Tình Duyên Khê Quá ạ. Các cao nhận luận giúp em, công danh không màng, chỉ hóng tình duyên ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
vuongutc
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Tình Duyên Khê Quá ạ. Các cao nhận luận giúp em, công danh không màng, chỉ hóng tình duyên ạ

Gửi bài gửi bởi vuongutc »

Xin chào mọi người trong diễn đàn ạ.
Tình duyên của em vcd, em đang khê quá, mọi người hưux duyên, cho em xin chút nghiệm lý ạ.
Chỉ cần tình duyên, các thứ khác có hay không không quan trọng ạ.

Chúc mọi người mọi điều tốt lành!
3BF829A1-1057-48B0-AD06-26A532B5E279.jpeg (309.05 KiB) Đã xem 920 lần
Đầu trang

thaitam79
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Tình Duyên Khê Quá ạ. Các cao nhận luận giúp em, công danh không màng, chỉ hóng tình duyên ạ

Gửi bài gửi bởi thaitam79 »

Mối tình đầu của bác là thoáng qua? Năm nay bác cũng có vẻ đào hoa có cơ hội tình duyên mà :D
Được cảm ơn bởi: vuongutc
Đầu trang

vuongutc
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Tình Duyên Khê Quá ạ. Các cao nhận luận giúp em, công danh không màng, chỉ hóng tình duyên ạ

thaitam79 đã viết: 22:05, 04/07/21 Mối tình đầu của bác là thoáng qua? Năm nay bác cũng có vẻ đào hoa có cơ hội tình duyên mà :D
Các mối tình trước đây là thoáng qua ạ. Chưa đến mức đậm sâu.
Còn năm nay vẫn khê, chưa thấy gì ạ.
Em cảm ơn.
Đầu trang

legendary7979
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi legendary7979 »

phúc đức toạt thế này sao mà bình yên nổi haizzz
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

Khi vui khi buồn , lúc hợp lúc tan , duyên sau thuận hòa . Hôn phối một cách khác lạ , ít người ngờ tới , bao hàm ý : không bình thường , vội vàng , muộn , phức tạp , gia đạo kiểu gì cũng có trục trặc ... Ban tình hay vợ thường keo kiệt , bủn xỉn , xem nặng tiền bạc , và thường kiểm soát tiền bạc của bạn . Nên muộn lập gia đình , vợ chồng phải chênh lệch nhau nhiều tuổi , nếu sớm hôn phối tất bị hình khắc . " Hôn nhân trắc trở chớ phiền , Một đời thứ nhất không yên gia đình , Đời sau vương vấn gia đình , Thứ 3 mới hợp trung tình trăm năm ."
Đầu trang

sonqhkt
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi sonqhkt »

Vợ chồng thường là tai tiếng thị phi. Mà bản thân đương số cách sống luôn cầu toàn. Với lá số này nếu được thì nên lấy muộn và chú ý khi lấy nhau mà có bầu bì rồi mới cưới lại hay (ứng vào việc tai tiếng, xì xèo bàn tán sẽ bớt thị phi chuyện khác trong cs vợ chồng). Vợ chống có thời gian mà sống xa nhau cũng tốt. Nên tránh tuổi Mão, Thìn, Tị.
Được cảm ơn bởi: vuongutc, Quyen lee
Đầu trang

vuongutc
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Em cảm ơn ạ
Chúc các thành viên mọi sự tốt lành
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

Ok , chúc bạn mọi sự tốt lành .
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
truy mệnh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi truy mệnh »

thật buồn khi phải nói với bạn 1 sự thật là bạn sẽ sống cô độc 1 kiếp này... do là bạn sinh năm 1990 ... ngưỡi người tuổi này đều ko có mối nhân duyên nào.... trừ phi bạn có 1 sự kiên trì cảm động trời xanh mới có thể thay đổi đc.... nhưng những người như vậy ko nhiều.
Được cảm ơn bởi: vuongutc, EveyK
Đầu trang

vuongutc
Mới gia nhập
Mới gia nhập

truy mệnh đã viết: 17:29, 05/07/21 thật buồn khi phải nói với bạn 1 sự thật là bạn sẽ sống cô độc 1 kiếp này... do là bạn sinh năm 1990 ... ngưỡi người tuổi này đều ko có mối nhân duyên nào.... trừ phi bạn có 1 sự kiên trì cảm động trời xanh mới có thể thay đổi đc.... nhưng những người như vậy ko nhiều.
Có một vị sư cũng từng nghiệm lý cho em như vậy, em cảm ơn ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”