Kính nhờ mọi người xem giúp lá sô đế tọa la võng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Kính nhờ mọi người xem giúp lá sô đế tọa la võng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

TửviThiênTướng đã viết: 17:36, 19/06/21
Dokhoavan đã viết: 23:27, 18/06/21
TửviThiênTướng đã viết: 19:53, 18/06/21 Hình ảnh

Cháu kính nhờ mọi người trong diễn đàn xem giúp lá số đế tọa la võng này. Cháu đã từng đi làm ở nhiều nơi nhưng đến giờ vẫn đang thất nghiệp ở nhà ạ. Cháu kính nhờ mọi người xem giúp cháu công việc gì thì hợp với cháu ạ. Cháu đã từng làm thu ngân, nhân viên kiểm kê nhưng vẫn chưa ổn định.
- Tốt nghiệp chuyên ngành kế toán và tài chính ngân hàng.
- Cháu có căn cô 9 ạ, liệu có phải đi hấu đồng k ạ? Mấy năm nay cháu thấy cuộc sống lao đao đặc biệt về vấn đề tiền bạc ạ.
Cháu xin cảm ơn mọi người đã ghé qua topic này của cháu ạ.
Đừng tin mấy chuyện đồng bóng em nhé!
Mệnh em có tài, nhưng sức khoẻ yếu, chủ về các bệnh về hệ bài tiết, hệ sinh sản, hở van tim, đề phòng bị k, nhất là k tuyến giáp

Về công việc thì thích hợp tự kinh doanh, nhưng cũng mang sắc thái nghiệp dư. Lợi ích hay bị cướp đoạt.
Anh ơi anh cho em hỏi liệu số này e có hợp với làm nhà nước k ạ? E đang định thi vào kho bạc nhà nước quý 3 này ạ. Kinh doanh nghiệp dư chắc k thành r, e toàn bị lừa tiền.
Làm kho bạc tốt bậc nhất cho mệnh em! Bởi vì Tài có Vũ Phủ mà Vũ khúc Hoá quyền, Phủ có Lộc chiếu.

Em định thi kho bạc nào cho anh biết để sau a nhờ giải ngân! :))
Đầu trang

TửviThiênTướng
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi TửviThiênTướng »

Dokhoavan đã viết: 17:49, 19/06/21
Dokhoavan đã viết: 23:27, 18/06/21

Đừng tin mấy chuyện đồng bóng em nhé!
Mệnh em có tài, nhưng sức khoẻ yếu, chủ về các bệnh về hệ bài tiết, hệ sinh sản, hở van tim, đề phòng bị k, nhất là k tuyến giáp

Về công việc thì thích hợp tự kinh doanh, nhưng cũng mang sắc thái nghiệp dư. Lợi ích hay bị cướp đoạt.
Anh ơi anh cho em hỏi liệu số này e có hợp với làm nhà nước k ạ? E đang định thi vào kho bạc nhà nước quý 3 này ạ. Kinh doanh nghiệp dư chắc k thành r, e toàn bị lừa tiền.
Làm kho bạc tốt bậc nhất cho mệnh em! Bởi vì Tài có Vũ Phủ mà Vũ khúc Hoá quyền, Phủ có Lộc chiếu.

Dạ em ở qninh ạ. Thế năm nay mà thi có cơ hội đỗ k ạ?
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

TửviThiênTướng đã viết: 18:03, 19/06/21

Năm nay cơ hội thi đỗ rất cao! Nhưng cũng phải “có cái gì” mới dc! :))

Mệnh em sau cũng giàu có, thường sẽ có nhà cho thuê!

Quảng Ninh xa quá, a tưởng ở HN hay SG thì mới nhờ dc! :))
Đầu trang

TửviThiênTướng
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Dokhoavan đã viết: 18:11, 19/06/21

Có cái j là gì hả a ? Phải có tiền á? Thế e chịu r, đang 0 đồng tiền ăn còn k có. Mệnh e giàu ạ? Huhu thật k ạ?
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

TửviThiênTướng đã viết: 18:20, 19/06/21

Có cái j là gì hả a ? Phải có tiền á? Thế e chịu r, đang 0 đồng tiền ăn còn k có. Mệnh e giàu ạ? Huhu thật k ạ?
Năm nay em đắc cả Tứ Hoá Lộc Quyền Khoa Kị nên chủ thành đạt mà cũng phải quyền biến lắm! Cái đó hợp mệnh em!
Được cảm ơn bởi: TửviThiênTướng
Đầu trang

TửviThiênTướng
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Dokhoavan đã viết: 18:59, 19/06/21

Năm nay em đắc cả Tứ Hoá Lộc Quyền Khoa Kị nên chủ thành đạt mà cũng phải quyền biến lắm! Cái đó hợp mệnh em!
Vâng, thật ra e đi phỏng vấn nhiều cũng thấy được gọi nhưng e chưa tìm đc chỗ phù hợp nên e vẫn thất nghiệp ạ. Nếu thi mà mất tiền thì thôi ạ e làm ngoài cũng được. Chỉ thấy vất vả nhưng đỡ mất tiền. A xem số giúp e nữa nha anh. E thích xem số lắm ạ.hihi.
Được cảm ơn bởi: Dokhoavan
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

TửviThiênTướng đã viết: 19:15, 19/06/21
Dokhoavan đã viết: 18:59, 19/06/21
Vâng, thật ra e đi phỏng vấn nhiều cũng thấy được gọi nhưng e chưa tìm đc chỗ phù hợp nên e vẫn thất nghiệp ạ. Nếu thi mà mất tiền thì thôi ạ e làm ngoài cũng được. Chỉ thấy vất vả nhưng đỡ mất tiền. A xem số giúp e nữa nha anh. E thích xem số lắm ạ.hihi.
Xem số cũng chỉ để tìm hướng đi phù hợp cho mình. Hành động thực tế mới ra cơm áo gạo tiền. Thế nên sau khi hỏi số xong em nên ra xh chiến đấu, khi nào gặp vấn đề nan giải thì mới nên đi hỏi số nhé!

Anh cũng xem chơi lúc rảnh thôi! Em không nghe câu “số thầy thì để cho ruồi nó bâu” à?! :))
Đầu trang

phucphucphucphuc
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi phucphucphucphuc »

Tử tướng cư thìn số bạn không thể làm kho bạc được đâu. ^:)^

Mộc dục cư mệnh bạn này là người khó tính, thích sạch sẽ, tướng quân thì người có lớn mà không có khôn.

Liêm trinh - thiên hình cư quan trong công việc bạn là người nguyên tắc, khó tính, không trễ giờ bao giờ. Tang môn đắc làm việc rất có trách nhiệm.

Thiên hình cư mệnh thì còn được chứ mà cư quan - lại có phục binh cư thiên di, người ta chỉ trực ăn bạn thôi. Chui vào làm nhà nước là dở rồi. 8-|

Mệnh có giải thần phượng các, tai to mặt lớn, vẻ đẹp thư sinh- nhị hợp cung nô có hồng loan kình dương, ra ngoài lắm anh theo nhiều anh thích.

Phúc có triệt lộ- đáo phúc ly hương, thân lại cư thiên di có phá quân, số này xuất ngoại rồi còn gì, xin vô nhà nước cũng chả làm gì (:|

Điền giáp liêm sát, càng già càng khá, Đà đắc địa cư điền, số cô này tay trắng lập nghiệp, đắc nhị không, âm dương chiếu điền, sở hữu nhiều bất động sản ở nước ngoài.

Bạn này từ từ năm 34-36 nhập vận âm dương, lúc này đại vận cung di gặp triệt, tuần triệt gỡ nhau, bạn này sẽ xuất ngoại,

Mình gim phần luận giải ở đây, sau bạn xem có đúng không. :)) :)) :))
Đầu trang

thanhmai8558
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi thanhmai8558 »

Ban nay lam Nha nuoc cung duoc, nhung khong duoc nhu y lam.
Ban co thich di chua? Lam thien nguyen khong?
Buoc qua 33 tuoi, chuan bi vao cung than roi do.
Đầu trang

TửviThiênTướng
Nhị đẳng
Nhị đẳng

phucphucphucphuc đã viết: 20:04, 19/06/21 Tử tướng cư thìn số bạn không thể làm kho bạc được đâu. ^:)^

Mộc dục cư mệnh bạn này là người khó tính, thích sạch sẽ, tướng quân thì người có lớn mà không có khôn.

Liêm trinh - thiên hình cư quan trong công việc bạn là người nguyên tắc, khó tính, không trễ giờ bao giờ. Tang môn đắc làm việc rất có trách nhiệm.

Thiên hình cư mệnh thì còn được chứ mà cư quan - lại có phục binh cư thiên di, người ta chỉ trực ăn bạn thôi. Chui vào làm nhà nước là dở rồi. 8-|

Mệnh có giải thần phượng các, tai to mặt lớn, vẻ đẹp thư sinh- nhị hợp cung nô có hồng loan kình dương, ra ngoài lắm anh theo nhiều anh thích.

Phúc có triệt lộ- đáo phúc ly hương, thân lại cư thiên di có phá quân, số này xuất ngoại rồi còn gì, xin vô nhà nước cũng chả làm gì (:|

Điền giáp liêm sát, càng già càng khá, Đà đắc địa cư điền, số cô này tay trắng lập nghiệp, đắc nhị không, âm dương chiếu điền, sở hữu nhiều bất động sản ở nước ngoài.

Bạn này từ từ năm 34-36 nhập vận âm dương, lúc này đại vận cung di gặp triệt, tuần triệt gỡ nhau, bạn này sẽ xuất ngoại,

Mình gim phần luận giải ở đây, sau bạn xem có đúng không. :)) :)) :))
Mình cảm ơn bạn, hiện tại mình thấy k có cửa đi nước ngoài mấy bạn ạ. Có làm công ty nước ngoài còn may ra, à mà mình chưa kết hôn, có khi nào kết hôn là sẽ xuất ngoại k ta. Chứ g trong tay mình 1 xu còn k có đừng nói j có nhiều b đ s . Haha.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”