Nữ mệnh thất sát

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Nữ mệnh thất sát

Gửi bài gửi bởi Yennamthien »

Cung điền VCD không phải không có nhà mà là không được hưởng thừa kế nhà ví dụ như bố mẹ cho nhà thì tốt nhất bảo ông bà bán đi cho tiền chứ không được ở nhà cho, nhiều người cung điền VCD còn kinh doanh BĐS giầu ý,
Được cảm ơn bởi: MinhBich, Linhlinh9222222, FallDaisy
Đầu trang

Linhlinh9222222
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Linhlinh9222222 »

MinhBich đã viết: 14:45, 18/06/21
Linhlinh9222222 đã viết: 14:35, 18/06/21
Yennamthien đã viết: 14:31, 18/06/21 Cung Điền Vô chính diệu thì không được hưởng của thừa kế Có Thiên cơ Cự môn chiếu về gặp hỏa tinh thì cẩn thận cháy nhà VCD ở điền thì cũng không mua được nhà đất ở gần nơi mình sinh ra có thì cũng mang tên người khác
Hồi nhỏ e làm cháy nhà 1 lần rồi ạ . Hic . Không đất đau nhà cửa gì vậy nghèo quá rùi 😭😭😭😭
Hihi sorry em, không nhịn được cười ý =))
Ngày bé tuổi thơ dữ dội lắm em nhỉ :)
Được luận ra vậy thì ngày tháng sau này phải cố gắng em ạ.
Chị cũng không biết có đất đai không? Cũng vcd đây 8->
Vầng hồi bé e làm cháy toang cái nhà của bố mẹ e . May mà còn biết chạy ra ngoài ko cháy nốt người thì hỏng .
Được cảm ơn bởi: MinhBich
Đầu trang

Linhlinh9222222
Chính thức
Chính thức

Yennamthien đã viết: 14:59, 18/06/21 Cung điền VCD không phải không có nhà mà là không được hưởng thừa kế nhà ví dụ như bố mẹ cho nhà thì tốt nhất bảo ông bà bán đi cho tiền chứ không được ở nhà cho, nhiều người cung điền VCD còn kinh doanh BĐS giầu ý,
Thế mà e đi xem chỉ tay với tử vi xem tướng ở ngoài thì thầy bảo sau này lắm tiền lắm đất đai lắm . Mà e thấy cái lá số e nó xấu đau xấu đớn
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MinhBich »

Yennamthien đã viết: 14:59, 18/06/21 Cung điền VCD không phải không có nhà mà là không được hưởng thừa kế nhà ví dụ như bố mẹ cho nhà thì tốt nhất bảo ông bà bán đi cho tiền chứ không được ở nhà cho, nhiều người cung điền VCD còn kinh doanh BĐS giầu ý,
Với lá số của em thì 1 phần như anh nói, nhưng là Thái Dương Cự Môn chiếu. Anh xem giúp em tí đi ạ :D
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Lá số này đâu có xấu đâu sát phá tham đều sáng chỉ là vất vả thôi vì cách mệnh không thân kiếp mà sát phá tham thì hợp với nam không hợp nữ vì nữ tính như đàn ông thì đường tình duyên không được thuận thôi mà thân ở cung phu gặp tuần thì cảm giác như bị trói buộc không thoát được mấy đại vận đầu không được tốt thôi sang đại vận 43 vừa được thiên thời địa lợi tốt mà
Được cảm ơn bởi: Linhlinh9222222
Đầu trang

Linhlinh9222222
Chính thức
Chính thức

Yennamthien đã viết: 15:42, 18/06/21 Lá số này đâu có xấu đâu sát phá tham đều sáng chỉ là vất vả thôi vì cách mệnh không thân kiếp mà sát phá tham thì hợp với nam không hợp nữ vì nữ tính như đàn ông thì đường tình duyên không được thuận thôi mà thân ở cung phu gặp tuần thì cảm giác như bị trói buộc không thoát được mấy đại vận đầu không được tốt thôi sang đại vận 43 vừa được thiên thời địa lợi tốt mà
Dạ vầng đường tình duyên của e thì quá là chán . Quá là kinh khủng khiếp . Gặp toàn thể loại bạc bẽo hơn nc ốc . Giờ e đang có 1 bé trai 10 tháng tuổi . 1 mình nuôi con ăn nhờ ở đậu bố mẹ đẻ .
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Của em đỡ hơn bạn kia chút thôi vẫn dính cháy nhà vì thiên cơ tam hợp cự môn xung chiếu cũng dính hỏa tinh xung chiếu có vẻ nhẹ hơn bạn kia là con hỏa tinh tại điền luôn nên cũng cẩn thận củi lửa chút chắc không nặng bằng lá số kia lá số này điền có vẻ sang hơn ân quan thiên quý cô thần quả tú hồng loan đào xem dòng họ có cô gì bà nào ko chồng con không dễ được cho nhà
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Yennamthien đã viết: 15:49, 18/06/21 Của em đỡ hơn bạn kia chút thôi vẫn dính cháy nhà vì thiên cơ tam hợp cự môn xung chiếu cũng dính hỏa tinh xung chiếu có vẻ nhẹ hơn bạn kia là con hỏa tinh tại điền luôn nên cũng cẩn thận củi lửa chút chắc không nặng bằng lá số kia lá số này điền có vẻ sang hơn ân quan thiên quý cô thần quả tú hồng loan đào xem dòng họ có cô gì bà nào ko chồng con không dễ được cho nhà
Chắc họ hàng xa, gần thì em không thấy cô gì bà nào không chồng con cả.
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

MinhBich đã viết: 18:43, 17/06/21 Lấy lại lá số giúp em gái.
Nhìn màu mè, hình ảnh mà rối hết mắt. Các thầy đi qua không muốn xem luôn ấy. :)
Hình ảnh
Em nhìn thấy chữ THÂN đỏ bên cạnh cung Phu trong lá số của em không?
Em là thân cư Phu, chị chỉ thấy em nhắc tới nuôi con nhỏ mà không thấy nhắc tới việc đã lấy chồng chưa?
Nếu đã lấy chồng thì cuộc sống của em sau hôn nhân thế nào? Có quá nhiều sát tinh tại cung Phu và tam hợp chiếu nên khá tò mò, em có gặp khó khăn gì hay không?
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Linhlinh9222222 đã viết: 15:47, 18/06/21
Dạ vầng đường tình duyên của e thì quá là chán . Quá là kinh khủng khiếp . Gặp toàn thể loại bạc bẽo hơn nc ốc . Giờ e đang có 1 bé trai 10 tháng tuổi . 1 mình nuôi con ăn nhờ ở đậu bố mẹ đẻ .
Haizzz vậy là single mom hả bé. Khổ thân em quá :((
Quá nhiều sát tinh trong cung Phu và tam hợp hội chiếu haizzz
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”