mệnh có cự đồng lạc hãm ở sửu thêm hóa kỵ, có phải quá xấu không??

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
k.v
Mới gia nhập
Mới gia nhập

mệnh có cự đồng lạc hãm ở sửu thêm hóa kỵ, có phải quá xấu không??

Gửi bài gửi bởi k.v »

:(( :(( mong mng luận giải lá số giúp e, e cảm ơn mng nhiều
Tập tin đính kèm
Screenshot_20210625_171031.jpg (172.35 KiB) Đã xem 177 lần
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: mệnh có cự đồng lạc hãm ở sửu thêm hóa kỵ, có phải quá xấu không??

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

Up hộ chị, chúc chị may mắn nhé!
Đầu trang

TuviExpress
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi TuviExpress »

k.v đã viết: 19:01, 25/06/21 :(( :(( mong mng luận giải lá số giúp e, e cảm ơn mng nhiều
Bạn là người không có chính kiến, sống không thích va chạm giao lưu nhưng lại có khả năng tư duy, ăn nói hay nên dễ được mọi người kéo vào những vụ việc mình không thích. Thành ra nếu không có chừng mực lại mang tiếng xấu vào mình. Đại vận này cũng không đẹp lắm. Trúc la tam hạn thì nên sửa mình, tu dưỡng tâm. Ra ngoài dễ mang tiếng xấu, tham sân si, lợi dụng, ba hoa, chém gió ; thậm chí gây xa cách cả anh em vợ chồng. Đại vận này đẹp nếu chịu ủ mưu, có nhiều suy nghĩ sâu sắc và độc đáo. Đại vận sau 26-35 có Thanh Thủy mãn địa cũng được viên mãn nếu không vung tiền quá tay. Đại vận sau có tiền nên giữ vào đất đai. Nếu 5 năm nữa nhớ đến người xem thì lên diễn đàn cảm ơn nhé!
Được cảm ơn bởi: k.v
Đầu trang

k.v
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi k.v »

TuviExpress đã viết: 15:12, 27/06/21
k.v đã viết: 19:01, 25/06/21 :(( :(( mong mng luận giải lá số giúp e, e cảm ơn mng nhiều
Bạn là người không có chính kiến, sống không thích va chạm giao lưu nhưng lại có khả năng tư duy, ăn nói hay nên dễ được mọi người kéo vào những vụ việc mình không thích. Thành ra nếu không có chừng mực lại mang tiếng xấu vào mình. Đại vận này cũng không đẹp lắm. Trúc la tam hạn thì nên sửa mình, tu dưỡng tâm. Ra ngoài dễ mang tiếng xấu, tham sân si, lợi dụng, ba hoa, chém gió ; thậm chí gây xa cách cả anh em vợ chồng. Đại vận này đẹp nếu chịu ủ mưu, có nhiều suy nghĩ sâu sắc và độc đáo. Đại vận sau 26-35 có Thanh Thủy mãn địa cũng được viên mãn nếu không vung tiền quá tay. Đại vận sau có tiền nên giữ vào đất đai. Nếu 5 năm nữa nhớ đến người xem thì lên diễn đàn cảm ơn nhé!
Cảm ơn ad rất nhiều ạ, ad có thể xem cho e có hợp với kinh doanh không ạ do e đang học ngành kinh doanh quốc tế. Không biết em có đi sai đường không?
Đầu trang

TuviExpress
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi TuviExpress »

k.v đã viết: 15:48, 27/06/21
TuviExpress đã viết: 15:12, 27/06/21
Cảm ơn ad rất nhiều ạ, ad có thể xem cho e có hợp với kinh doanh không ạ do e đang học ngành kinh doanh quốc tế. Không biết em có đi sai đường không?
Thiên Cơ là sao học nhanh nhiều giỏi, đa tài đa nghệ, nhưng thiên về Lại, không phải Quan, chỉ làm trợ lý, phò tá tốt hơn làm chủ. Thiên Cơ chủ kỹ nghệ tinh xảo và khóe léo nên muốn phát huy thì làm các ngành liên quan kỹ thuật, tham mưu, thủ công, cơ khí... Thậm chí thợ may thuê bác sỹ mổ xẻ... Kinh doanh thì chắc kiểu tư vấn sản phẩm đặc thù cho ngành.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”