Mệnh vô chính diệu - Nhật nguyệt tịnh minh hiện đang mông lung với sự nghiệp

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
viethahmuk112
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mệnh vô chính diệu - Nhật nguyệt tịnh minh hiện đang mông lung với sự nghiệp

Gửi bài gửi bởi viethahmuk112 »

Mong được hữu duyên các cao nhân chỉ giáo ạ.
Các thầy, các anh chị cho em hỏi lá số của em có phải cách cục Mệnh vô chính diệu nhật nguyệt tịnh minh không ạ?
Thuở nhỏ em hay đau ốm dặt dẹo, ra vào bệnh viện thường xuyên, đến nay thì sức khỏe cũng đã khá hơn rồi ạ.
Từ nhỏ đến lớn có thể nói việc học hành, thi cử của em hầu như là thuận buồm xuôi gió. Em hiện vừa tốt nghiệp bác sĩ, hiện đang theo học lên Thạc sĩ-Bác sĩ Nội trú, tuy nhiên chuyên ngành em lựa chọn chưa phải là lựa chọn đầu bảng của em. Hơn nữa tính cách con người em cũng còn khá nhiều nhược điểm nên hiện em rất lo lắng cho con đường sự nghiệp sau này, chỉ mong có được công ăn việc làm ổn định thôi ạ.
Ngoài ra, về tình duyên thì hiện tại em cũng vẫn chưa thấy tăm hơi gì cả ạ, khiến phụ huynh của em lo lắng không thôi.
Em hy vọng được hữu duyên các thầy, các anh chị ạ.
Em xin chân thành cảm ơn.
Tập tin đính kèm
Group_FB_Tu_Vi_Viet_Nam__2021_e6d80480.jpg (147.67 KiB) Đã xem 848 lần
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Mệnh vô chính diệu - Nhật nguyệt tịnh minh hiện đang mông lung với sự nghiệp

Gửi bài gửi bởi Yennamthien »

Lá số có bộ thai phục vượng tướng nhẹ ăn kem trước cổng trước khi cưới nặng thì nuôi con đơn thân
Được cảm ơn bởi: viethahmuk112
Đầu trang

viethahmuk112
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mệnh vô chính diệu - Nhật nguyệt tịnh minh hiện đang mông lung với sự nghiệp

Yennamthien đã viết: 19:54, 24/06/21 Lá số có bộ thai phục vượng tướng nhẹ ăn kem trước cổng trước khi cưới nặng thì nuôi con đơn thân
Vậy không có sự khắc chế nào ạ?
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Yennamthien »

Bộ sao này nghiệm lý nhiều cô bị lừa lắm tốt nhất là phòng ăn kem thì kem đồ bảo hộ đầy đủ vào đừng để để làm mẹ đơn thân là được giờ thời đại mới rồi
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

viethahmuk112 đã viết: 17:28, 24/06/21 Mong được hữu duyên các cao nhân chỉ giáo ạ.
Các thầy, các anh chị cho em hỏi lá số của em có phải cách cục Mệnh vô chính diệu nhật nguyệt tịnh minh không ạ?
Thuở nhỏ em hay đau ốm dặt dẹo, ra vào bệnh viện thường xuyên, đến nay thì sức khỏe cũng đã khá hơn rồi ạ.
Từ nhỏ đến lớn có thể nói việc học hành, thi cử của em hầu như là thuận buồm xuôi gió. Em hiện vừa tốt nghiệp bác sĩ, hiện đang theo học lên Thạc sĩ-Bác sĩ Nội trú
Đúng là lá số mệnh VCD nhật nguyệt tịnh minh. Em hồi học phổ thông có học trường chuyên, lớp chọn gì không? Có được giải thưởng gì lớn trong học tập không? Giai đoạn 14 tới 23 của em chắc nhiều trắc trở, không thuận lợi?
Đầu trang

viethahmuk112
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Yennamthien đã viết: 00:09, 25/06/21 Bộ sao này nghiệm lý nhiều cô bị lừa lắm tốt nhất là phòng ăn kem thì kem đồ bảo hộ đầy đủ vào đừng để để làm mẹ đơn thân là được giờ thời đại mới rồi
Vâng ạ, em cảm ơn ạ. Nhưng cứ như hiện tại thì chắc còn lâu lắm em mới được biết mặt bạn trai mất ạ 😁
Sửa lần cuối bởi viethahmuk112 vào lúc 01:12, 25/06/21 với 1 lần sửa.
Đầu trang

viethahmuk112
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hysshu đã viết: 00:16, 25/06/21
viethahmuk112 đã viết: 17:28, 24/06/21 Mong được hữu duyên các cao nhân chỉ giáo ạ.
Từ nhỏ đến lớn có thể nói việc học hành, thi cử của em hầu như là thuận buồm xuôi gió. Em hiện vừa tốt nghiệp bác sĩ, hiện đang theo học lên Thạc sĩ.
Đúng là lá số mệnh VCD nhật nguyệt tịnh minh. Em hồi học phổ thông có học trường chuyên, lớp chọn gì không? Có được giải thưởng gì lớn trong học tập không? Giai đoạn 14 tới 23 của em chắc nhiều trắc trở, không thuận lợi?
Vâng, chuẩn rồi ạ. Em học cũng thuộc hạng top ạ. Tuy nhiên từ 14-23 em chểnh mảng ham chơi hơn ham học nên không giữ được phong độ như cũ và với tính cách của mình thì em cũng đã bỏ qua nhiều cơ hội tốt ạ, thậm chí còn vướng vào một số chuyện không may mắn nữa ạ.
Cho em hỏi là sau này công danh sự nghiệp của em có thể sáng sủa hơn chút được không ạ?
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

minhquang369
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi minhquang369 »

Ls khá đẹp nên không biết góp ý gì, cứ từ từ tiến rồi sẽ toại nguyện công danh tiền bạc. Phu thì hơi chậm cùng với đang vận bị triệt nên việc chọn ngành học chưa như kỳ vọng. Nhưng xét trên đường dài chỉ là chuyện nhỏ.
Đầu trang

viethahmuk112
Mới gia nhập
Mới gia nhập

minhquang369 đã viết: 01:21, 25/06/21 Ls khá đẹp nên không biết góp ý gì, cứ từ từ tiến rồi sẽ toại nguyện công danh tiền bạc. Phu thì hơi chậm cùng với đang vận bị triệt nên việc chọn ngành học chưa như kỳ vọng. Nhưng xét trên đường dài chỉ là chuyện nhỏ.
Vâng, em cảm ơn ạ. Em tự thấy là mình chưa đủ cố gắng như bản thân hi vọng ạ.
Đầu trang

viethahmuk112
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hysshu đã viết: 00:16, 25/06/21
Từ nhỏ đến lớn có thể nói việc học hành, thi cử của em hầu như là thuận buồm xuôi gió. Em hiện vừa tốt nghiệp bác sĩ, hiện đang theo học lên Thạc sĩ-Bác sĩ Nội trú
Anh hysshu cho em hỏi là với Mệnh như vậy thì sẽ như thế nào ạ? Em có đọc topic Mệnh VCD của anh thấy hoang mang quá. Liệu em có thể gắn bó với ngành nghề của mình không ạ? Có phải là em khắc bố mẹ không ạ?
Em cảm ơn ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”