Xin hỏi về đại vận sắp tới (33-42)

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
xferonir
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Xin hỏi về đại vận sắp tới (33-42)

Gửi bài gửi bởi xferonir »

Em xin chào các cô chú anh chị em trên diễn đàn ạ, em xin hỏi đại vận 33-42 sắp tới của em sẽ như thế nào, so với đại vận vừa qua (23-32) thì có những khác biệt ra sao và phải chú ý điểm gì không ạ? Em xin cảm ơn mọi người!

Hình ảnh
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Xin hỏi về đại vận sắp tới (33-42)

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

Năm nay bạn là 33 tuổi , bước vào đại vận mới : 33-42 ở cung dần , tuổi tị đến cung dần thì không được THIÊN THỜI , mệnh mộc đến đất mộc được ĐAI LỢI , có sao mộc đươc NHÂN HÒA , như vậy là cũng thuận lợi và tốt rồi .Mệnh mộc đến hạn có SPTL <m,v,d > là tốt và thuận , tuy không bằng tuổi ở tứ mộ <bạn tuổi tị > . Được thăng tiến , tốt về học hành , thi cử , công danh và có hoạch tài . Là đại hạn được hanh thông , công danh dễ hoạch đạt , nếu kinh thương cũng phát đạt , được thay đổi chưc vụ cao hơn hoặc thay đổi chỗ ở . 33 tuổi bước vào đại vận 33-42 thì tính theo cung THÂN , mà cung thân của bạn đẹp , cho nên đại vận này của bạn đẹp hơn đại vận :23-32 , vì đại vaan23-32 ăn theo mệnh nhiều , mà mệnh của bạn xấu . TUY vậy ở đai vận này có sao : TUYỆT <vòng tràn sinh > thì bạn vẫn thường gặp trắc trở và bất lợi , hãy cố gắng để vượt qua nhé , chúc bạn may mắn .
Được cảm ơn bởi: xferonir, Yeutanhuong
Đầu trang

xferonir
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Xin hỏi về đại vận sắp tới (33-42)

Gửi bài gửi bởi xferonir »

dunglanchin đã viết: 12:12, 22/06/21 Năm nay bạn là 33 tuổi , bước vào đại vận mới : 33-42 ở cung dần , tuổi tị đến cung dần thì không được THIÊN THỜI , mệnh mộc đến đất mộc được ĐAI LỢI , có sao mộc đươc NHÂN HÒA , như vậy là cũng thuận lợi và tốt rồi .Mệnh mộc đến hạn có SPTL <m,v,d > là tốt và thuận , tuy không bằng tuổi ở tứ mộ <bạn tuổi tị > . Được thăng tiến , tốt về học hành , thi cử , công danh và có hoạch tài . Là đại hạn được hanh thông , công danh dễ hoạch đạt , nếu kinh thương cũng phát đạt , được thay đổi chưc vụ cao hơn hoặc thay đổi chỗ ở . 33 tuổi bước vào đại vận 33-42 thì tính theo cung THÂN , mà cung thân của bạn đẹp , cho nên đại vận này của bạn đẹp hơn đại vận :23-32 , vì đại vaan23-32 ăn theo mệnh nhiều , mà mệnh của bạn xấu . TUY vậy ở đai vận này có sao : TUYỆT <vòng tràn sinh > thì bạn vẫn thường gặp trắc trở và bất lợi , hãy cố gắng để vượt qua nhé , chúc bạn may mắn .
Bác dunglanchin ơi, cháu cảm ơn bác đã luận giải lá số của cháu.
Tầm cuối năm ngoái đầu năm nay cháu có được đề bạt thẳng từ nhân viên lên trưởng phòng ạ.

Cháu tự nhận xét đây là kết quả của nỗ lực trong công việc từ lúc mới ra trường, chứ không phải sự kiện bất ngờ. Chỉ có tầm cuối 2019 đến cuối năm ngoái là cháu gặp đặc biệt nhiều khó khăn trong công việc.

Cháu xin được hỏi thêm mấy việc ạ: Cháu thích công việc nhưng không thích có chức vụ thì như vậy có bình thường với số của cháu không? Cháu tiếp tục công việc thì bao giờ trở lại làm nhân viên? Tầm 1-2 năm gần đây cháu có cảm giác rất muốn tự chủ một công việc kinh doanh, hiện tại công việc này có những bước tiến khá tốt so với các năm trước. Cháu nên theo hướng này hay tiếp tục tập trung công việc văn phòng ạ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”