Lá số đẹp ace vào bình luận

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
16142233
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Lá số đẹp ace vào bình luận

Gửi bài gửi bởi 16142233 »

các cao nhân xem giúp em cung phu thê lá số của em với ạ
Đầu trang

16142233
Mới gia nhập
Mới gia nhập

mong mọi người luận giúp em cung phu thê ạ, cung phu thê em có Thiên Đồng và Văn Xương có phải chủ về người phối ngẫu xinh đẹp và có học thức không ạ?Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: 16142233
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
thanhthanh2013
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thanhthanh2013 »

phucphucphucphuc đã viết: 13:49, 04/06/21 chuyển biến là ntn bạn?
xuơng khúc của bạn đắc địa bạn là nguời học ít biết nhiều.
Khoa kỵ đồng hành, hóa kỵ về cung thổ - kỵ đắc địa, bạn là nguời có thừa sự cô gắng.
xuơng khúc đồng cung hóa kỵ, bằng cấp có đấy rồi cũng không dùng tới.
bạn muốn khá thì phải dụng cung tài, có tham vũ đồng hành tức là phải lao ra ngoài buôn bán. Cái bạn thiếu ấy là sự liều lĩnh và tư duy về đồng tiền
vào vận 32-41, cự nhât -lộc quyền- khôi việt bạn sẽ gặp đc nguời giúp mình thay đổi tư duy. 10 năm này do bản cung của đại vận là canh dần, can canh nhật vũ âm đồng, thái duơng gặp tầng song lộc thì công việc sẽ rất tốt, nhưng do thiên đồng hóa kỵ nhập cung tật, bạn nên chú ý thêm đến sức khỏe.
mệnh thổ đi đến cung dần là cung mộc, thì sẽ khá là vất vả nhưng vẫn đc việc, song hỷ không có gì bạn lại thêm 1 cháu nữa.

:)) =D> =D> =D> =D> =D>
Có rõ thêm e bé nữa vào năm nào trong đại vận ko ạ? Theo lý thuyết thì thái dương cự môn cung tử tức là có tầm 4 con nhưng e mới có một cháu mà đã thấy hơi mệt rồi ạ.
Đầu trang

chieclaxanh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi chieclaxanh »

Ngày xanh đã viết: 18:56, 02/06/21
thanhthanh2013 đã viết: 18:52, 02/06/21
Ngày xanh đã viết: 18:16, 02/06/21

Mệnh tử vi cư ngọ, tuổi đinh hưởng lộc tồn, hồng lộc + tam minh+ cáo phụ+ xương khúc+ tả hữu + quang quí. Mệnh tốt hợp cách.
Thân cư tài có vũ tướng ngộ triệt thì thân bất lợi, tài khó tụ.
Các đại hạn tiếp theo liên tiếp đi qua tuần trung, hư hao, triệt lộ chứng tỏ hoàn cảnh không thuận lợi. Sự thành công lắm chông gai, vất vã.
Lá số này phụ mẫu dễ bất hoà, sau dễ bất hoà với phụ mẫu lẫn con cái.
Lá số này sau có thành công lớn ko bác
Không thành công lớn được do các đại vận quan trọng không thuận lợi.
Đây là lá số thằng cháu em, nó vừa mới ra trường ngành CNTT ở một đại học có tiếng ở miền Bắc, các bác xem giúp cháu nó nên khởi nghiệp ở vận nào ạ ;;) ;;) :)

Hình ảnh
Đầu trang

16142233
Mới gia nhập
Mới gia nhập

16142233 đã viết: 11:08, 05/06/21 mong mọi người luận giúp em cung phu thê ạ, cung phu thê em có Thiên Đồng và Văn Xương có phải chủ về người phối ngẫu xinh đẹp và có học thức không ạ?Hình ảnh
mọi người xem giúp em có vợ xinh đẹp không ạ?
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Yennamthien »

thanhthanh2013 đã viết: 19:08, 02/06/21
thanhthanh2013 đã viết: 18:52, 02/06/21
Lá số này sau có thành công lớn ko bác
Cám ơn bác tiện bác xem giúp e lá số thằng con em với ạ.
Hình ảnh
Lá số thằng con em có xấu hơn lá số thằng cháu kia nhiều k ạ?
Mình thấy lá này đẹp hơn lá tử vi cư ngọ vì tư vi cư ngọ kia không đủ sao thiên tướng gặp triệt thiên phủ gặp thiên không còn lá số này thì đủ khoa quyền lộc chính tính thiên cơ sinh cho mệnh hỏa nằm ở cung ngọ dương hỏa nữa
Đầu trang

thanhthanh2013
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Yennamthien đã viết: 13:49, 16/06/21

Hình ảnh
Mình thấy lá này đẹp hơn lá tử vi cư ngọ vì tư vi cư ngọ kia không đủ sao thiên tướng gặp triệt thiên phủ gặp thiên không còn lá số này thì đủ khoa quyền lộc chính tính thiên cơ sinh cho mệnh hỏa nằm ở cung ngọ dương hỏa nữa
Cám ơn bác. Tại e xem cái cân xương đoán số thấy lá số thằng cháu tử vi cư ngọ khá đẹp.
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

thanhthanh2013 đã viết: 21:18, 16/06/21
Hình ảnh
Cám ơn bác. Tại e xem cái cân xương đoán số thấy lá số thằng cháu tử vi cư ngọ khá đẹp.
Đây là theo kinh nghiệm của riêng mình thôi sau một thời gian nghiên cứu nghiệm lý thì hai lá số giống nhau nhưng chỉ cần các phụ tinh không đóng đúng cung không phù trợ cho mệnh thì một người thì giầu một người thì nghèo nên khi xem lá số phải xem hết nó có những cách gì xấu hay tốt nữa Nhiều người cứ nói tử vi cư ngọ là đẹp nhưng nếu không có thiên phủ kho quân lương rỗng tướng thì mất đầu thì vua cũng phải chạy trốn khi giặc đến mà thôi
Đầu trang

thanhthanh2013
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Yennamthien đã viết: 11:12, 17/06/21
thanhthanh2013 đã viết: 21:18, 16/06/21

Đây là theo kinh nghiệm của riêng mình thôi sau một thời gian nghiên cứu nghiệm lý thì hai lá số giống nhau nhưng chỉ cần các phụ tinh không đóng đúng cung không phù trợ cho mệnh thì một người thì giầu một người thì nghèo nên khi xem lá số phải xem hết nó có những cách gì xấu hay tốt nữa Nhiều người cứ nói tử vi cư ngọ là đẹp nhưng nếu không có thiên phủ kho quân lương rỗng tướng thì mất đầu thì vua cũng phải chạy trốn khi giặc đến mà thôi
Sau 30 năm đầu triệt yếu đi thì vào cung thân có đc tính là vẫn đẹp k thưa bác
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Triệt thì sau 30 giảm đi chứ không phải mất ảnh hưởng nên lựa theo nếu thiên tướng gặp triệt thì không nên làm chủ hoặc làm trưởng chỉ làm quân sư thôi thì được thuận theo lá số thì đỡ hơn ham lên trưởng là phát sinh hoặc là trưởng giả có danh thôi không được làm
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”