Có 1 người anh trong diễn đàn nói lá số của em có cấu trúc giống với lá số của Tổng thống Nga quyền lực Vladimir Putin

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
CaoNhânBấtLộTướng
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Có 1 người anh trong diễn đàn nói lá số của em có cấu trúc giống với lá số của Tổng thống Nga quyền lực Vladimir Putin

Gửi bài gửi bởi CaoNhânBấtLộTướng »

Có 1 người anh trong diễn đàn nói lá số của em có cấu trúc giống với lá số của Tổng thống Nga quyền lực Vladimir Putin, mong anh chị hữu duyên luận giải giúp, chân thành cảm ơn các anh chị
Dưới đây là LS của em và LS của TT Putin
LS của em
LS của em
Cao Nhân Bất Lộ Tướng.jpg (184.96 KiB) Đã xem 1002 lần
LS của TT Putin
LS của TT Putin
TT Putin.jpg (183.5 KiB) Đã xem 1002 lần
Đầu trang

ĐỗVạnThông
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Có 1 người anh trong diễn đàn nói lá số của em có cấu trúc giống với lá số của Tổng thống Nga quyền lực Vladimir Put

Gửi bài gửi bởi ĐỗVạnThông »

Tồ lô..............! :D
Đầu trang

CaoNhânBấtLộTướng
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Có 1 người anh trong diễn đàn nói lá số của em có cấu trúc giống với lá số của Tổng thống Nga quyền lực Vladimir Put

ĐỗVạnThông đã viết: 09:56, 05/07/21 Tồ lô..............! :D
e ko rành về tử vi, đơn giản vì e tò mò, có 1 người a trong diễn đàn theo e biết a ấy có kiến thức về tử vi a ấy nói như vậy, a ấy cũng từng luận cho rất những người hữu duyên, a chỉ giáo xem chỗ nào là "tồ lô" như a nói ạ, chân thành cảm ơn a
Đầu trang

ĐỗVạnThông
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi ĐỗVạnThông »

Số Putin giờ Mão!!!!!
Đầu trang

CaoNhânBấtLộTướng
Mới gia nhập
Mới gia nhập

ĐỗVạnThông đã viết: 10:28, 05/07/21 Số Putin giờ Mão!!!!!
Thế à a, thế sẵn a luận giúp e với, e tò mò về lá số của mình quá, chân thành cảm ơn anh.
Đầu trang

minhquang369
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi minhquang369 »

Nhìn sơ qua thì giống chứ thật ra khác nhau nhiều lắm. Với cả mình cũng không tin lá số của mấy người nổi tiếng trên mạng, toàn gọt chân vừa giày thôi.
Đầu trang

CaoNhânBấtLộTướng
Mới gia nhập
Mới gia nhập

minhquang369 đã viết: 15:04, 05/07/21 Nhìn sơ qua thì giống chứ thật ra khác nhau nhiều lắm. Với cả mình cũng không tin lá số của mấy người nổi tiếng trên mạng, toàn gọt chân vừa giày thôi.
Mình tò mò tí nên hỏi thôi :D, bạn luận xem như thế nào
Đầu trang

12010277
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi 12010277 »

CaoNhânBấtLộTướng đã viết: 10:14, 05/07/21
e ko rành về tử vi, đơn giản vì e tò mò, có 1 người a trong diễn đàn theo e biết a ấy có kiến thức về tử vi a ấy nói như vậy, a ấy cũng từng luận cho rất những người hữu duyên, a chỉ giáo xem chỗ nào là "tồ lô" như a nói ạ, chân thành cảm ơn a
Bạn lấy lá TT Putin từ nguồn nào vậy?
Đầu trang

CaoNhânBấtLộTướng
Mới gia nhập
Mới gia nhập

12010277 đã viết: 15:22, 05/07/21
CaoNhânBấtLộTướng đã viết: 10:14, 05/07/21
Bạn lấy lá TT Putin từ nguồn nào vậy?
Là anh hysshu gửi cho mình
Được cảm ơn bởi: 12010277
Đầu trang

namvu171
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi namvu171 »

Mình thấy cả 2 lá số bạn đưa đều là cùng 1 Liêm Phủ cư Thìn. Có tổng cộng 12 thế đứng của tử vi, có 12 cung di chuyển, nên tổng có 144 thế đứng như vậy.

Bạn cứ lấy bừa cho mình 145 lá số bất kỳ, kiểu gì cũng có 2 lá số "giống nhau" như 2 lá số bạn đưa ở trên.

Thế giới có tổng cỡ ~ 200 quốc gia và vùng lãnh thổ, mỗi nước có hàng nghìn/chục nghìn tỉ phú, quan chức, lãnh đạo cao cấp. Nhân lên con số là rất lớn, kiểu gì cũng sẽ bao hết tập 144 thế đứng kia, nên chuyện cùng thế đứng với người nổi tiếng và giỏi mình nghĩ là điều bình thường.
Được cảm ơn bởi: CaoNhânBấtLộTướng
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”