòng thiếu dương có con thiên không thì luôn có tứ đức đi kèm nghĩa là bạn nên năng làm việc thiện thì sẽ hóa giải được thiên không có nghĩa là cuối đời về không thì mình đầu tư cho con để sau này nó báo hiếu thôi
Dạ em cảm ơn bác nhiều ạ. Bác tận tâm tận tình với em quá <3 cảm ơnn bác nhiều lắm ạ <3 mong bác luôn dồi dào sức khoẻ và luôn được bình an ạ
Đầu trang

Thathu
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Thathu »

Yennamthien đã viết: 09:21, 23/06/21
Thathu đã viết: 21:34, 22/06/21
Yennamthien đã viết: 09:26, 04/06/21 La số này bạn nên thoải mái chấp nhận nó thì sẽ thấy bình thường đừng nghĩ nhiều Tử vi cư ngọ nhưng lại dinh bộ đào hoa thiên không ở tí ngọ mão dậu thì tài hoa khôn khéo do thiếu dương nhưng nữ là hay đi lừa phỉnh đàn ông nên có khi đến gần ngày cưới lại tự bỏ hoặc bị đá mà đào hoa cư ngọ thì chóng tàn nên người ta khuyên bớt đi sống đơn giản thì sẽ tốt nhất cho la số này còn đi tù thì mình thấy là không vì thiên hình ở tận ách là hình phạt có thể phải đi tù nhưng ở đây có con hóa khoa hóa giải rồi mà nhìn không thấy cách đi tù nên có thể ra gặp mầy chú giao thông thôi, bạn nên tự kiếm tiền kinh doanh nhỏ thì hơn vì cung quan lộc của bạn kinh dương lực sỹ là làm nhiều hưởng ít có hóa kỵ là tính rất hay học hỏi cái gì cũng muốn biết muốn hơn người khác nên trong công việc giỏi hơn đồng nghiệp nên bị đố kỵ làm cho công danh không lên được, thiên trù ở mệnh này thì hay được đi ăn uống nhưng không biết nấu có thể mở nhà hàng
Anh Yennamthien ơi có thể xem giúp em lá số của em ko ạ, em cũng đào hoa ở ngọ, đúng là chuyện tình cảm toàn ko đc như ý. Thôi kệ, chắc do mình vô duyên, duyên chưa tới. Anh có thể xem giúp em về công việc của em năm nay đc ko ạ. Năm nay lưu thái tuế cung quan lộc, cv của em mệt mỏi áp lực quá. Dù là cũng kiếm đc tiền nhưng quá mệt mỏi đi, liệu khi nào mọi thứ sẽ dễ thở với em hơn nhỉ anh :(
Hình ảnh
Bạn trước bố mẹ dạy có hà khắc không có hay bị ăn đòn
Dạ thủa nhỏ bố mẹ nghiêm khắc lắm ạ, đúng là dễ bị ăn đòn nếu trái lời. Nhưng càng lớn bố mẹ em càng dễ tính, lên cấp 3 tới giờ là ko còn mắng chửi nữa đụng chuyện chỉ cằn nhằn.
Được cảm ơn bởi: Quyen lee
Đầu trang

Tieuminhminh88
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Tieuminhminh88 »

Gia đình tan nát nhưng kinh tế k tới nỗi nào đúng k e? Mệnh tử vi cư ngọ khá đẹp, tại vòng vận xấu nên vậy. Sang vận cung phúc phá quân hãm còn mệt nữa. Như các anh chị giải ở trên, e có thể học ngoại ngữ làm các nghề như môi giới, pr, marketing,.... cung phu có thất sát hãm gặp triệt nên xác định thư thư thì hẵng lấy ck, cung nô cũng căng đấy, bạn bè mà nhất là nữ giới có giúp sức đó nhưng tiềm tàng những mqh hư ảo, rủi ro
Được cảm ơn bởi: Thuthu1807
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Mệnh thái dương thiên lương hãm này không hợp tính cha cha có tật gì không như vết thương hoặc tai nạn bị tật lá số mệnh hãm thân hãm phúc đức hãm đại vận toàn hãm số vất vả bản tính thái dương thiên lương hơi cao ngạo hỏa tinh nóng tính ôm tam thai bát tọa tính đủng đỉnh kệ đời sau vẫn có địa vị kiểu trường phòng gì đấy ôm được vòng thái tuế nói được làm được
Được cảm ơn bởi: Thathu
Đầu trang

Thathu
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Thathu »

Yennamthien đã viết: 10:16, 24/06/21 Mệnh thái dương thiên lương hãm này không hợp tính cha cha có tật gì không như vết thương hoặc tai nạn bị tật lá số mệnh hãm thân hãm phúc đức hãm đại vận toàn hãm số vất vả bản tính thái dương thiên lương hơi cao ngạo hỏa tinh nóng tính ôm tam thai bát tọa tính đủng đỉnh kệ đời sau vẫn có địa vị kiểu trường phòng gì đấy ôm được vòng thái tuế nói được làm được
Bố em bị đau dạ dày từ rất sớm, em nhớ là hồi e còn nhỏ lớp 1-2 bố em đã bị bệnh này rồi. Giờ vẫn còn nhưng ko quá nặng ạ. Đúng là nhìn lá số của em chán luôn :(( em thấy 9 chính tinh hãm địa, hình như đây là số lượng lớn nhất có thể đạt đc rồi. Ko có lá số nào mà có 10 chính tinh hãm địa cả haizzzzzz đc cái đời em em thấy cũng ổn. Ko có j nổi bật quá nhưng cũng ko có gì xấu quá :D
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”