Chồng tôi đào hoa lắm phải ko quí vị?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Cartier
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Chồng tôi đào hoa lắm phải ko quí vị?

Gửi bài gửi bởi Cartier »

Chào quí vị.
Có nhiều người xem lá số. nói chồng tôi là người đẹp trai, đào hoa, lắm tài nhiều tật. Có phải vậy không quí vị?
Nhờ quí vị xem dùm tôi.
Thank you !
Tập tin đính kèm
730EE853-F040-4DAD-8307-25F053C60C7D.jpeg (313.35 KiB) Đã xem 955 lần
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Chồng tôi đào hoa lắm phải ko quí vị?

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

Cung phu quân của bạn có : LIÊM TRINH ở dần thì : không phải sao lành , chủ về sinh ly nhiều hơn là tử biệt . Liêm trinh là đệ nhị của đào hoa tinh nên thường đa tình , đào hoa ngầm , ưa phong lưu xa hoa . Có đào hồng chiếu thì lấy chồng tài hoa , nhưng hay gặp phải những sự rắc rối vì tình . Hôn phối thương qua nhiều lần đò , mới bền vững , chồng thường ở xa và nghèo . Phải lập gia đình muộn , lấy chồng nhiều tuổi hơn và lấy chồng hợp tuổi thì hóa giải được . Chúc bạn may mắn , hạnh phúc .
Được cảm ơn bởi: thanh163
Đầu trang

nguyenhuong52
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi nguyenhuong52 »

Mình cũng mệnh Phá Quân và cung Phu có Liêm trinh.
Và giờ này vẫn ế 🤣🤣🤣

Hình ảnh
Đầu trang

nguyenhuong52
Tam đẳng
Tam đẳng

dunglanchin đã viết: 22:12, 20/06/21 Cung phu quân của bạn có : LIÊM TRINH ở dần thì : không phải sao lành , chủ về sinh ly nhiều hơn là tử biệt . Liêm trinh là đệ nhị của đào hoa tinh nên thường đa tình , đào hoa ngầm , ưa phong lưu xa hoa . Có đào hồng chiếu thì lấy chồng tài hoa , nhưng hay gặp phải những sự rắc rối vì tình . Hôn phối thương qua nhiều lần đò , mới bền vững , chồng thường ở xa và nghèo . Phải lập gia đình muộn , lấy chồng nhiều tuổi hơn và lấy chồng hợp tuổi thì hóa giải được . Chúc bạn may mắn , hạnh phúc .
Dạ chào bác!

Em cũng đọc nhiều bài viết về sao Liêm trinh đóng ở cung Phu và đúng là có nhiều trường hợp lận đận tình duyên thật.

Theo như bác nói về trường hợp của bạn Cartier bên trên thì em thấy gần như ngôi sao này không có được 1 điểm tốt nào cả, làm chị em chúng em cũng hơi hoang mang ạ 😰😰😰
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Sao này có nhiều điểm tót như : phú , quý tinh ...nhưng vì nó là ĐỆ NHỊ ĐÀO HOA TINH , nên đóng ở cung phu thê thì thường là đào hoa ngầm ,đa tình . Nếu cung phu của mình có sao trên thì ta phải lập gia đình muộn , lấy chồng hợp tuổi ... thì giải quyết được vấn đề này . Đa số người ta không biết , có người biết nhưng không tin , thì mới thành xã hội .
Được cảm ơn bởi: nguyenhuong52, MarlinNguyen, Quyen lee
Đầu trang

nguyenhuong52
Tam đẳng
Tam đẳng

dunglanchin đã viết: 06:22, 21/06/21 Sao này có nhiều điểm tót như : phú , quý tinh ...nhưng vì nó là ĐỆ NHỊ ĐÀO HOA TINH , nên đóng ở cung phu thê thì thường là đào hoa ngầm ,đa tình . Nếu cung phu của mình có sao trên thì ta phải lập gia đình muộn , lấy chồng hợp tuổi ... thì giải quyết được vấn đề này . Đa số người ta không biết , có người biết nhưng không tin , thì mới thành xã hội .
Dạ, em chúc bác ngày mới vui vẻ ạ!

Em làm phiền bác nhìn giúp lá số của em xem Liêm trinh đóng tại cung Phu của em theo cách này có xấu không ạ?

Em cảm ơn bác ạ!

Xin phép bạn chủ top cho mình ké top với nhé!

Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: MinhBich
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Bạn có cung phu : Liêm trinh ở thân thì cũng như ở dần và như lá số trên , hơn nữa số bạn cũng thường 3 lần đò, cho nên phải lập gia đình muộn , lấy chồng hợp tuổi và cưới hai lần thì giải quyết được vấn đề này thôi , chứ đừng lo nghĩ nhiều về nó .Đối với lá số này của bạn và đối với cung phu này bạn phải chú ý : bạn phải cho người phu <chồng > của mình đứng chủ đạo thì mọi việc tất thành , còn mình chỉ phụ trợ <đứng đằng sau chỉ đạo > , phải nương theo ý của họ bằng không sẽ bị sát hãm vì số phải phụ thuộc vào phối ngẫu . Một điều nhịn chín điều lành, dĩ hòa vi quý . Một lời kinh Phật tụng để đương số hanh thông . Mệnh bạn đóng ở tuất có PHÁ QUÂN là bị mộ địa là không tốt , nhưng có TUẦN án ngữ thì lại tốt vừa phá đươc thế la võng , vừa chuyển xấu thành tốt ,và PHA QUÂN thành lương thiện , chúc mừng bạn . Bạn có : Mệnh tốt , Thân tốt ,phúc tốt đó là điều rất tốt cho một lá số .
Được cảm ơn bởi: nguyenhuong52, Vân Quý, MinhBich, coco87, Quyen lee
Đầu trang

nguyenhuong52
Tam đẳng
Tam đẳng

dunglanchin đã viết: 10:49, 21/06/21 Bạn có cung phu : Liêm trinh ở thân thì cũng như ở dần và như lá số trên , hơn nữa số bạn cũng thường 3 lần đò, cho nên phải lập gia đình muộn , lấy chồng hợp tuổi và cưới hai lần thì giải quyết được vấn đề này thôi , chứ đừng lo nghĩ nhiều về nó .Đối với lá số này của bạn và đối với cung phu này bạn phải chú ý : bạn phải cho người phu <chồng > của mình đứng chủ đạo thì mọi việc tất thành , còn mình chỉ phụ trợ <đứng đằng sau chỉ đạo > , phải nương theo ý của họ bằng không sẽ bị sát hãm vì số phải phụ thuộc vào phối ngẫu . Một điều nhịn chín điều lành, dĩ hòa vi quý . Một lời kinh Phật tụng để đương số hanh thông . Mệnh bạn đóng ở tuất có PHÁ QUÂN là bị mộ địa là không tốt , nhưng có TUẦN án ngữ thì lại tốt vừa phá đươc thế la võng , vừa chuyển xấu thành tốt ,và PHA QUÂN thành lương thiện , chúc mừng bạn . Bạn có : Mệnh tốt , Thân tốt ,phúc tốt đó là điều rất tốt cho một lá số .
Dạ em cảm ơn bác đã cho em lời khuyên ạ!

Em cũng biết con gái tuổi Nhâm Thân thường rất vất vả, đặc biệt là về chuyện hôn nhân. So với các bạn cùng trang lứa thì em thấy bản thân mình giờ này chưa lập gia đình có lẽ là 1 điều may mắn rồi ạ!

Em cũng biết tính cách em khá mạnh mẽ và nóng tính nữa nên em đang cố gắng khắc phục để tốt hơn!

Em kính chúc bác và gia đình luôn luôn mạnh khoẻ và hạnh phúc ạ!
Được cảm ơn bởi: Quyen lee, MinhBich
Đầu trang

muatuyettan2015
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi muatuyettan2015 »

Gặp hội phu thê Liêm Trinh vui quá. Vợ tôi còn có tướng ấn thì cưới về nó có oánh tôi không quý zị? =))

Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: nguyenhuong52
Đầu trang

haiuyenlyso
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi haiuyenlyso »

Nữ mệnh: Nhâm Thân/ Nhâm Dần/ ngày Tân Hợi/ Nhâm Thìn

Thương Quan bao trùm. Quan ở ngôi Trường Sinh nhưng lại tọa Không Vong.
=> khắc chồng RẤT mạnh.

Nếu chỉ dựa vào mỗi năm sinh rồi phán con gái Nhâm Thân vất vả thì không đúng. Còn phụ thuộc tháng, ngày và giờ sinh nữa.

Gái Thương Quan dày đặc nào có nhường ai, coi ai ra gì.

Lấy chồng hợp tuổi ư? Thế nào là hợp tuổi?

Trừ phi chịu lấy một ông chồng cũng CỰC KỲ KHẮC VỢ, đã qua một/hai lần đò lại càng tốt. Nhưng đương số có CHỊU không?
Được cảm ơn bởi: nguyenhuong52, Vân Quý
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”