Dạ cho em hỏi năm nay khi nào em được chuyển nơi ở và bắt đầu chương mới ạ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Dạ cho em hỏi năm nay khi nào em được chuyển nơi ở và bắt đầu chương mới ạ?

Gửi bài gửi bởi quách xảo què »

Sao bạn lại muốn lên núi, muốn lên luôn hay sao.

Và đã có dự tính gì chưa, gia đình nghĩ sao?
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Suỵt Suỵt
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Suỵt Suỵt »

quách xảo què đã viết: 22:56, 06/10/21 Sao bạn lại muốn lên núi, muốn lên luôn hay sao.

Và đã có dự tính gì chưa, gia đình nghĩ sao?
Dạ đi học vài năm thôi chớ không phải đi tu. ^:)^
Gia đình đã miễn cưỡng đồng ý trong hoang mang vì hông hiểu sao em lại bỏ ngang công việc đang ổn để đâm đầu vô con đường lạ hoắc. ~X(
Anh Què xem giúp em hạn di chuyển với ạ, lá số ở giữa trang một.
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Có thể chia sẻ 1 tý về con đường bạn sắp đi không, sao nghe bạn nói giống như kiểu đi tu vậy?

Bạn thuộc giới tính nào( có thể không cần trả lời).
Đầu trang

Suỵt Suỵt
Tam đẳng
Tam đẳng

quách xảo què đã viết: 23:00, 06/10/21 Có thể chia sẻ 1 tý về con đường bạn sắp đi không, sao nghe bạn nói giống như kiểu đi tu vậy?

Rồi chia sẻ xong có được xem hạn không ạ? Chỉ đơn giản học về lĩnh vực trị liệu tâm lý kết hợp với thiền tập. Em còn đam mê hồng trần, tu không nổi đâu. ^:)^
Lá số có giới tính mà nhỉ. ~X(
Được cảm ơn bởi: quách xảo què
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Suỵt Suỵt đã viết: 23:04, 06/10/21
quách xảo què đã viết: 23:00, 06/10/21 Có thể chia sẻ 1 tý về con đường bạn sắp đi không, sao nghe bạn nói giống như kiểu đi tu vậy?

Rồi chia sẻ xong có được xem hạn không ạ? Chỉ đơn giản học về lĩnh vực trị liệu tâm lý kết hợp với thiền tập. Em còn đam mê hồng trần, tu không nổi đâu. ^:)^
Hỏi thử thôi, nói chung trong vận này làm mấy cái như bạn thích cũng được, rồi qua hẳn đại vận này bon chen với đời vậy.

Tháng 9 âm này cũng rất nhiều khả năng bạn chuyển nhà, chúc may mắn!
Đầu trang

Suỵt Suỵt
Tam đẳng
Tam đẳng

quách xảo què đã viết: 23:06, 06/10/21
Suỵt Suỵt đã viết: 23:04, 06/10/21

Hỏi thử thôi, nói chung trong vận này làm mấy cái như bạn thích cũng được, rồi qua hẳn đại vận này bon chen với đời vậy.

Tháng 9 âm này cũng rất nhiều khả năng bạn chuyển nhà, chúc may mắn!
Cảm ơn anh ạ. Hic, em sợ bon chen lắm mới tìm đường lên núi. :-S
Ủa mà nay là tháng 9 âm rồi còn đâu, dịch vầy con kiến cũng không lọt qua ải kiểm dịch, sao em chuyển được. :((
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Suỵt Suỵt đã viết: 23:12, 06/10/21
Ủa mà nay là tháng 9 âm rồi còn đâu, dịch vầy con kiến cũng không lọt qua ải kiểm dịch, sao em chuyển được. :((
Vậy mới chết, nói chung tôi xem theo nguyên tắc tử vi đâu phải vì dịch mà nói lệch, dù biết dịch không đi đâu được, cũng không hiểu luôn.

Có gì đâu mà bon chen thì làm công việc mình yêu thích, có thu nhập, kiếm lấy ông chồng, sinh lấy đứa con==> rồi sống cuộc đời hạnh phúc, đơn giản mà.
Đầu trang

Suỵt Suỵt
Tam đẳng
Tam đẳng

quách xảo què đã viết: 23:14, 06/10/21
Suỵt Suỵt đã viết: 23:12, 06/10/21
Vậy mới chết, nói chung tôi xem theo nguyên tắc tử vi đâu phải vì dịch mà nói lệch, dù biết dịch không đi đâu được, cũng không hiểu luôn.

Có gì đâu mà bon chen thì làm công việc mình yêu thích, có thu nhập, kiếm lấy ông chồng, sinh lấy đứa con==> rồi sống cuộc đời hạnh phúc, đơn giản mà.
Chắc em đi trong mơ, nếu tháng này hổng chuyển thì còn tháng nào khác không ạ? Nói chứ em mắc chuyển muốn điên rồi. :-j
Vài năm trước thì cái đống bôi đen đó là lý tưởng sống em say mê theo đuổi, cơ mà giờ em thấy sống kiểu vậy như gà công nghiệp, không miếng ý nghĩa gì trơn trọi. Nên em quyết định bung lụa, bỏ hết thứ đang có để đập đi xây lại cuộc đời có nội hàm hơn chút. 8->
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Suỵt Suỵt đã viết: 23:22, 06/10/21
Chắc em đi trong mơ, nếu tháng này hổng chuyển thì còn tháng nào khác không ạ? Nói chứ em mắc chuyển muốn điên rồi. :-j
Vài năm trước thì cái đống bôi đen đó là lý tưởng sống em say mê theo đuổi, cơ mà giờ em thấy sống kiểu vậy như gà công nghiệp, không miếng ý nghĩa gì trơn trọi. Nên em quyết định bung lụa, bỏ hết thứ đang có để đập đi xây lại cuộc đời có nội hàm hơn chút. 8->
Thật sự tôi xem có thể nói là xem đúng nghĩa của xem không dựa vào hoàn cảnh mà nói , nhiều thầy sẽ không bao giờ dám nói tháng 9 cả vì đang dịch mà. Bạn nên tham khảo ý tôi thôi, cũng đừng cưỡng cầu quá, mình cứ cố gắng, biết đâu mọi điều tự nhiên nó đến đó.

Với bạn cũng đừng tin tôi quá, nhiều khi xem cũng sai, antifan tôi đầy ngoài kìa mà.

Tôi ủng hộ những dự định của bạn hiện tại đối với đại vận này. Nhưng mà bạn theo cái này thì mất bao lâu, có nội hàm thì nhiều cái lắm không nhất thiết cái đang theo.
Đầu trang

Suỵt Suỵt
Tam đẳng
Tam đẳng

quách xảo què đã viết: 23:25, 06/10/21
Suỵt Suỵt đã viết: 23:22, 06/10/21
Thật sự tôi xem có thể nói là xem đúng nghĩa của xem không dựa vào hoàn cảnh mà nói , nhiều thầy sẽ không bao giờ dám nói tháng 9 cả vì đang dịch mà. Bạn nên tham khảo ý tôi thôi, cũng đừng cưỡng cầu quá, mình cứ cố gắng, biết đâu mọi điều tự nhiên nó đến đó.

Với bạn cũng đừng tin tôi quá, nhiều khi xem cũng sai, antifan tôi đầy ngoài kìa mà.

Tôi ủng hộ những dự định của bạn hiện tại đối với đại vận này. Nhưng mà bạn theo cái này thì mất bao lâu, có nội hàm thì nhiều cái lắm không nhất thiết cái đang theo.
Vầng, em biết nguyên tắc ạ. Dựa hoàn cảnh để đoán thì thành ra hơi tào lao phán bừa rồi. Tới đâu hay tới đó vậy, dù gì ở đây 10 năm rồi, thì thêm bớt mấy tháng chả sao. :-bd
Sống sao mà thu hút antifan canh me, khổ vậy ạ. ~X( Sẵn giới thiệu anh 2 cuốn sách nói rất hay "không giới hạn" và "trở về không" nghe và thực hành thanh tẩy để bớt phiền não thị phi. [-O<
Dạ học 2 năm, phụng sự 2 năm. Và sau đó sẽ theo nghề đó luôn. Cứ như học đại học lại và làm lại cuộc đời khi chớm 30 vậy á trời, mất cả thanh xuân để học. Thảo nào người xung quanh hông hiểu em bị gì. #-o
Nội hàm thì nhiều thứ, cơ mà thứ này em hứng thú ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”