Cung phu cự môn liệu có xấu?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
monokuro.boo
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Cung phu cự môn liệu có xấu?

Gửi bài gửi bởi monokuro.boo »

Xin chào quý cô chú ạ,
Lá số em up lên thì cũng được kha khá người khen (đọc thì vui lắm). Cơ mà mỗi tội cung phu toàn bị chê ạ 😁 Em đang thắc mắc luôn, không biết chồng mình xấu tánh cỡ nào nữa. Em cũng cá tính, không phải tuýp người yếu đuối hay nặng tình gì ạ. Đùa chứ chẳng lẽ ông chồng xấu tính thế em lại không bỏ mọi người nhỉ? :))
Hay có đẹp trai không ạ? :)) Mới cày mấy bộ ngôn tình Hàn Quốc xong nên tầm này em bị mê trai đẹp kakaka :D. Mong mọi người cho em lời bình về cung phu ạ. Em xin chân thành cảm ơn ❤
Tập tin đính kèm
N.jpg (182.97 KiB) Đã xem 778 lần
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Cung phu cự môn liệu có xấu?

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

Bạn có mệnh đóng ở tý và có sao :thiên Lương , là một trong 4 chính tinh rất tốt tính , có đào hồng , hóa khoa , thiên khôi là :Nữ mênh j có vóc dáng xinh đẹp , trang nhã , đài các ,thanh cao , nhân hậu , thông minh, công dung ngôn hạnh ... Nhưng cung phu {chồng} ở cung Tuất có :CỰ MÔN {hãm}, cung mệnh thiên lương thì phần nhiều dễ chuốc nạn tai , cho nên vợ chồng thường có hình khắc , điều tiếng và cãi vã . Vợ chồng hay bỏ nhau ,trai hay gái đều phải 2 hay 3 lần lập gia đình . Chồng Cự môn hãm ở La võng thì thường gan lỳ , táo bạo , tráo trở ,tâm địa khó lường , hại người mà người không biết ... Bạn phải lập gia đình muộn , lấy chồng hợp tuổi thì cải được . chúc bạn may mắn .
Được cảm ơn bởi: monokuro.boo
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
HoangDungHN
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi HoangDungHN »

sứ mệnh của bạn là để cảm hóa kẻ khác
Được cảm ơn bởi: Vân Quý, monokuro.boo
Đầu trang

monokuro.boo
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi monokuro.boo »

dunglanchin đã viết: 15:18, 25/06/21 Bạn có mệnh đóng ở tý và có sao :thiên Lương , là một trong 4 chính tinh rất tốt tính , có đào hồng , hóa khoa , thiên khôi là :Nữ mênh j có vóc dáng xinh đẹp , trang nhã , đài các ,thanh cao , nhân hậu , thông minh, công dung ngôn hạnh ... Nhưng cung phu {chồng} ở cung Tuất có :CỰ MÔN {hãm}, cung mệnh thiên lương thì phần nhiều dễ chuốc nạn tai , cho nên vợ chồng thường có hình khắc , điều tiếng và cãi vã . Vợ chồng hay bỏ nhau ,trai hay gái đều phải 2 hay 3 lần lập gia đình . Chồng Cự môn hãm ở La võng thì thường gan lỳ , táo bạo , tráo trở ,tâm địa khó lường , hại người mà người không biết ... Bạn phải lập gia đình muộn , lấy chồng hợp tuổi thì cải được . chúc bạn may mắn .
Dạ em cảm ơn lời bình và lời khuyên của anh / chị ạ ^:)^ ^:)^ ^:)^
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”