Mậu Dần - Số Thiên di - ly quê mới lập được nghiệp??

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
vdhvdh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mậu Dần - Số Thiên di - ly quê mới lập được nghiệp??

Gửi bài gửi bởi vdhvdh »

Hình ảnh
Mong được hữu duyên, nhờ các cao nhân xem giúp em sau này làm ngành nghề gì? Có lấy nghề buôn bán làm chính được không ạ? Có khá được từ nghề buôn bán không? Xem giúp em số chồng làm nghề gì ạ, có nhờ được ở chồng không và con cái có mấy đứa, trai hay gái ạ. Em cảm ơn nhiều ạ!
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: Mậu Dần - Số Thiên di - ly quê mới lập được nghiệp??

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Em đang làm nghề gì? Trình độ? Anh chị em trong gia đình có khá giả không, có ai thành đạt không? Giai đoạn 13 tới 22 của em chắc khá tốt?
Đầu trang

vdhvdh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi vdhvdh »

hysshu đã viết: 18:55, 29/06/21 Em đang làm nghề gì? Trình độ? Anh chị em trong gia đình có khá giả không, có ai thành đạt không? Giai đoạn 13 tới 22 của em chắc khá tốt?
Em cảm ơn anh/chị. Em có trình độ đại học và hiện tại đang làm nghề hành chính. E có e ruột đang học c3 chuẩn bị lên đại học thôi ạ. Anh/chị nói đúng ạ, giai đoạn 13-22 của e khá là yên bình. Năm tới e đang muốn đi xa nhà(kiểu năm chỉ về đc 1 lần) để làm việc và sinh sống, ko biết có đc tốt ko ạ?
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

vdhvdh đã viết: 19:15, 29/06/21
hysshu đã viết: 18:55, 29/06/21 Em đang làm nghề gì? Trình độ? Anh chị em trong gia đình có khá giả không, có ai thành đạt không? Giai đoạn 13 tới 22 của em chắc khá tốt?
Em cảm ơn anh/chị. Em có trình độ đại học và hiện tại đang làm nghề hành chính. E có e ruột đang học c3 chuẩn bị lên đại học thôi ạ. Anh/chị nói đúng ạ, giai đoạn 13-22 của e khá là yên bình. Năm tới e đang muốn đi xa nhà(kiểu năm chỉ về đc 1 lần) để làm việc và sinh sống, ko biết có đc tốt ko ạ?
Cung huynh đệ lá số của em khá đẹp. Em của em học hành có tốt không? Bố mẹ em làm nghề gì, kinh tế của bố mẹ khá giả không, bố mẹ em vẫn mạnh khỏe?
Đầu trang

vdhvdh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi vdhvdh »

hysshu đã viết: 00:04, 30/06/21
Cung huynh đệ lá số của em khá đẹp. Em của em học hành có tốt không? Bố mẹ em làm nghề gì, kinh tế của bố mẹ khá giả không, bố mẹ em vẫn mạnh khỏe?
Dạ, em của em học cũng bình thường thôi ạ, nếu không ổn khả năng sẽ cho đi học nghề. Bố mẹ em làm công nhân viên chức, kinh tế trung bình đủ ăn. Bố em có bệnh cao huyết áp, mẹ thì hay bệnh vặt ạ.
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

vdhvdh đã viết: 11:00, 30/06/21

Dạ, em của em học cũng bình thường thôi ạ, nếu không ổn khả năng sẽ cho đi học nghề. Bố mẹ em làm công nhân viên chức, kinh tế trung bình đủ ăn. Bố em có bệnh cao huyết áp, mẹ thì hay bệnh vặt ạ.
Số em sau này sẽ khá giả. Đường con cái khá tốt. Năm 2016 em thấy có khó khăn nhiều không?
Được cảm ơn bởi: vdhvdh
Đầu trang

Lão Bản QN
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Lão Bản QN »

A đoán bừa chút nhé : e là người thẳng tính , tính nóng nhưng là người tốt, dễ tự ái ..e là con trưởng dưới e là e gái ...mẹ e sức khỏe kém ( tài vượng phá ấn ) .... về bên họ hàng bố e nam nhiều hơn nữ ...a thấy họ hàng lục đục ...e từ 40t trở đi thuận lợi
Đầu trang

vdhvdh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi vdhvdh »

hysshu đã viết: 12:17, 30/06/21
vdhvdh đã viết: 11:00, 30/06/21

Số em sau này sẽ khá giả. Đường con cái khá tốt. Năm 2016 em thấy có khó khăn nhiều không?
Em cảm ơn ạ. Năm 2016 là năm em thi đại học, về vật chất thì không có gì khó khăn, em chỉ cảm thấy khó khăn về tinh thần ạ. Số của em đi xa quê mới lập nghiệp được phải không ạ?
Đầu trang

vdhvdh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi vdhvdh »

Lão Bản QN đã viết: 12:37, 30/06/21 A đoán bừa chút nhé : e là người thẳng tính , tính nóng nhưng là người tốt, dễ tự ái ..e là con trưởng dưới e là e gái ...mẹ e sức khỏe kém ( tài vượng phá ấn ) .... về bên họ hàng bố e nam nhiều hơn nữ ...a thấy họ hàng lục đục ...e từ 40t trở đi thuận lợi
Dạ em cảm ơn anh ạ. Về tính cách thì gần gần giống như anh mới nói, có điều em nóng tính thì có nhưng nhẫn nhịn cũng khá nhiều ạ nên không có bộc phát ra ngoài. Còn sau em là em trai. Về bên nội nhà em thì đúng rồi ạ.
Anh còn thấy được gì nữa ạ😄
Đầu trang

Lão Bản QN
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Lão Bản QN »

vdhvdh đã viết: 13:21, 30/06/21
Lão Bản QN đã viết: 12:37, 30/06/21 A đoán bừa chút nhé : e là người thẳng tính , tính nóng nhưng là người tốt, dễ tự ái ..e là con trưởng dưới e là e gái ...mẹ e sức khỏe kém ( tài vượng phá ấn ) .... về bên họ hàng bố e nam nhiều hơn nữ ...a thấy họ hàng lục đục ...e từ 40t trở đi thuận lợi
Dạ em cảm ơn anh ạ. Về tính cách thì gần gần giống như anh mới nói, có điều em nóng tính thì có nhưng nhẫn nhịn cũng khá nhiều ạ nên không có bộc phát ra ngoài. Còn sau em là em trai. Về bên nội nhà em thì đúng rồi ạ.
Anh còn thấy được gì nữa ạ😄
A đoán mò thôi 😁 chứ a có thấy gì đâu 🙃, cho a hỏi sao e lại nghĩ mình phải lập nghiệp phương xa ? ....e gái tên vui à ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”