Ân Quang Thiên Quý ( Sưu tầm)

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: Ân Quang Thiên Quý ( Sưu tầm)

Gửi bài gửi bởi hysshu »

ngochan22 đã viết: 01:54, 05/07/21 Mình có quang quý, số mình hay gặp may, ra đường hay đi làm đều đựoc nhiều người tận tâm giúp đỡ
Thân mến

Lá số khá tốt. Bạn đang làm nghề gì? Trình độ? Giai đoạn 26 tới 35 của bạn nhìn chung là khá thuận lợi? Bạn tầm tuổi này chắc là có chồng rồi?

Chào bạn, mình làm IT, trình độ Master. 26 mình du học, 26-35 mọi sự không hanh thông gan nhu bế tắc, nhưng len lỏi vẫn có những may mắn lạ lùng. Noi chung không làm được gì ngoài kiên nhẫn chờ thời. 36 trở đi thì mọi thứ đều rực rỡ. Mình có gia đình, chồng cũng làm IT. Mình thấy bạn hay đăng nhiều topic hay, nên mình để lá số cho bạn nghiệm lý. Mến
[/quote]
Bạn hồi phổ thông có học trường chuyên lớp chọn gì không? Học tập có thành tích, giải thưởng gì cao không?
Đầu trang

ngochan22
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ngochan22 »

Bạn hồi phổ thông có học trường chuyên lớp chọn gì không? Học tập có thành tích, giải thưởng gì cao không?
[/quote]

Chào bạn, mình không học trường chuyên. mình ham chơi lười học và dễ nản chí nên không bao giờ ngồi quá nửa tiếng để học đâu. Nhưng học lực khá giỏi trở lên, có tháng xếp hạng 1-5, hoặc có tháng hạng mười mấy. À chồng mình thì siêng và kiêng nhẫn học lắm, ảnh mới học trường chuyên lớp chọn ấy
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Lucevr đã viết: 10:24, 01/07/21
hysshu đã viết: 23:50, 30/06/21
Lucevr đã viết: 18:52, 30/06/21 Hắc Bạch lưỡng đạo đều quy về ta. Ánh sáng, Bóng tối đến đây, ta làm cho lu mờ hết. (CỰ hãm said) (
Chúng sao: đã Ám lại còn Hãm ai chơi.
😂Hình ảnh
Em đang làm nghề gì? Trình độ? Mệnh, Tài bạch, Quan Lộc cũng được.
Em làm việc tự do thôi. Chắc do con Thiên Mã ở quan lên đổi việc liên tục (cứ cảm thấy làm việc không thoải mái là nghỉ). Năm nay k đổi việc nữa thì cứ 3, 4 tháng lại được điều động thay đổi chỗ làm.
Trình độ em 12/12 thôi. Nhưng được cái thời học sinh học khá giỏi. Hồi thi ĐH cũng đk 26.5 khối A (năm 2014, thời vẫn còn phải lên HN thi). Thế mà cuối 2014 đầu 2015 tự dưng bỏ học.
Cuộc sống của em hiện tại dưới con mắt của ngừoi bình thường chắc sẽ à một chữ "thảm". Một mình, vô vị, nhàm chán, nhưng em lại thấy rất tự tại, không có những nụ cười nhưng em lại thấy rất an yên. Nhưng em biết thứ tự tại an yên đó chỉ là bề nổi chưa phải chân chính, vẫn bị nút thắt trong tâm em ảnh hưởng mỗi khi tiếp xúc.
Nút thắt đó chính là gia đình, châc có lẽ là nghiệp duyên.
Số em khá tốt. Nếu bền chí kiên trì học hành thì sẽ có ngày thành đạt.
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

ngochan22 đã viết: 17:58, 05/07/21 Bạn hồi phổ thông có học trường chuyên lớp chọn gì không? Học tập có thành tích, giải thưởng gì cao không?

Chào bạn, mình không học trường chuyên. mình ham chơi lười học và dễ nản chí nên không bao giờ ngồi quá nửa tiếng để học đâu. Nhưng học lực khá giỏi trở lên, có tháng xếp hạng 1-5, hoặc có tháng hạng mười mấy. À chồng mình thì siêng và kiêng nhẫn học lắm, ảnh mới học trường chuyên lớp chọn ấy
[/quote]

Mệnh, Thân, Phúc đều VCD nhưng Mệnh, Thân, Phúc đều đẹp. Nếu đúng giờ thì đây là lá số tốt. Bạn sinh đúng giờ Mùi hay giờ Ngọ?
Đầu trang

abiabu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi abiabu »

hysshu đã viết: 17:08, 04/07/21
abiabu đã viết: 12:08, 04/07/21
hysshu đã viết: 23:58, 02/07/21

Mệnh, Phúc, Thân có đủ quang quý, thai tọa. Phúc rất đẹp.
Em đang làm nghề gì vậy? Trình độ? Đường học hành ở phổ thông chắc bình thường, lận đận?
Dạ em đang làm nhân viên kĩ thuật trong 1 công ty cấp thoát nước,đường học hành của em thời phổ thông bình thường, không nổi bật và cũng khá vất vả về học hành, sức học trung bình. Anh ơi lá số em có lấy được vợ không ạ? em chưa mối tình nào cả nhưng thấy khá hờ hững và đôi lúc thấy mọi người thúc ép nên khá áp lực ạ!Em cảm ơn!
Cung Thân của em cũng được. Phúc khá đẹp, hậu vận khá. Từ 24 tuổi tới giờ chắc em thấy thuận lợi, may mắn nhiều hơn so với các đại vận trước?
Dạ từ tháng 06/2015 em bắt đầu đi làm công việc lúc đầu khá vất vả, sau đó năm 2016 thì công việc của em nhàn hơn chút nhưng khá đau đầu và lo lắng rất nhiều đến hết năm 2017 thì công việc đỡ đau đầu hơn và từ đó đến giờ cũng dễ thở hơn tuy nhiên thu nhập cũng bình thường, có lẽ do ảnh hưởng của triệt ở mệnh. Đúng là đại vận từ 24t trở đi em thấy hơn đại vận trước: do từ bé em thần kinh yếu hay sợ đi học luôn lo lắng sợ hãi kết quả học tập cũng không cao, học đại học thì phải xa nhà hàng ngàn cây số phải tự lo cho bản thân. Anh cho em hỏi chút là cung phúc đức ảnh hưởng trực tiếp đến những cung nào giải trừ được những gì ạ?
Thông tin thêm về gia đinh và bản thân em: bố quân nhân hưu trí nhưng sức khỏe yếu ko lo được việc nhà, mẹ là giáo viên về hưu, chị gái đã lấy chồng và đang làm kế toán. Em năm 2020 bị bệnh lao phổi đã điều trị xong nhưng không biết có bị tái phát lại không ạ( vấn đề này em cũng khá bận tâm)
Hình ảnh
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

ngochan22 đã viết: 01:54, 05/07/21 Mình có quang quý, số mình hay gặp may, ra đường hay đi làm đều đựoc nhiều người tận tâm giúp đỡ
Thân mến

Lá số khá tốt. Bạn đang làm nghề gì? Trình độ? Giai đoạn 26 tới 35 của bạn nhìn chung là khá thuận lợi? Bạn tầm tuổi này chắc là có chồng rồi?

Chào bạn, mình làm IT, trình độ Master. 26 mình du học, 26-35 mọi sự không hanh thông gan nhu bế tắc, nhưng len lỏi vẫn có những may mắn lạ lùng. Noi chung không làm được gì ngoài kiên nhẫn chờ thời. 36 trở đi thì mọi thứ đều rực rỡ. Mình có gia đình, chồng cũng làm IT. Mình thấy bạn hay đăng nhiều topic hay, nên mình để lá số cho bạn nghiệm lý. Mến
[/quote]

Năm Mùi 2015 bạn thấy có nhiều khó khăn, trắc trở không?
Đầu trang

ngochan22
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ngochan22 »

hysshu đã viết: 17:27, 06/07/21
Thân mến

[/quote]

2015 có khó khăn, nhưng trong cái khó gặp may mắn vô cùng lớn nên cũng qua
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

ngochan22 đã viết: 17:46, 06/07/21
Thân mến

[/quote]

Mình nghĩ 97% giờ Mùi, giờ Ngọ cũng tốt, nhưng không đẹp bằng.
Được cảm ơn bởi: ngochan22
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

ngochan22 đã viết: 17:46, 06/07/21
Thân mến

[/quote]

Bạn thử chia sẻ những khó khăn trong năm 2015 và cái may mắn to lớn trong năm này?
Đầu trang

thankiu
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thankiu »

Em chào anh, ở cung thân của em có Quang - Quý. Không biết ở vị trí như vậy có mạnh không nhưng bản thân em rất tín đạo Phật và tin vào nhân quả. Dù bản thân đôi lúc cũng dính thị phi nhưng vẫn vượt qua. Cuộc sống đôi lúc cũng gặp may mắn và việc học tập cũng khá hanh thông.

Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”