Có 1 người anh trong diễn đàn nói lá số của em có cấu trúc giống với lá số của Tổng thống Nga quyền lực Vladimir Putin

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
CaoNhânBấtLộTướng
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Có 1 người anh trong diễn đàn nói lá số của em có cấu trúc giống với lá số của Tổng thống Nga quyền lực Vladimir Put

Gửi bài gửi bởi CaoNhânBấtLộTướng »

namvu171 đã viết: 21:44, 05/07/21 Mình thấy cả 2 lá số bạn đưa đều là cùng 1 Liêm Phủ cư Thìn. Có tổng cộng 12 thế đứng của tử vi, có 12 cung di chuyển, nên tổng có 144 thế đứng như vậy.

Bạn cứ lấy bừa cho mình 145 lá số bất kỳ, kiểu gì cũng có 2 lá số "giống nhau" như 2 lá số bạn đưa ở trên.

Thế giới có tổng cỡ ~ 200 quốc gia và vùng lãnh thổ, mỗi nước có hàng nghìn/chục nghìn tỉ phú, quan chức, lãnh đạo cao cấp. Nhân lên con số là rất lớn, kiểu gì cũng sẽ bao hết tập 144 thế đứng kia, nên chuyện cùng thế đứng với người nổi tiếng và giỏi mình nghĩ là điều bình thường.
Cảm ơn bạn, điều mình muốn biết xem lá số của mình nói lên điều gì, thực tế thì nó có giống hay ko mình cũng ko quan tâm mấy, chủ yếu mình lập topic để mọi người vào luận lá số thôi. Chúc bạn sức khỏe
Được cảm ơn bởi: namvu171
Đầu trang

namvu171
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Có 1 người anh trong diễn đàn nói lá số của em có cấu trúc giống với lá số của Tổng thống Nga quyền lực Vladimir Put

Gửi bài gửi bởi namvu171 »

Mình up lên cho chủ thớt. Chúc bạn tìm được người chỉ điểm.
Đầu trang

OYAH
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi OYAH »

Cấu trúc giống đã là gì.
Có bao nhiêu người mang lá số y chang ổng kìa mà có bao nhiêu tổng thống Nga nào!
Đầu trang

ĐỗVạnThông
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi ĐỗVạnThông »

Lá số Tử vi ứng với mỗi người mỗi khác, thậm chí là ở 2 thái cực đối lập nhau. Ví như một người có Cung Tật Thiên Khôi, Kình Dương, Thiên Hình... thì nắm quyền sinh quyền sát, nhưng người khác thì bị tai nạn hình thương; bị ngta dụng hình đến chết...

Khổ với mấy cô cậu. Số cháu giống Lưu Bang; số cháu giống Khổng Minh; số cháu giống Bill Gates...
Được cảm ơn bởi: Thathu
Đầu trang

namvu171
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi namvu171 »

ĐỗVạnThông đã viết: 15:47, 22/07/21 Lá số Tử vi ứng với mỗi người mỗi khác, thậm chí là ở 2 thái cực đối lập nhau. Ví như một người có Cung Tật Thiên Khôi, Kình Dương, Thiên Hình... thì nắm quyền sinh quyền sát, nhưng người khác thì bị tai nạn hình thương; bị ngta dụng hình đến chết...

Khổ với mấy cô cậu. Số cháu giống Lưu Bang; số cháu giống Khổng Minh; số cháu giống Bill Gates...
người ta giải thích ở trên mục đích là để mọi người quan tâm rồi mà bác :D đâu cần lấy ví dụ nặng nề thế ạ ;)
Đầu trang

ĐỗVạnThông
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi ĐỗVạnThông »

Putin có cặp mắt sâu, nhìn bề ngoài cũng có cảm giác là người biết cảm thông, chia sẻ. Đa số dân Nga Xô yêu quý Putin là vì đặc điểm này.

Đây chính là điểm đặc trưng của người mệnh Tang Môn.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”