Các bác xem hộ em với ạ! Em mệt mỏi quá. Lộc tồn ở Điền nhưng ăn con Tuần 😢😢

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Thuthu1807
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Các bác xem hộ em với ạ! Em mệt mỏi quá. Lộc tồn ở Điền nhưng ăn con Tuần 😢😢

Gửi bài gửi bởi Thuthu1807 »

~X(
Em sinh ra trong một gia đình đổ vỡ, đến bây giờ là nát hẳn luôn rồi ạ. Em có đi xem 1-2 thầy, thầy bảo lá số vừa xấu bố mẹ, xấu cả đường chồng. Công danh thì lên rồi lại bị giáng chứng vì thị phi đào hoa. Có ngoại hình nhưng mà đào hoa ưa tình dục quá nên rất khổ. Trong khi em 20 tuổi đầu rồi mà chưa có một mảnh tình nào dắt vai :(. Thầy còn bảo e dễ dính đến pháp luật ngồi tù 😣
Các bác có thể luận giải kĩ hộ em cung Điền Trạch và cung sự nghiệp được không ạ? Bao giờ ảnh hưởng của Tuần ở cung Điền trạch sẽ hết hay giảm bớt đi ạ?
Có thể cho em biết em bị dính đến ngồi tù vì lí do gì được không ạ? Huhu sao số em vừa không có tình cảm vừa không có tiền ntn 😢😢
Tập tin đính kèm
45F0732A-1787-452E-A626-CC7E09F4D9BC.jpeg (356.95 KiB) Đã xem 753 lần
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Các bác xem hộ em với ạ! Em mệt mỏi quá. Lộc tồn ở Điền nhưng ăn con Tuần 😢😢

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

Up hộ chị, chúc chị may mắn nhé!
Được cảm ơn bởi: Thuthu1807
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Các bác xem hộ em với ạ! Em mệt mỏi quá. Lộc tồn ở Điền nhưng ăn con Tuần 😢😢

Gửi bài gửi bởi Yennamthien »

La số này bạn nên thoải mái chấp nhận nó thì sẽ thấy bình thường đừng nghĩ nhiều Tử vi cư ngọ nhưng lại dinh bộ đào hoa thiên không ở tí ngọ mão dậu thì tài hoa khôn khéo do thiếu dương nhưng nữ là hay đi lừa phỉnh đàn ông nên có khi đến gần ngày cưới lại tự bỏ hoặc bị đá mà đào hoa cư ngọ thì chóng tàn nên người ta khuyên bớt đi sống đơn giản thì sẽ tốt nhất cho la số này còn đi tù thì mình thấy là không vì thiên hình ở tận ách là hình phạt có thể phải đi tù nhưng ở đây có con hóa khoa hóa giải rồi mà nhìn không thấy cách đi tù nên có thể ra gặp mầy chú giao thông thôi, bạn nên tự kiếm tiền kinh doanh nhỏ thì hơn vì cung quan lộc của bạn kinh dương lực sỹ là làm nhiều hưởng ít có hóa kỵ là tính rất hay học hỏi cái gì cũng muốn biết muốn hơn người khác nên trong công việc giỏi hơn đồng nghiệp nên bị đố kỵ làm cho công danh không lên được, thiên trù ở mệnh này thì hay được đi ăn uống nhưng không biết nấu có thể mở nhà hàng
Đầu trang

Thuthu1807
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Dạ em cảm ơn bác ạ. Bác xem hộ em có gì xấu ở lá này không ạ. Huhu để e tu tâm tích đức thay đổi. Chồng con sau này sẽ ntn ạ?
Đầu trang

phucphucphucphuc
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi phucphucphucphuc »

2 vấn đề cần giải quyết

1. Chọn bạn mà chơi, ra ngoài nhớ giữ mình.

2. Cẩn thận năm Quý là những năm có đuôi số 3.

Cô còn phước lớn nên vẫn mò vào đây để hỏi, chứ không giờ chắc đang đập đá or hất cùn phương nào rồi :))
Đầu trang

Thathu
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Thathu »

Yennamthien đã viết: 09:26, 04/06/21 La số này bạn nên thoải mái chấp nhận nó thì sẽ thấy bình thường đừng nghĩ nhiều Tử vi cư ngọ nhưng lại dinh bộ đào hoa thiên không ở tí ngọ mão dậu thì tài hoa khôn khéo do thiếu dương nhưng nữ là hay đi lừa phỉnh đàn ông nên có khi đến gần ngày cưới lại tự bỏ hoặc bị đá mà đào hoa cư ngọ thì chóng tàn nên người ta khuyên bớt đi sống đơn giản thì sẽ tốt nhất cho la số này còn đi tù thì mình thấy là không vì thiên hình ở tận ách là hình phạt có thể phải đi tù nhưng ở đây có con hóa khoa hóa giải rồi mà nhìn không thấy cách đi tù nên có thể ra gặp mầy chú giao thông thôi, bạn nên tự kiếm tiền kinh doanh nhỏ thì hơn vì cung quan lộc của bạn kinh dương lực sỹ là làm nhiều hưởng ít có hóa kỵ là tính rất hay học hỏi cái gì cũng muốn biết muốn hơn người khác nên trong công việc giỏi hơn đồng nghiệp nên bị đố kỵ làm cho công danh không lên được, thiên trù ở mệnh này thì hay được đi ăn uống nhưng không biết nấu có thể mở nhà hàng
Anh Yennamthien ơi có thể xem giúp em lá số của em ko ạ, em cũng đào hoa ở ngọ, đúng là chuyện tình cảm toàn ko đc như ý. Thôi kệ, chắc do mình vô duyên, duyên chưa tới. Anh có thể xem giúp em về công việc của em năm nay đc ko ạ. Năm nay lưu thái tuế cung quan lộc, cv của em mệt mỏi áp lực quá. Dù là cũng kiếm đc tiền nhưng quá mệt mỏi đi, liệu khi nào mọi thứ sẽ dễ thở với em hơn nhỉ anh :(
Hình ảnh
Đầu trang

Thuthu1807
Mới gia nhập
Mới gia nhập

phucphucphucphuc đã viết: 21:28, 22/06/21 2 vấn đề cần giải quyết

1. Chọn bạn mà chơi, ra ngoài nhớ giữ mình.

2. Cẩn thận năm Quý là những năm có đuôi số 3.

Cô còn phước lớn nên vẫn mò vào đây để hỏi, chứ không giờ chắc đang đập đá or hất cùn phương nào rồi :))
Dạ bác nói thế làm em lo quá, vì em 20 tuổi đầu vẫn chưa mảnh tình vắt vai huhu. Gia đình thì chán hẳn rùi. Bác cho em xin vài điểm tốt ở lá số này không ạ? Trc e đi xem thầy thầy bảo phúc đức k tốt lắm. Bố mẹ không tốt. Đường chồng chán. Mệnh Tử vi nên làm nhà nước nhma cũng không hy vọng gì vì hay bị tiểu nhân hại nếu có được thăng chức thì cũng bị giáng sớm. Kiếm được tiền nhưng mà lao lực lắm không giữ được tiền. Đúng là em có đôi phần nhan sắc nhưng mà cứ hồng nhan bạc phận sao sao ý ạ. E đang học báo mà còn thấy mông lung sau này chả biết làm gì.
Đầu trang

thanhmai8558
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi thanhmai8558 »

Menh Tu vi nen lam nhung nghe lien quan nhan su, vi Tu vi hay biet nhin nguoi dung vao viec gi.
Ban lam viec nhieu voi nu hon nam. Va cung kha la kho khan.
Tuan o day rat tot cho cung Phuc va Dien,
Hong loan gap hoa ky, ban co the hoc ngoai ngu dc khong. Can than voi may ban nguoi nuoc ngoai. Nen lam ban voi nhung nguoi co hoc van cao hon la nguoi co tien.
Dao hoa gap thien khong nen cung xem tinh cam rac roi. Ban tu than tich duc theo kieu sac sac khong khong thi duoc. Co the co can tu do.
Đầu trang

Thuthu1807
Mới gia nhập
Mới gia nhập

thanhmai8558 đã viết: 00:23, 23/06/21 Menh Tu vi nen lam nhung nghe lien quan nhan su, vi Tu vi hay biet nhin nguoi dung vao viec gi.
Ban lam viec nhieu voi nu hon nam. Va cung kha la kho khan.
Tuan o day rat tot cho cung Phuc va Dien,
Hong loan gap hoa ky, ban co the hoc ngoai ngu dc khong. Can than voi may ban nguoi nuoc ngoai. Nen lam ban voi nhung nguoi co hoc van cao hon la nguoi co tien.
Dao hoa gap thien khong nen cung xem tinh cam rac roi. Ban tu than tich duc theo kieu sac sac khong khong thi duoc. Co the co can tu do.
Em học giỏi ngoại ngữ ạ em đang có định hướng phát triển theo mảng công việc liên quan đến ngoại ngữ ạ.
Đầu trang

thanhmai8558
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi thanhmai8558 »

Uh, nhung e can than voi may ban nguoi nuoc ngoai nhe.
Theo huong ngoai ngu co the dung duoc.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”