36 tuổi và giờ em trắng tay ko 1 xu dính túi, cụ nào vào giúp em xem thiên cơ với!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
tqh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

36 tuổi và giờ em trắng tay ko 1 xu dính túi, cụ nào vào giúp em xem thiên cơ với!

Gửi bài gửi bởi tqh »

Tình hình là trước 1.5.2021, em có tí tiền tích cóp dành dụm cả chục năm đi làm. Sau đó được người ta rủ chơi forex giờ không còn 1 xu 1 cắc, tưởng kiếm được tí 2 vc đi chữa đẻ vì cưới vợ từ 2016 giờ đi làm nhân tạo mấy lần ko có con, gia đình khánh kiệt Cao nhân nào đi qua xem dùm em với, em tuyệt vọng quá.
Xem giùm em liệu e có con được không ạ, số e có phải số bần hàn không ạ :(
sơ qua về e: cao 1m72 nặng 88kg, làm nhà nước. Vợ e tuổi Canh Ngọ, sinh 10g ngày 22.1.1991
Kính xin các cao nhân cho e lời khuyên, e bế tắc quá!
Tqh (1).jpg
Tqh (1).jpg (181.98 KiB) Đã xem 1286 lần
Được cảm ơn bởi: tqh
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: 36 tuổi và giờ em trắng tay ko 1 xu dính túi, cụ nào vào giúp em xem thiên cơ với!

Gửi bài gửi bởi Yennamthien »

Những người bất hiểu công danh cũng bởi nhật nguyệt đồng tranh sửu mùi mệnh ko thân kiếp là vui ít buồn nhiều năm nay năm sửu dính thiên không phục binh thì bị lừa hết tiền đúng rồi
Được cảm ơn bởi: Holahola, tqh
Đầu trang

tqh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: 36 tuổi và giờ em trắng tay ko 1 xu dính túi, cụ nào vào giúp em xem thiên cơ với!

Gửi bài gửi bởi tqh »

=D> =D>
Yennamthien đã viết: 10:47, 24/06/21 Những người bất hiểu công danh cũng bởi nhật nguyệt đồng tranh sửu mùi mệnh ko thân kiếp là vui ít buồn nhiều năm nay năm sửu dính thiên không phục binh thì bị lừa hết tiền đúng rồi
Em hết sạch nhẵn như chùi, liệu em có cơ hội làm lại ko ạ, em có phải số bần hàn ko bác?
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Yennamthien »

Lá số này vẫn làm được vẫn có người giúp ân quan thiên quý tại mệnh ôm vòng âm long trực hiện lành vẫn được phúc của tô tiên
Được cảm ơn bởi: hysshu, tqh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Rainbowlight
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Rainbowlight »

Tài bạch không kiếp hãm thế kia thì bác ko buôn tiền được đâu, đừng bao giờ dính vào mấy trò buôn tiền như forex nữa, bác hợp với làm công ăn lương, làm việc chuyên ngành chuyên môn và có tiền từ công việc của mình, ok
Đầu trang

tqh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi tqh »

Rainbowlight đã viết: 12:02, 24/06/21 Tài bạch không kiếp hãm thế kia thì bác ko buôn tiền được đâu, đừng bao giờ dính vào mấy trò buôn tiền như forex nữa, bác hợp với làm công ăn lương, làm việc chuyên ngành chuyên môn và có tiền từ công việc của mình, ok
Em có làm kinh doanh online hay đầu tư j được ko bác?
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

tqh đã viết: 23:15, 23/06/21 Tình hình là trước 1.5.2021, em có tí tiền tích cóp dành dụm cả chục năm đi làm. Sau đó được người ta rủ chơi forex giờ không còn 1 xu 1 cắc, tưởng kiếm được tí 2 vc đi chữa đẻ vì cưới vợ từ 2016 giờ đi làm nhân tạo mấy lần ko có con, gia đình khánh kiệt Cao nhân nào đi qua xem dùm em với, em tuyệt vọng quá.
Xem giùm em liệu e có con được không ạ, số e có phải số bần hàn không ạ :(
sơ qua về e: cao 1m72 nặng 88kg, làm nhà nước. Vợ e tuổi Canh Ngọ, sinh 10g ngày 22.1.1991
Kính xin các cao nhân cho e lời khuyên, e bế tắc quá!
Tqh (1).jpg
Vận 35 tới 44 là vận la võng. Đại vận La võng mà gặp Đà la thì hay gặp trở ngại, trì trệ, khó khăn. Vận này có Hóa kỵ chiếu, vận này can Nhâm thì Vũ khúc hóa kỵ. Kết hợp năm nay Tân sửu: Tân thì Văn xương hóa kỵ chiếu đại vận. Do đó năm nay có tam kỵ chiếu đại vận. Lại có Đà, khốc hư, Tang môn, Hỏa tinh hãm chiếu, Địa kiếp nhị hợp.

Nói chung từ 35 tới 44 nên làm ăn nhẹ nhàng, không nên đầu tư làm ăn lớn, nếu làm ăn lớn thì phải rất thận trọng suy xét kỹ lưỡng.
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Yennamthien đã viết: 11:47, 24/06/21 Lá số này vẫn làm được vẫn có người giúp ân quan thiên quý tại mệnh ôm vòng âm long trực hiện lành vẫn được phúc của tô tiên
Lá số này cũng khá tốt.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Rainbowlight
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Rainbowlight »

tqh đã viết: 12:24, 24/06/21
Rainbowlight đã viết: 12:02, 24/06/21 Tài bạch không kiếp hãm thế kia thì bác ko buôn tiền được đâu, đừng bao giờ dính vào mấy trò buôn tiền như forex nữa, bác hợp với làm công ăn lương, làm việc chuyên ngành chuyên môn và có tiền từ công việc của mình, ok
Quan lộc của bác có song lộc cứ chí cốt vào công việc là có tiền, số này đầu tư chỉ thua lỗ là nhiều, không kiếp hãm đóng cung nào giáng tai hoạ cho cung đó, tài bạch bị không kiếp hãm thì ham hố gì kinh doanh buôn bán, đầu tư. Ai hợp j thì làm nấy thôi bác đừng cố đấm ăn xôi
Đầu trang

tqh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi tqh »

Rainbowlight đã viết: 13:19, 24/06/21
tqh đã viết: 12:24, 24/06/21
Quan lộc của bác có song lộc cứ chí cốt vào công việc là có tiền, số này đầu tư chỉ thua lỗ là nhiều, không kiếp hãm đóng cung nào giáng tai hoạ cho cung đó, tài bạch bị không kiếp hãm thì ham hố gì kinh doanh buôn bán, đầu tư. Ai hợp j thì làm nấy thôi bác đừng cố đấm ăn xôi
Thế số em là số bần hàn rồi à bác, đi làm nhà nước lương 3 cọc 3 đồng chả đủ tiền trang trải cs bác ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”