Thiên Không, Đà La, Cô Thần, Kiếp Sát... hội tụ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Thiên Không, Đà La, Cô Thần, Kiếp Sát... hội tụ

Gửi bài gửi bởi dung1 »

MinhBich đã viết: 01:15, 23/07/21
dung1 đã viết: 01:13, 23/07/21 A không xem số nữa em. Cơ bản mà hung cát lẫn lộn.
Vâng, xin lỗi vì em đã làm phiền anh rồi. Hiện tại em đang thất nghiệp, mất phương hướng, nếu anh có thể cho em vài lời khuyên thì tốt quá ạ. Em cảm ơn anh đã phản hồi em.
Covid nhiều người thất nghiệp lắm em. Đó là vận chung cả nước rồi. H vẫn khỏe mạnh ko mắc covid đã là một hạnh phúc lớn rồi em. Suy nghĩ tích cực lên em.
Được cảm ơn bởi: MinhBich
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MinhBich »

dung1 đã viết: 01:20, 23/07/21
MinhBich đã viết: 01:15, 23/07/21
dung1 đã viết: 01:13, 23/07/21 A không xem số nữa em. Cơ bản mà hung cát lẫn lộn.
Vâng, xin lỗi vì em đã làm phiền anh rồi. Hiện tại em đang thất nghiệp, mất phương hướng, nếu anh có thể cho em vài lời khuyên thì tốt quá ạ. Em cảm ơn anh đã phản hồi em.
Covid nhiều người thất nghiệp lắm em. Đó là vận chung cả nước rồi. H vẫn khỏe mạnh ko mắc covid đã là một hạnh phúc lớn rồi em. Suy nghĩ tích cực lên em.
Vâng hihi, em thất nghiệp còn trước cả covid #-o em cảm ơn anh nha.
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

dunglanchin đã viết: 07:44, 27/07/21
Em chào bác Dunglanchin, bác có thể cho em vài lòi nhận xét đại hạn 32-41 sắp tới đây được không ạ?
Nếu có lời khuyên gì nữa thì tốt quý hoá quá, em cảm ơn bác nhiều. :)
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

Bạn MinhBich thân , đại hạn 32-41 của bạn ở cung thân (điền) thì :1- bạn tuổi mùi hạn đến cung Thân thì không được thiên thời , 2- bạn mệnh thổ đến đất kim thì không được địa lợi (thổ sinh kim bị tiết khí ) , nhân hòa 50/50 . Các tuổi : thân-tý-thìn và mệnh kim hay thủy thì đây là đại vận cực đẹp của họ , còn đối với bạn thì cũng không phải người được hưởng hết cái tốt đẹp của đại hạn này thôi , đại hạn này ở cung điền , cung điền của bạn đẹp , nhưng bạn phải lưu ý : 1- thường được hoạch phát , hoạch phá ... , 2- dễ bị cháy nhà ( nên chú ý ) , 3- có tang , 4-bị hao tán , phá tài , bệnh họa , cần đi xa cho đỡ xấu , nếu đang ốm đau thì lại mau khỏi và vận đang xấu thì giảm bớt hoặc qua được , 5- hao tài vì nhan sắc ( bị bạn trai lợi dụng làm tiền ) , 6-bị bạn nữ hay phụ nữ lợi dụng về nhà đất mà mất tiền , 7- bạn mua nhà thì dễ , nhưng bán thì rất khó (có thần giữ của ) . Bạn nên lưu ý mấy điều trên nhé , còn đại vận này cũng được và ở cung điền VCD có Nhật-Nguyệt sang xung hợp chiếu ( nếu có Tuần- Triệt thì mới cực đẹp ) cũng tốt , mấy điều bạn tham khảo nhé , chúc bạn may mắn .
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

dunglanchin đã viết: 12:38, 27/07/21 Bạn MinhBich thân , đại hạn 32-41 của bạn ở cung thân (điền) thì :1- bạn tuổi mùi hạn đến cung Thân thì không được thiên thời , 2- bạn mệnh thổ đến đất kim thì không được địa lợi (thổ sinh kim bị tiết khí ) , nhân hòa 50/50 . Các tuổi : thân-tý-thìn và mệnh kim hay thủy thì đây là đại vận cực đẹp của họ , còn đối với bạn thì cũng không phải người được hưởng hết cái tốt đẹp của đại hạn này thôi , đại hạn này ở cung điền , cung điền của bạn đẹp , nhưng bạn phải lưu ý : 1- thường được hoạch phát , hoạch phá ... , 2- dễ bị cháy nhà ( nên chú ý ) , 3- có tang , 4-bị hao tán , phá tài , bệnh họa , cần đi xa cho đỡ xấu , nếu đang ốm đau thì lại mau khỏi và vận đang xấu thì giảm bớt hoặc qua được , 5- hao tài vì nhan sắc ( bị bạn trai lợi dụng làm tiền ) , 6-bị bạn nữ hay phụ nữ lợi dụng về nhà đất mà mất tiền , 7- bạn mua nhà thì dễ , nhưng bán thì rất khó (có thần giữ của ) . Bạn nên lưu ý mấy điều trên nhé , còn đại vận này cũng được và ở cung điền VCD có Nhật-Nguyệt sang xung hợp chiếu ( nếu có Tuần- Triệt thì mới cực đẹp ) cũng tốt , mấy điều bạn tham khảo nhé , chúc bạn may mắn .
Em cảm ơn bác dunglanchin nhiều, em sẽ lưu tâm lời bác chỉ dẫn. :x
Đầu trang

PHDI
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi PHDI »

Sư tử đeo nơ đã viết: 05:20, 14/08/21
PHDI đã viết: 21:02, 02/07/21 1 . Trên cánh tay có bớt hay mụn .
2 . Năm 2015 có gặp sự cố gì về tình cảm .
3 . Năm 2018 hay 2019 thì năm nào gặp nhiều áp lực .
Em từng công nhận PHDI là người giỏi nhất lyso, em biết là ảnh sẽ chẳng thèm xem số cho loại như em nhưng em nói ra điều trên không phải để xin được xem số.

Em khuyên mọi người học theo hướng luận số của ảnh, đó mới là con đường của người có thực lực.

Thôi em cút khỏi lyso đây.
Chưa có dịp vì chưa thấy số của Sư tử đeo nơ chứ ko phải là ko xem cho Sư tử .
Khi nghiên cứu tuvi thì phải luôn nhớ là đáp án chỉ đúng khi có ở câu trả lời xác nhận của người được xem chứ ko phải của người xem ..
Được cảm ơn bởi: Sư tử đeo nơ, ngnhatha99
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

PHDI đã viết: 08:31, 12/07/21 Tốt nghiệp theo chuyên môn gì và dự định đi Đài theo diện lao động gì có liên quan đến hổ trợ sức khỏe ko .
Tình hình dịch căng thẳng, lại thêm vài lý do gia đình và cá nhân, em tính không đi Đài nữa. Ở nhà đợi sang năm lấy chồng sinh con cho xong...🥺
Bác có thể cho em biết tình hình sức khoẻ của em thế nào trong các năm tới không?
Vì em thấy bác hỏi tới hỗ trợ sức khoẻ? 🥲
Được cảm ơn bởi: Sư tử đeo nơ, Vân Quý
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

PHDI đã viết: 17:07, 16/07/21
Anh PHDI ơi, năm nay nếu em không xuất ngoại thì vòng đại vận có thay đổi gì hay không?
Cuối năm rồi dịch rất căng thẳng ở 2 đầu Việt Nam và Đài, em cũng không muốn chờ lâu do cũng ngoài 30 rồi, sang năm cưới chồng sinh con có ổn hay không?
Chờ hồi âm từ anh ạ.
Đầu trang

PHDI
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi PHDI »

Vậy chồng năm 2015 của e đâu ..
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

PHDI đã viết: 20:26, 24/08/21 Vậy chồng năm 2015 của e đâu ..
2015 là người yêu, yêu đến bây giờ vẫn yêu anh ạ. Chứ chưa dạm ngõ, ăn hỏi hay cưới xin làm lễ gì đâu ạ :D Còn trên giấy tờ khi ở Nhật là vợ chồng, về Việt Nam còn chưa báo cáo lên chính quyền gì ấy ạ.
Hơi rắc rối tí mong anh thông cảm hihi
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”