Ân Quang Thiên Quý ( Sưu tầm)

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: Ân Quang Thiên Quý ( Sưu tầm)

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Minh289 đã viết: 15:58, 03/07/21
hysshu đã viết: 09:55, 03/07/21
Em hâm mộ anh Hysshu đã lâu, cho em xin đôi lời bình luận về đường công danh của lá số này được không ạ.
Lá số này cũng được. Mệnh Cự hãm nhưng có triệt. Quan thái dương hãm nhưng có Hóa Lộc. Mệnh có đủ tả hữu, Khôi Việt. Từ 13 tới 22 tới giờ em thấy khó khăn vất vả nhiều không? Em đang học đại học hay đang làm nghề gì?
Đầu trang

Minh289
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Minh289 »

hysshu đã viết: 17:23, 04/07/21
hysshu đã viết: 09:55, 03/07/21
Em hâm mộ anh Hysshu đã lâu, cho em xin đôi lời bình luận về đường công danh của lá số này được không ạ.
Lá số này cũng được. Mệnh Cự hãm nhưng có triệt. Quan thái dương hãm nhưng có Hóa Lộc. Mệnh có đủ tả hữu, Khôi Việt. Từ 13 tới 22 tới giờ em thấy khó khăn vất vả nhiều không? Em đang học đại học hay đang làm nghề gì?
Cự môn em cư Ngọ vượng mà anh, là cách thạch trung ẩn ngọc. Từ nhỏ đến giờ em không vất vả gì, chỉ là thi cử học hành không được như ý nguyện (cũng do em lười học). Em đang học đại học ạ.
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Minh289 đã viết: 18:55, 04/07/21
Cự môn em cư Ngọ vượng mà anh, là cách thạch trung ẩn ngọc. Từ nhỏ đến giờ em không vất vả gì, chỉ là thi cử học hành không được như ý nguyện (cũng do em lười học). Em đang học đại học ạ.
Uh, lúc tối qua nhìn hơi vội, mệnh Cự Môn ở Ngọ là vượng địa, có Triệt vẫn không e ngại. Có Hóa lộc chiếu cũng tốt và Khôi Việt. Bố mẹ em vẫn khỏe mạnh, có hay mâu thuẫn đấu khẩu gì không?
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

ngochan22 đã viết: 05:22, 04/07/21 Mình có quang quý, số mình hay gặp may, ra đường hay đi làm đều đựoc nhiều người tận tâm giúp đỡ
Thân mến

Hình ảnh
Lá số khá tốt. Bạn đang làm nghề gì? Trình độ? Giai đoạn 26 tới 35 của bạn nhìn chung là khá thuận lợi? Bạn tầm tuổi này chắc là có chồng rồi?
Đầu trang

ngochan22
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ngochan22 »

Mình có quang quý, số mình hay gặp may, ra đường hay đi làm đều đựoc nhiều người tận tâm giúp đỡ
Thân mến

Lá số khá tốt. Bạn đang làm nghề gì? Trình độ? Giai đoạn 26 tới 35 của bạn nhìn chung là khá thuận lợi? Bạn tầm tuổi này chắc là có chồng rồi?
[/quote]

Chào bạn, mình làm IT, trình độ Master. 26 mình du học, 26-35 mọi sự không hanh thông gan nhu bế tắc, nhưng len lỏi vẫn có những may mắn lạ lùng. Noi chung không làm được gì ngoài kiên nhẫn chờ thời. 36 trở đi thì mọi thứ đều rực rỡ. Mình có gia đình, chồng cũng làm IT. Mình thấy bạn hay đăng nhiều topic hay, nên mình để lá số cho bạn nghiệm lý. Mến
Đầu trang

Minh289
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Minh289 »

hysshu đã viết: 00:27, 05/07/21
Minh289 đã viết: 18:55, 04/07/21

Uh, lúc tối qua nhìn hơi vội, mệnh Cự Môn ở Ngọ là vượng địa, có Triệt vẫn không e ngại. Có Hóa lộc chiếu cũng tốt và Khôi Việt. Bố mẹ em vẫn khỏe mạnh, có hay mâu thuẫn đấu khẩu gì không?
Bố mẹ em vẫn khỏe mạnh, yêu thương nhau ạ. Chỉ có em thỉnh thoảng mâu thuẫn với bố mẹ thôi anh ạ.
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

ngochan22 đã viết: 01:54, 05/07/21 Mình có quang quý, số mình hay gặp may, ra đường hay đi làm đều đựoc nhiều người tận tâm giúp đỡ
Thân mến

Chào bạn, mình làm IT, trình độ Master. 26 mình du học, 26-35 mọi sự không hanh thông gan nhu bế tắc, nhưng len lỏi vẫn có những may mắn lạ lùng. Noi chung không làm được gì ngoài kiên nhẫn chờ thời. 36 trở đi thì mọi thứ đều rực rỡ. Mình có gia đình, chồng cũng làm IT. Mình thấy bạn hay đăng nhiều topic hay, nên mình để lá số cho bạn nghiệm lý. Mến
[/quote]

Chồng bạn cũng là người có trình độ, hiểu biết, thông minh, bằng cấp cũng được?
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

thanh163 đã viết: 19:17, 27/06/21
hysshu đã viết: 16:58, 27/06/21
thanh163 đã viết: 10:32, 27/06/21

Hình ảnh
Em đang làm nghề gì? Trình độ? Chắc hiện tại chưa vợ?
Anh luận đúng thật, hiện tại chưa vợ, đang tăng cường săn lùng vợ ở khắp nơi, không biết nên ở một chỗ kiếm vợ hay bắc tiến nam tiến kiếm vợ
Trình độ thấp, cao đẳng nhưng làm ko đúng nghề đang lo lắng bộn bề
Tuổi của em rất hợp tuổi Quý Dậu 1993
Đầu trang

atn419
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi atn419 »

Em mệnh giáp Quang Quý cũng thấy may mắn lắm rồi. Đã từng gặp nhiều sự may mắn thần kì cứ như được thần linh che chở mà thoát nạn hiểm nghèo.
Em để ý những lá số có Ân Quang ở cung Tài mà Thân Mệnh nhiều văn tinh, đi theo con đường học vấn thì dễ được học bổng.
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

ngochan22
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ngochan22 »

[/quote]

[/quote]

Chồng bạn cũng là người có trình độ, hiểu biết, thông minh, bằng cấp cũng được?
[/quote]

Vâng đúng rồi bạn. Bằng cấp Master
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”