Mệnh Nhật Nguyệt (Đan trì-Quế trì) sáng nhưng đời chưa thấy sáng, rất mong cả nhà luận ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Froal
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mệnh Nhật Nguyệt (Đan trì-Quế trì) sáng nhưng đời chưa thấy sáng, rất mong cả nhà luận ạ

Gửi bài gửi bởi Froal »

Xin chào mọi người ạ, em là người mới.
Qua thời gian xem và học hỏi từ nhiều nơi, tự nghiệm lá số của chính mình, em vẫn chưa hiểu tại sao Nhật Nguyệt của em đều sáng mà cuộc đời em đến nay vẫn thấy tệ ạ.
Mong cả nhà luận thoải mái ạ.
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: madamrich89
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: Mệnh Nhật Nguyệt (Đan trì-Quế trì) sáng nhưng đời chưa thấy sáng, rất mong cả nhà luận ạ

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Froal đã viết: 22:25, 11/06/21 Xin chào mọi người ạ, em là người mới.
Qua thời gian xem và học hỏi từ nhiều nơi, tự nghiệm lá số của chính mình, em vẫn chưa hiểu tại sao Nhật Nguyệt của em đều sáng mà cuộc đời em đến nay vẫn thấy tệ ạ.
Hình ảnh
Lá số khá tốt. Mệnh Thái dương vượng địa, có xương khúc, song lộc, long phượng, Lộc ấn tướng, Hóa Khoa. Quan có kỵ xung chiếu, không hay lắm.

Em đang làm nghề gì? Trình độ? Giai đoạn 14 tới 23 chắc nhiều khó khăn, gian nan, học hành thi cử cũng không được thuận lợi?
Được cảm ơn bởi: Froal
Đầu trang

Froal
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mệnh Nhật Nguyệt (Đan trì-Quế trì) sáng nhưng đời chưa thấy sáng, rất mong cả nhà luận ạ

Gửi bài gửi bởi Froal »

hysshu đã viết: 00:20, 12/06/21 Lá số khá tốt. Mệnh Thái dương vượng địa, có xương khúc, song lộc, long phượng, Lộc ấn tướng, Hóa Khoa. Quan có kỵ xung chiếu, không hay lắm.

Em đang làm nghề gì? Trình độ? Giai đoạn 14 tới 23 chắc nhiều khó khăn, gian nan, học hành thi cử cũng không được thuận lợi?
Em làm về thiết kế đồ họa, BĐS, nhưng em ko thích công việc cho lắm.
Em có bằng CĐ thôi ạ.
14-23 của em là chuỗi ngày nhiều thứ tệ, đúng là bắt đầu 23 thì cuộc đời em thay đổi nhiều.
Em có cảm giác tuổi trẻ của em là những ngày bị o ép đến mức kiệt quệ, em không hứng thú điều gì khi còn trẻ cả, hiện tại có vẻ đang dần sáng hơn, nhưng em cũng chưa biết sẽ đi đâu về đâu, không biết mình nên làm về ngành gì thì sẽ thuận lợi.
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

Bạn sinh giờ ngọ thì mệnh thân đồng cung , và đóng tại thìn là tốt cùng tốt , xấu cùng xấu , có tư tưởng cao đẹp , có hoài bão lớn và là số tự lập . Mệnh thân đồng cung đóng tại Thìn là MỘ ĐỊA, là bai địa ,cho nên không có đất dựng võ và không thuận và không tốt . Vậy bạn sẽ làm được gì ?????????
Đầu trang

Froal
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Froal »

dunglanchin đã viết: 16:06, 12/06/21 Bạn sinh giờ ngọ thì mệnh thân đồng cung , và đóng tại thìn là tốt cùng tốt , xấu cùng xấu , có tư tưởng cao đẹp , có hoài bão lớn và là số tự lập . Mệnh thân đồng cung đóng tại Thìn là MỘ ĐỊA, là bai địa ,cho nên không có đất dựng võ và không thuận và không tốt . Vậy bạn sẽ làm được gì ?????????
Vâng, vậy em mới hỏi, vì em cũng không biết phải làm gì.
Đầu trang

TuviExpress
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi TuviExpress »

Froal đã viết: 22:25, 11/06/21 Xin chào mọi người ạ, em là người mới.
Hình ảnh
Vận sau làm Điền trạch chỉ nên làm tư vấn, môi giới sẽ rất phát. Vài đại vận khá xấu nên chờ thời. Nô xấu nhưng mạnh nên chỉ tin vào mình. Thái Âm có thể phát tài nhờ đất.
Đầu trang

Froal
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Froal »

TuviExpress đã viết: 20:01, 12/06/21 Vận sau làm Điền trạch chỉ nên làm tư vấn, môi giới sẽ rất phát. Vài đại vận khá xấu nên chờ thời. Nô xấu nhưng mạnh nên chỉ tin vào mình. Thái Âm có thể phát tài nhờ đất.
Vâng, vậy thì em sẽ cố gắng với ngành BĐS chờ vận sau vậy ạ.
Em cám ơn ạ!
Đầu trang

TuviExpress
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi TuviExpress »

Froal đã viết: 20:09, 12/06/21
TuviExpress đã viết: 20:01, 12/06/21 Vận sau làm Điền trạch chỉ nên làm tư vấn, môi giới sẽ rất phát. Vài đại vận khá xấu nên chờ thời. Nô xấu nhưng mạnh nên chỉ tin vào mình. Thái Âm có thể phát tài nhờ đất.
Vâng, vậy thì em sẽ cố gắng với ngành BĐS chờ vận sau vậy ạ.
Em cám ơn ạ!
Bạn có gia đình chưa? Nên lưu ý quan tâm đến vợ (nếu đã có) mấy năm tới.
Đầu trang

Froal
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Froal »

TuviExpress đã viết: 20:36, 12/06/21 Bạn có gia đình chưa? Nên lưu ý quan tâm đến vợ (nếu đã có) mấy năm tới.
Em chưa ạ, em cũng có cơ hội lấy cách đây vài năm, nhưng em chọn không.
Đầu trang

thaibk61
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi thaibk61 »

Bố a còn ổn chứ ạ. Là của e cũng na ná
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”