xem giúp em về công danh và điền trạch với ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
thuhuyen185
Mới gia nhập
Mới gia nhập

xem giúp em về công danh và điền trạch với ạ

Gửi bài gửi bởi thuhuyen185 »

em sắp thi đại học nên cần xem nên làm nghề như nào nhất để có lộc và con đường công danh sau này của em sẽ thế nào ạ?
cho em hỏi thêm về điền trạch em từng dc dẫn đi xem một lần thì bác xem tử vi nói sau em nhiều đất cát có đúng ko ạ 🥺🥺🥺
Tập tin đính kèm
A4F40F68-020A-43D2-BBAC-307EBCC3E9D5.jpeg (337.34 KiB) Đã xem 855 lần
Đầu trang

thuhuyen185
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: xem giúp em về công danh và điền trạch với ạ

huhu ai xem giúp em với ạ nước đến chân rồi mà em vẫn ko biết nên làm gì 😭
Đầu trang

Ngày xanh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Ngày xanh »

thuhuyen185 đã viết: 23:58, 23/06/21 em sắp thi đại học nên cần xem nên làm nghề như nào nhất để có lộc và con đường công danh sau này của em sẽ thế nào ạ?
cho em hỏi thêm về điền trạch em từng dc dẫn đi xem một lần thì bác xem tử vi nói sau em nhiều đất cát có đúng ko ạ 🥺🥺🥺
Số này làm phụ mẫu khổ nhìu.
Được cảm ơn bởi: thuhuyen185
Đầu trang

sonqhkt
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi sonqhkt »

Em không nên nghĩ nhiều về làm gì có lộc vì lá số này báo em sẽ không nghèo đâu mà lo. Thân cư Tài có sao Thái Âm thì không nên lo lắng về tiền bạc, tuy nhiên có điều bị Tuần nên có nhiều phen sóng gió chuyện tài chính thôi. Nhưng tựu chung vẫn ổn tiền bạc.
Làm gì thì làm, em luôn không vừa ý với công việc, bất mãn công danh, nhất là nếu làm Nhà nước thì càng bất mãn. Nếu được làm các nghề như tư vấn, môi giới, chứng khoán...
Nhà đất thì tốt rồi. Sẽ có thừa kế hoặc khi lập gi đình được thừa hưởng đất đai, nhà cửa (sao Thiên Quý). Nhà đất mua dễ hơn bán (Quả Tú) nhà biệt lập, ngoài ra còn có đất vườn ruông, trang trại (Riêu Y), Vũ Khúc là tài tinh nên nói cách khác là bạn có đất đai nhà cửa khá tốt. Nhà nếu được mở cửa Hướng Đông Nam, gần nhà hay trước cửa có ao hồ đầm hoặc sình lầy hay nơi ồn ào như chợ cũng tốt. Đất mua gần bệnh viện, trạm y tế hay gần Điện, Phủ nào cũng quý luôn.
Được cảm ơn bởi: Quyen lee, thuhuyen185
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Yennamthien »

Thiên lương thi thường làm bên khối nhà nước hoặc y ở đây điền có diêu y dưỡng hay học dược về mở hàng thuốc ở nhà, không học các khôi kinh tế hợp thái âm thái dương là 2 sao liên quan buôn bán kinh doanh
Được cảm ơn bởi: thuhuyen185
Đầu trang

Quyen lee
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Quyen lee »

sonqhkt đã viết: 10:42, 25/06/21 Em không nên nghĩ nhiều về làm gì có lộc vì lá số này báo em sẽ không nghèo đâu mà lo. Thân cư Tài có sao Thái Âm thì không nên lo lắng về tiền bạc, tuy nhiên có điều bị Tuần nên có nhiều phen sóng gió chuyện tài chính thôi. Nhưng tựu chung vẫn ổn tiền bạc.
Làm gì thì làm, em luôn không vừa ý với công việc, bất mãn công danh, nhất là nếu làm Nhà nước thì càng bất mãn. Nếu được làm các nghề như tư vấn, môi giới, chứng khoán...
Nhà đất thì tốt rồi. Sẽ có thừa kế hoặc khi lập gi đình được thừa hưởng đất đai, nhà cửa (sao Thiên Quý). Nhà đất mua dễ hơn bán (Quả Tú) nhà biệt lập, ngoài ra còn có đất vườn ruông, trang trại (Riêu Y), Vũ Khúc là tài tinh nên nói cách khác là bạn có đất đai nhà cửa khá tốt. Nhà nếu được mở cửa Hướng Đông Nam, gần nhà hay trước cửa có ao hồ đầm hoặc sình lầy hay nơi ồn ào như chợ cũng tốt. Đất mua gần bệnh viện, trạm y tế hay gần Điện, Phủ nào cũng quý luôn.
Nhà em nhà em xem nhà cho em
Cung điền Trạch
Em cảm ơn
😘😘😘
lasotuvi.php?lid=LT3IQLTX
Đầu trang

sonqhkt
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi sonqhkt »

Nhà em nhà em xem nhà cho em
Cung điền Trạch
Em cảm ơn
😘😘😘
[/quote]

Nhà đất bạn tốt đẹp mà. Cũng như bạn trên, bạn sẽ đươcj thừa kế hoặc khi ra ở riêng được gia đình cho tiền mua đất, nhà. Nhà đất đẹp, nếu có cửa đi (kể cả cửa ngách) mở ra hướng Đông hoặc Tây Nam thì được. Trước cửa nhà mà có cái cây to hay cột điện thì lại càng tốt (không nên bằng mọi cách mà di dời đi). Bnaj sẽ có hơn 1 nhà đất.
Được cảm ơn bởi: Quyen lee
Đầu trang

Quyen lee
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Quyen lee »

sonqhkt đã viết: 13:56, 25/06/21 Nhà em nhà em xem nhà cho em
Cung điền Trạch
Em cảm ơn
😘😘😘
Nhà đất bạn tốt đẹp mà. Cũng như bạn trên, bạn sẽ đươcj thừa kế hoặc khi ra ở riêng được gia đình cho tiền mua đất, nhà. Nhà đất đẹp, nếu có cửa đi (kể cả cửa ngách) mở ra hướng Đông hoặc Tây Nam thì được. Trước cửa nhà mà có cái cây to hay cột điện thì lại càng tốt (không nên bằng mọi cách mà di dời đi). Bnaj sẽ có hơn 1 nhà đất.
[/quote]

Trời ơi hạnh phúc quá em xin cảm ơn, em lên chín tầng mây luôn rồi. Hạnh phúc quá
Cảm ơn cảm ơn em xin cảm ơn
:x :x :x :x :x :x :x :x
Đầu trang

xuongcavoloailann
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi xuongcavoloailann »

mọi người xem giúp em cung điền với ạ, mai sau em có làm được bất động sản không ạ...
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: Quyen lee
Đầu trang

thuhuyen185
Mới gia nhập
Mới gia nhập

:-bd
Ngày xanh đã viết: 09:51, 25/06/21
thuhuyen185 đã viết: 23:58, 23/06/21 em sắp thi đại học nên cần xem nên làm nghề như nào nhất để có lộc và con đường công danh sau này của em sẽ thế nào ạ?
Số này làm phụ mẫu khổ nhìu.
sao lại thế ạ buồn thế ạ huhu :((
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”