MỘT CHÚT LẾU LÁO. XIN THỨ LỖI.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
hadulosangeles
Chính thức
Chính thức

MỘT CHÚT LẾU LÁO. XIN THỨ LỖI.

Gửi bài gửi bởi hadulosangeles »

Chẳng là tháng 6 này theo dự kiến cháu sẽ thi cao học. Nên cháu nghĩ ra một trò nhỏ để quý bác có thể thu thập được những sự kiện tử vi với căn cứ luận đoán của mình là đúng hay lệch. Và câu trả lời của cháu sau này về kết quả thi sẽ hoàn toàn trung thực không sợ xấu hổ.
Hiện tại, dự kiến cháu thi vào 22 23 và 24 tháng 6 dương lịch.
1. Cháu đỗ không? Nếu đỗ thì xếp hạng thứ bao nhiêu?
2. Cháu sẽ nhận được kết quả của chính mình vào ngày nào (ngày theo can hoặc chi)?
3. Cháu có bị hủy thi vì lí do gì không? Lí do là gì? Có liên quan tới ai thân thích hay không?
4. Tháng 8 dương lịch sẽ có biến cố gì sau khi có kết quả cao học?
...
Thực ra cháu cũng có chút cảm nhận gì đó rất kì lạ. Cháu hi vọng mọi người cùng xem bằng quẻ dịch hoặc tứ trụ.
Cháu cũng xin mạnh dạn đoán ý thứ 2, có lẽ cháu sẽ nhận kết quả đậu rớt của mình vào ngày thìn hoặc tuất, khả năng cao 80% ngày thìn ạ.
...
Một tình huống thực tế để thực chiến, mong các bác bỏ qua sự láo lếu của cháu. Thực ra mấy hôm nay cháu cũng lên quẻ hoài nhưng bị nhiễu. Nhưng cháu có cảm giác bình chân như vại mặc dù đây là bước ngoặc cuộc đời. Và cháu thấy cũng coi như là một kỉ niệm vui nếu quý bác cùng trao đổi chiêu thức phân tích lên quẻ.
Khi ra quẻ, xin quý bác vui lòng cho cháu kinh nghiệm lên quẻ, và căn cứ luận đàm chi tiết. Cháu xin để được học hỏi và nghiên cứu, cũng như kiểm chứng lại lá số của mình cũng như tự nhận thức bản thân cho đúng.
Cháu xin cảm ơn ạ.
Khi có kết quả cháu sẽ review sớm nhất có thể.
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: MỘT CHÚT LẾU LÁO. XIN THỨ LỖI.

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

Up hộ anh, chúc anh may mắn nhé!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”