Năm nay em có mở rộng về việc kinh doanh online, mà tình hình dịch bệnh cũng chán

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
phucanhlien92
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Năm nay em có mở rộng về việc kinh doanh online, mà tình hình dịch bệnh cũng chán

Gửi bài gửi bởi phucanhlien92 »

Hình ảnh
nhà em có gia cảnh cũng bình thường, bố mẹ khá vất vả, đi làm ăn nơi xa, em thì ko thuận với họ hàng cho lắm
em có một em trai
về học vấn thì em có xin được học bổng du học bên nước ngoài và lấy được bằng về nước, bây giờ cv lại ko liên quan đến ngành học lắm
đợt trước em có làm phiên dịch cho một công ty nước ngoài nhưng bây giờ chuyển hẳn sang bán hàng online để thoải mái thời gian hơn
về tình duyên thì em với chồng em đến với nhau cũng khá là gian nan, em với anh ấy quen trong khoảng thời gian em ở nước ngoài, và sau khi cả em và anh ấy về đây thì em có đi làm một thời gian thì em với anh ấy bàn nhau thả bầu để về xin cưới nhưng bị gđ em phản đối vì gđ anh ấy có việc bận ko xuống ngay được và bắt bỏ thai, bẵng đi thời gian 2-3 năm gđ mới đồng ý nhưng vẫn là bằng mặt ko bằng lòng, và bây giờ thì bọn em có 1 bé rùi.
mong mọi người có thể cho em xin lời khuyên về lá số của em với ạ ;;)
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Năm nay em có mở rộng về việc kinh doanh online, mà tình hình dịch bệnh cũng chán

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

Up hộ chị, chúc chị may mắn ạ!!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”