Nữ mệnh thất sát

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Linhlinh9222222
Chính thức
Chính thức

Re: Nữ mệnh thất sát

Gửi bài gửi bởi Linhlinh9222222 »

hysshu đã viết: 23:13, 17/06/21
Linhlinh9222222 đã viết: 20:49, 17/06/21
MinhBich đã viết: 18:43, 17/06/21 Lấy lại lá số giúp em gái.
Nhìn màu mè, hình ảnh mà rối hết mắt. Các thầy đi qua không muốn xem luôn ấy. :)
Hình ảnh
Dạ e cảm ơn
Tính em rất trực tính, nóng nảy, cương quyết dám nghĩ dám làm, làm việc gì mình thích thì rất kiên trì, bền bỉ, tính cách độc lập, không thích người khác can thiệp, hay mừng giận thất thường ?
Dạ vâng không biết công danh sự nghiệp có bị ảnh hưởng xấu gì không ạ . Chứ e thấy lận đận quá .
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Yennamthien »

Với tính cách của thất sát thì khi làm gì cũng suy nghĩ kỹ hẵng làm hoặc đếm từ 1 đến 10 hẵng làm lá số này cực nóng dễ làm việc nguy hiểm đến người khác có quan phù quan phủ thiên hình hóa kỵ bạch hổ đường phù dễ dính đến pháp luật Dưỡng ở mệnh thì học điều dưỡng là được không bạn đi trồng cây nuôi thú vật cũng được hay đổi nghề sang trồng rau sạch giờ này đang thịnh hành
Đầu trang

Linhlinh9222222
Chính thức
Chính thức

Yennamthien đã viết: 09:06, 18/06/21 Với tính cách của thất sát thì khi làm gì cũng suy nghĩ kỹ hẵng làm hoặc đếm từ 1 đến 10 hẵng làm lá số này cực nóng dễ làm việc nguy hiểm đến người khác có quan phù quan phủ thiên hình hóa kỵ bạch hổ đường phù dễ dính đến pháp luật Dưỡng ở mệnh thì học điều dưỡng là được không bạn đi trồng cây nuôi thú vật cũng được hay đổi nghề sang trồng rau sạch giờ này đang thịnh hành
Nhà e kinh doanh nên bố e cũng muốn e kinh doanh mà e chẳng biết nên kinh doanh gì nữa . Không biết lá số của e có nên kinh doanh buôn bán không ạ.
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Thất sát kình dương có thể làm được kinh doanh tự sáng lập được có thể làm về mảng như mở công ty bảo vệ hoặc kinh doanh kim khí nhưng mệnh không thân kiếp là vất vả lên xuống thất thường nên kinh doanh gi nhỏ tôi lúc mất không mất nhiều quá hoặc lên có hậu phương chống cho mình
Đầu trang

Linhlinh9222222
Chính thức
Chính thức

Yennamthien đã viết: 13:55, 18/06/21 Thất sát kình dương có thể làm được kinh doanh tự sáng lập được có thể làm về mảng như mở công ty bảo vệ hoặc kinh doanh kim khí nhưng mệnh không thân kiếp là vất vả lên xuống thất thường nên kinh doanh gi nhỏ tôi lúc mất không mất nhiều quá hoặc lên có hậu phương chống cho mình
Dạ e cảm ơn ah . Cho e hỏi thêm 1 chút cug điền trạch của em là VCD vậy có phải e ko có đất cát nhà cửa gì ạ ?
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Cung Điền Vô chính diệu thì không được hưởng của thừa kế Có Thiên cơ Cự môn chiếu về gặp hỏa tinh thì cẩn thận cháy nhà VCD ở điền thì cũng không mua được nhà đất ở gần nơi mình sinh ra có thì cũng mang tên người khác
Được cảm ơn bởi: MinhBich
Đầu trang

Linhlinh9222222
Chính thức
Chính thức

Yennamthien đã viết: 14:31, 18/06/21 Cung Điền Vô chính diệu thì không được hưởng của thừa kế Có Thiên cơ Cự môn chiếu về gặp hỏa tinh thì cẩn thận cháy nhà VCD ở điền thì cũng không mua được nhà đất ở gần nơi mình sinh ra có thì cũng mang tên người khác
Hồi nhỏ e làm cháy nhà 1 lần rồi ạ . Hic . Không đất đau nhà cửa gì vậy nghèo quá rùi 😭😭😭😭
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MinhBich »

Yennamthien đã viết: 14:31, 18/06/21 Cung Điền Vô chính diệu thì không được hưởng của thừa kế Có Thiên cơ Cự môn chiếu về gặp hỏa tinh thì cẩn thận cháy nhà VCD ở điền thì cũng không mua được nhà đất ở gần nơi mình sinh ra có thì cũng mang tên người khác
Cho em hỏi nhờ chút Điền trạch Vcd thái dương vượng, cự môn vượng chiếu về như lá số em thì đất đai thế nào ạ?
Hình ảnh
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MinhBich »

Linhlinh9222222 đã viết: 14:35, 18/06/21
Hồi nhỏ e làm cháy nhà 1 lần rồi ạ . Hic . Không đất đau nhà cửa gì vậy nghèo quá rùi 😭😭😭😭
Hihi sorry em, không nhịn được cười ý =))
Ngày bé tuổi thơ dữ dội lắm em nhỉ :)
Được luận ra vậy thì ngày tháng sau này phải cố gắng em ạ.
Chị cũng không biết có đất đai không? Cũng vcd đây 8->
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Linhlinh9222222 đã viết: 14:35, 18/06/21
Ai bảo em ko có nhà đâu chỉ là không phải nhà mang tên mình thôi nhiều người bị lá số như thế họ kiếm bao nhiêu mua nhà để hết tên con họ vẫn ở nhưng không có gì thành giải vận thôi
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”