Gái thực dụng chọn chồng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
phuongtinh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gái thực dụng chọn chồng

Gửi bài gửi bởi phuongtinh »

Dạ em thuộc loại con gái "hơi bị thực dụng" ạ B-) . Các bác xem giúp em xem lá số này sau này có giàu có không ạ? Không giàu thì em sẽ suy nghĩ lại. :))
Hiện tại em quen anh này được 3 tháng. Anh này mập mập, lùn, tóc xoăn, da mặt hơi ngâm nhưng da chỗ khác trắng ạ :))
Anh này học rất giỏi, thủ khoa, đang làm về kỹ thuật. Cái gì hỏi ổng cũng biết, cũng làm được, chắc chỉ trừ đẻ con là ổng không làm được thôi.
Gia đình anh này cũng thuộc loại trung lưu, được bố mẹ cho 1 căn nhà và 1 mảnh đất ở trung tâm của tỉnh, định giá chắc cũng 6-7 tỷ. Anh và gia đình tin vào Phật nên hay làm từ thiện, gia đình anh tài trợ cho bếp ăn của nhiều bệnh viện trong tỉnh.
Trước giờ ổng chỉ có ăn học nên tính tình thẳn thắn và trung thực, đôi khi ngu ngơ nên bị em dắt mũi =)) . Các bác xem giúp em sau này có thành tỷ phú không nhé, nếu không em né gấp vì thanh xuân con gái có hạn. :x
Anh iu.jpg
Anh iu.jpg (182.43 KiB) Đã xem 1209 lần
Đầu trang

12010277
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Gái thực dụng chọn chồng

Gửi bài gửi bởi 12010277 »

Chắc bạn biết vì sao người ta xem bài của bạn 25 lần nhưng ko ai hồi âm?
Được cảm ơn bởi: ThánhPhán
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi quách xảo què »

Da mặt ngâm thì chắc ngoài nắng hoặc bẩm sinh, nhưng mà có những chỗ bị che trong mát, tức là da được bao phủ bởi quần áo nó cũng đen mà ta, sao mà trắng được, mấy bạn nam vô xác nhận liệu có những chỗ mà không ra nắng, ánh sáng không chiếu vào được nhưng vẫn đen phải không.

Nếu bạn kia trắng thì quả thực là dị tướng.
Được cảm ơn bởi: ThánhPhán
Đầu trang

phuongtinh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Em post bài thì biết sẽ bị chửi rồi, nên các anh chị chửi em cũng không sao đâu ạ. :))
Cuộc sống làm người ai mà không thích giàu có, sung sướng? Các anh chê em ích kỷ này nọ thì em nhận thôi. Em sống thật lắm. 8->
Em có quyền lựa chọn thì em sẽ chọn điều tốt nhất cho mình. Các anh chị chửi em vì các anh chị không có quyền lựa chọn, nếu anh chị có quyền chọn bánh, thử hỏi có anh chị nào chọn cái bánh dở và bé không ạ? Em đã sống qua lúc nghèo đến mức chuột ỉ.a vào nồi cơm cũng ráng vớt phân chỗ cơm ra rồi ăn phần cơm còn lại nên em sợ nghèo lắm. Bị chửi mà giàu thì em chấp nhận. =D>
Các anh chị cứ làm người tốt đi, hiền lành đi. Nhưng nên nhớ nếu không có người "xấu" và "ích kỷ" như em thì cái khái niệm "tốt" và "hiền lành" không có đâu. :))
Mong cao nhân nào hữu duyên xem giúp em ạ. :x
Được cảm ơn bởi: MinhBich
Đầu trang

phuongtinh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

quách xảo què đã viết: 18:03, 03/06/21 Da mặt ngâm thì chắc ngoài nắng hoặc bẩm sinh, nhưng mà có những chỗ bị che trong mát, tức là da được bao phủ bởi quần áo nó cũng đen mà ta, sao mà trắng được, mấy bạn nam vô xác nhận liệu có những chỗ mà không ra nắng, ánh sáng không chiếu vào được nhưng vẫn đen phải không.

Nếu bạn kia trắng thì quả thực là dị tướng.
Anh ấy đi nắng nhiều nên đen thôi. không phải dị tường đâu.
Được cảm ơn bởi: quách xảo què
Đầu trang

Quyen lee
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Quyen lee »

Chị tận mắt thấy có người hàng xóm rất nghèo cưới người chồng rất giàu cực tốt cực thương vợ. Nó sỡ hữu cả chục căn nhà mỗi căn không dưới chục triệu. Vợ gọi là dạ thưa.
Chị cũng thấy người gả vào nhà giàu chỉ sống trong nước mắt có tiếng không có miếng chắc hiểu chữ này. Ngày nào cũng bị sỉ vã.
Em có quyền chọn lựa.
Thôi không biết nói gì hơn, chúc em may mắn.
Nhưng em nên nhớ con người lên voi xuống chó là chuyện bình thường khó nói. Không thể nào em bên người ta lúc họ lên voi đá người ta đi khi người ta xuống chó.
Được cảm ơn bởi: phuongtinh, MinhBich, Vutrang123, ducnm131
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi quách xảo què »

Tôi thấy quan điểm của bạn bình thường thôi.

Bây giờ phụ nữ đa phần vậy, giữa 1 bên cao to và dài và 1 bên cao to và ngắn thì chị em sẽ chọn dài hơn rồi, bạn chọn lựa thế cũng không có gì chê trách, mỗi người mỗi quan điểm.
Đầu trang

phuongtinh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Quyen lee đã viết: 18:30, 03/06/21 Chị tận mắt thấy có người hàng xóm rất nghèo cưới người chồng rất giàu cực tốt cực thương vợ. Nó sỡ hữu cả chục căn nhà mỗi căn không dưới chục triệu. Vợ gọi là dạ thưa.
Chị cũng thấy người gả vào nhà giàu chỉ sống trong nước mắt có tiếng không có miếng chắc hiểu chữ này. Ngày nào cũng bị sỉ vã.
Em có quyền chọn lựa.
Thôi không biết nói gì hơn, chúc em may mắn.
Nhưng em nên nhớ con người lên voi xuống chó là chuyện bình thường khó nói. Không thể nào em bên người ta lúc họ lên voi đá người ta đi khi người ta xuống chó.
Cảm ơn chị. Em sống có 1 lần thôi, và em cần tiền vì nhà em nghèo, mẹ em lại bệnh suốt, em trai em cần tiền đi học.
Sống trong nước mắt hay nước mũi gì em cũng kệ, có tiền là được. :D
Khóc trong ô tô còn hơn cười trên xe đạp ;)
Được cảm ơn bởi: Quyen lee, MinhBich
Đầu trang

Quyen lee
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Quyen lee »

Mẹ bạn bệnh gì vậy?

Thân con gái vừa lo cho mẹ bệnh vừa lo cho em trai đi học.
Mình cũng giống bạn vừa lo cho bà bệnh vừa lo kiếm tiền cho thằng em trai đi học.
Mình lo cho gia đình từ hồi 12 tuổi đến giờ mệt lắm, mình cũng giống bạn ước mơ có người giúp mình về kinh tế.

Chúc bạn hạnh phúc
Đầu trang

phuongtinh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

quách xảo què đã viết: 18:34, 03/06/21 Tôi thấy quan điểm của bạn bình thường thôi.

Bây giờ phụ nữ đa phần vậy, giữa 1 bên cao to và dài và 1 bên cao to và ngắn thì chị em sẽ chọn dài hơn rồi, bạn chọn lựa thế cũng không có gì chê trách, mỗi người mỗi quan điểm.
Nếu anh chấp nhận quan điểm của em thì xem giúp em lá số đó với ạ. :x
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”