Thiên Không, Đà La, Cô Thần, Kiếp Sát... hội tụ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
PHDI
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Thiên Không, Đà La, Cô Thần, Kiếp Sát... hội tụ

Gửi bài gửi bởi PHDI »

Theo như hợp đồng đi XKLD đi Đài để làm nghiệp vụ gì thì chưa rõ vì bạn ko nói ra , nhưng về số thì biết chắc rằng bạn sẽ được đào tạo thêm nghiệp vụ vào năm sau , đây là khu vực đồ cũ , và gặp nhiều vấn đề lắm , vậy suy ra thì vào mùa xuân năm nay bạn sẽ đi được .

Vận hạn ko đơn thuần mở ra ở những con số ghi trên lá số đâu !, Mà sẽ đóng mở theo giờ sinh của số vì giờ sinh là biểu tượng of thân cư , cũng chính là nữa cuộc đời sau của 1 bản số , một khi nó mở ra là cuộc sống sê có những thay đổi theo chủ đề đại vận như những thay đổi theo gruop vận mà bạn có từ 2015 đến 2018 của bạn .
Tương tự như vậy và nó cũng phù họp khi bạn hết hợp đồng vào năm 2024 và sang trang vào năm 2025 theo cycle 9 năm .
Được cảm ơn bởi: MinhBich, minhquang369
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MinhBich »

:-bd
PHDI đã viết: 17:07, 16/07/21 Theo như hợp đồng đi XKLD đi Đài để làm nghiệp vụ gì thì chưa rõ vì bạn ko nói ra , nhưng về số thì biết chắc rằng bạn sẽ được đào tạo thêm nghiệp vụ vào năm sau , đây là khu vực đồ cũ , và gặp nhiều vấn đề lắm , vậy suy ra thì vào mùa xuân năm nay bạn sẽ đi được .

Vận hạn ko đơn thuần mở ra ở những con số ghi trên lá số đâu !, Mà sẽ đóng mở theo giờ sinh của số vì giờ sinh là biểu tượng of thân cư , cũng chính là nữa cuộc đời sau của 1 bản số , một khi nó mở ra là cuộc sống sê có những thay đổi theo chủ đề đại vận như những thay đổi theo gruop vận mà bạn có từ 2015 đến 2018 của bạn .
Tương tự như vậy và nó cũng phù họp khi bạn hết hợp đồng vào năm 2024 và sang trang vào năm 2025 theo cycle 9 năm .
Ui e quên, công ty chuyên sản xuất và phân phối linh kiện điện tử, còn em làm vị trí nào thì phải đến nơi mới biết được sự sắp xếp của công ty.
Thường thì theo các năm về trước, người bảo lãnh làm ở đâu thì người được bảo lãnh làm ở đó, chỗ chị em làm khâu kiểm tra chất lượng. Nhưng năm nay công ty bên đó không nói sẽ làm ở bộ phận nào như các năm trước đó.
Đầu trang

PHDI
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi PHDI »

Đúng nghĩa của nó là xử lý lỗi .
Được cảm ơn bởi: MinhBich
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

PHDI đã viết: 17:32, 16/07/21 Đúng nghĩa của nó là xử lý lỗi .
Mùa xuân năm nay là vào thời gian nào hả anh? Em chưa hiểu rõ, mong anh chỉ giáo thêm.
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

LâmGiang đã viết: 14:47, 18/07/21
Chị lập lá số, topic ở ngoài đi, đừng để ở đây. Up topic này lên không hay. Hữu duyên sẽ có các anh chị luận đoán giúp
Vâng, mong được anh hữu duyên và xem giúp em hậu vận cũng như nghề nghiệp phù hợp. Em cảm ơn ạ.
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: Quyen lee
Đầu trang

LâmGiang
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi LâmGiang »

MinhBich đã viết: 14:52, 18/07/21
LâmGiang đã viết: 14:47, 18/07/21
Chị lập lá số, topic ở ngoài đi, đừng để ở đây. Up topic này lên không hay. Hữu duyên sẽ có các anh chị luận đoán giúp
Vâng, mong được anh hữu duyên và xem giúp em hậu vận cũng như nghề nghiệp phù hợp. Em cảm ơn ạ.
Hình ảnh
Lá này cần nghiệm lý 1 xíu. 2012 ntn? 2014 2015 ra sao?

Hiện tại đang theo nghề gì và có khó khăn gì trong cuộc sống? 2018 với chị ntn?
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

LâmGiang đã viết: 14:59, 18/07/21 Lá này cần nghiệm lý 1 xíu. 2012 ntn? 2014 2015 ra sao?

2012 thì bình thường cũng không có gì cả ạ, em không ấn tượng có gì bất thường.
2014 tốt nghiệp Đại học, cuối 2014 từ quê lên HN học tiếng Nhật.
2015 đi du học Nhật cho tới cuối 2017 về nước làm giáo viên tiếng Nhật.
2018 vào đầu năm tới giữa năm thì gặp thị phi trong công việc nên nghỉ 4 tháng, sau đó tiếp tục đi làm lại, cũng lại gặp thị phi và toàn bộ thị phi trong cả năm này đều từ người ngoài mang vào, tuy nhiên thì em cũng vẫn mạnh mẽ vượt qua và chứng tỏ năng lực bản thân.
Đầu 2020 thì em không muốn tiếp tục nghề giáo viên nữa, nên em nghỉ việc.
Trong suốt 3 năm 2017-2020 em luôn tìm cách quay lại Nhật, nhưng 2 lần xin tư cách lưu trú kết quả trượt.
Hiện tại em thất nghiệp, từ đầu năm 2021 em chuyển hướng đi xklđ Đài do có người thân bên chồng sắp cưới bảo lãnh, đang chờ kết quả xin visa nhưng đang dịch căng thế này thì không biết khi nào bay được.
Đầu trang

LâmGiang
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi LâmGiang »

MinhBich đã viết: 15:14, 18/07/21
LâmGiang đã viết: 14:59, 18/07/21 Lá này cần nghiệm lý 1 xíu. 2012 ntn? 2014 2015 ra sao?

2012 thì bình thường cũng không có gì cả ạ, em không ấn tượng có gì bất thường.
2014 tốt nghiệp Đại học, cuối 2014 từ quê lên HN học tiếng Nhật.
2015 đi du học Nhật cho tới cuối 2017 về nước làm giáo viên tiếng Nhật.
2018 vào đầu năm tới giữa năm thì gặp thị phi trong công việc nên nghỉ 4 tháng, sau đó tiếp tục đi làm lại, cũng lại gặp thị phi và toàn bộ thị phi trong cả năm này đều từ người ngoài mang vào, tuy nhiên thì em cũng vẫn mạnh mẽ vượt qua và chứng tỏ năng lực bản thân.
Đầu 2020 thì em không muốn tiếp tục nghề giáo viên nữa, nên em nghỉ việc.
Trong suốt 3 năm 2017-2020 em luôn tìm cách quay lại Nhật, nhưng 2 lần xin tư cách lưu trú kết quả trượt.
Hiện tại em thất nghiệp, từ đầu năm 2021 em chuyển hướng đi xklđ Đài do có người thân bên chồng sắp cưới bảo lãnh, đang chờ kết quả xin visa nhưng đang dịch căng thế này thì không biết khi nào bay được.
Lá này tôi nghiêng về Giá Sắc cách, mệnh thiên khô khuyết thủy, đến năm thủy (nhâm, quý) thì lo trước rồi mới mừng sau. 2022, 2023 nên cẩn thận, an phận thủ thường được sẽ tốt.

Số này khó, tôi không dám luận nhiều, hy vọng có cao nhân hữu duyên sẽ cho bạn được nhiều lời khuyên.

Số này nếu từ nhỏ được gửi chùa hoặc nhà có người theo đạo, nhất là đạo Phật thì sẽ càng tốt, ở gần nghe kinh kệ cũng sẽ rất tốt, cũng có duyên theo Huyền học, tôn giáo. Gặp chuyện, thành tâm hướng về Đấng Tâm Linh mình theo thường sẽ hóa được hung.

Nếu lập gia đình, luôn nên chú ý bảo vệ gia đình mình, nếu chưa lập gia đình thì lập muộn sẽ tốt.
Được cảm ơn bởi: MinhBich, Quyen lee
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

LâmGiang đã viết: 15:30, 18/07/21
Lá này tôi nghiêng về Giá Sắc cách, mệnh thiên khô khuyết thủy, đến năm thủy (nhâm, quý) thì lo trước rồi mới mừng sau. 2022, 2023 nên cẩn thận, an phận thủ thường được sẽ tốt.

Số này khó, tôi không dám luận nhiều, hy vọng có cao nhân hữu duyên sẽ cho bạn được nhiều lời khuyên.

Số này nếu từ nhỏ được gửi chùa hoặc nhà có người theo đạo, nhất là đạo Phật thì sẽ càng tốt, ở gần nghe kinh kệ cũng sẽ rất tốt, cũng có duyên theo Huyền học, tôn giáo. Gặp chuyện, thành tâm hướng về Đấng Tâm Linh mình theo thường sẽ hóa được hung.

Nếu lập gia đình, luôn nên chú ý bảo vệ gia đình mình, nếu chưa lập gia đình thì lập muộn sẽ tốt.
Vâng em cảm ơn anh.
Đầu trang

PHDI
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi PHDI »

MinhBich đã viết: 17:38, 16/07/21
PHDI đã viết: 17:32, 16/07/21 Đúng nghĩa của nó là xử lý lỗi .
Mùa xuân năm nay là vào thời gian nào hả anh? Em chưa hiểu rõ, mong anh chỉ giáo thêm.
Từ thg 10al đến thg 01al 2022 .
Được cảm ơn bởi: Quyen lee, MinhBich
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”