Nhờ ace xem giúp lá số của mình với! Lá số của mình mệnh vcd thân mệnh đồng cung an tại mão có phải là xấu lắm không?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Toanksqng213
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhờ ace xem giúp lá số của mình với! Lá số của mình mệnh vcd thân mệnh đồng cung an tại mão có phải là xấu lắm không?

Gửi bài gửi bởi Toanksqng213 »

60668D23-B623-4265-8CF7-2A7E8AA3966C.jpeg (170.4 KiB) Đã xem 1431 lần
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Nhờ ace xem giúp lá số của mình với! Lá số của mình mệnh vcd thân mệnh đồng cung an tại mão có phải là xấu lắm không

Gửi bài gửi bởi MinhBich »

:-S Anh ơi anh sử dụng phần dịch vụ của diễn đàn đăng lại lá số đi ạ, thế này các thầy các anh chị xem tử vi loá vs lác hết mắt mà đi ra đó :-S
Được cảm ơn bởi: Toanksqng213
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: Nhờ ace xem giúp lá số của mình với! Lá số của mình mệnh vcd thân mệnh đồng cung an tại mão có phải là xấu lắm không

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Toanksqng213 đã viết: 23:51, 10/07/21 60668D23-B623-4265-8CF7-2A7E8AA3966C.jpeg
Up hộ lá số, nhìn cho rõ ràng.

Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: MinhBich, Toanksqng213
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MinhBich »

hysshu đã viết: 23:56, 10/07/21
Mắt anh tinh nhỉ, mắt em kém sợ nhìn sai ngày tháng không dám up hộ.
Rồi tiện up tiện luận ls mệnh vcd luôn giúp cho anh ấy đi anh :D
Được cảm ơn bởi: hysshu, Toanksqng213
Đầu trang

Toanksqng213
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hình ảnh
Cảm ơn a, nhờ a luận giúp luôn với ạ! E chỉ thấy đc cung phụ mẫu mà ba má cũng mất 7 năm rồi, tình duyên thì trắc trở 38t chưa lấy dc vợ. Cv thì nhàn nên thu nhập tb, tài bạch điền trạch ba má để lại hao hết 3 phần. E đang rất là lo lắng cho dù vẫn xem những cách hoá giải mệnh vcd mà cải thiện. Chân thành cảm ơn và xin luận giải giúp ạ!
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Toanksqng213 đã viết: 00:18, 11/07/21

Hình ảnh
Cảm ơn a, nhờ a luận giúp luôn với ạ! E chỉ thấy đc cung phụ mẫu mà ba má cũng mất 7 năm rồi, tình duyên thì trắc trở 38t chưa lấy dc vợ. Cv thì nhàn nên thu nhập tb, tài bạch điền trạch ba má để lại hao hết 3 phần. E đang rất là lo lắng cho dù vẫn xem những cách hoá giải mệnh vcd mà cải thiện. Chân thành cảm ơn và xin luận giải giúp ạ!
Bạn đang làm nghề gì? Trình độ?
Được cảm ơn bởi: Toanksqng213
Đầu trang

Toanksqng213
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Bạn đang làm nghề gì? Trình độ?
[/quote]

Ksxd a, đag làm cho cty xd, chuyên về tư vấn giám sát công trình.
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Toanksqng213 đã viết: 09:45, 11/07/21 Bạn đang làm nghề gì? Trình độ?
Ksxd a, đag làm cho cty xd, chuyên về tư vấn giám sát công trình.
[/quote]

Mệnh VCD giáp Quyền, song Lộc.
Trong gia đình bạn thì bố mẹ khá giả, các anh chị em nhìn chung cũng khá giả, nhưng bạn không hợp các anh chị em, hay cãi nhau? Tính bạn cũng khá bảo thủ, nóng nảy, cương cường?
Được cảm ơn bởi: MinhBich
Đầu trang

Toanksqng213
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mệnh VCD giáp Quyền, song Lộc.
Trong gia đình bạn thì bố mẹ khá giả, các anh chị em nhìn chung cũng khá giả, nhưng bạn không hợp các anh chị em, hay cãi nhau? Tính bạn cũng khá bảo thủ, nóng nảy, cương cường?
[/quote]

Ko a ba má hồi trc làm giáo viên nên cũng có chổ đứng trog xh thôi. Tính của e bảo thủ thì có nhưng cũng ôn hoà chứ ko nóng nảy mấy, e ko hiểu từ cương cường nhưng tính e mình làm cái gì đúng sai mình chấp nhận tự chịu chứ ko có đổ lỗi này nọ. A cho e hỏi tam hợp mệnh tài quan e sao a, chắc mệnh ra ngoài làm ăn gặp nhiều bất lợi đúng ko a, làm thì thu hoạch ko dc nhiều dug ko a?T2 cho e hỏi nữa là mình có thể đứng đầu cty hay làm chủ thì mọi việc có tốt ko ạ?
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Toanksqng213 đã viết: 11:36, 11/07/21 Mệnh VCD giáp Quyền, song Lộc.
Ko a ba má hồi trc làm giáo viên nên cũng có chổ đứng trog xh thôi. Tính của e bảo thủ thì có nhưng cũng ôn hoà chứ ko nóng nảy mấy, e ko hiểu từ cương cường nhưng tính e mình làm cái gì đúng sai mình chấp nhận tự chịu chứ ko có đổ lỗi này nọ. A cho e hỏi tam hợp mệnh tài quan e sao a, chắc mệnh ra ngoài làm ăn gặp nhiều bất lợi đúng ko a, làm thì thu hoạch ko dc nhiều dug ko a?T2 cho e hỏi nữa là mình có thể đứng đầu cty hay làm chủ thì mọi việc có tốt ko ạ?
[/quote]

Mệnh Thân VCD giáp Hóa Quyền, giáp song Lộc, có thai tọa quang quý, có Kình độc thủ, tiếc là Kình hãm, nhưng Kình cùng hành với Mệnh ( mệnh Kim và có thiên tài, thiên thọ đồng cung nên cũng giảm bớt cái xấu của Kình hãm. Mọi việc trọng đại thì bạn nên từ tốn, suy nghĩ chín chắn rồi mới đưa ra quyết định, lúc đó sẽ tốt hơn. Mệnh Thân VCD có thai tọa quang quý, có Kình hãm thì cứ làm những điều tốt, thiện lành, có trách nhiệm với người khác, có trách nhiệm với cấp dưới, nên nhẫn nhịn, đôi khi chấp nhận chịu thiệt vì Đại cục... thì sẽ hay gặp may mắn. Mệnh Thân VCD giáp Hóa quyền, giáp song lộc , có Kình cùng hành Mệnh, có thai tọa quang quý thì vẫn có thể làm chủ, gánh vác được. Cung Nô cũng ko xấu.

Lý thuyết tam hợp Mệnh thua tam hợp Di là ra ngoài ko thắng được đối thủ, điều này cần xem xét lại, tham khảo thôi. Nhiều người mệnh ở Dần, Ngọ, Tuất: tam hợp Mệnh là Hỏa, tam hợp di là Thủy khắc Hỏa, nhưng có rất nhiều người mệnh ở Dần, Ngọ, Tuất thành đạt. Tương tự Mệnh ở Hợi, Mão, Mùi.
Sửa lần cuối bởi hysshu vào lúc 12:24, 11/07/21 với 1 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: MinhBich, Toanksqng213
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”