Góc không than. Nơi tập trung những khát vọng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
legendary7979
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Góc không than. Nơi tập trung những khát vọng

Gửi bài gửi bởi legendary7979 »

lasotuvi.php?act=xem&lid=XZCJ9NT6
up lại nha bạn
[/quote]

. lại cho k bị trôi bài
Được cảm ơn bởi: Quyen lee
Đầu trang

Thathu
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Thathu »

Em hiện đang làm việc cho 1 ngân hàng hơn 4 năm rồi. Em mới đc luân chuyển sang 1 chi nhánh khác lớn hơn chi nhánh cũ. Ở chi nhánh mới này có yêu cầu để lên đc chức thì cần phải có bằng cao học. Nên ngay sau khi luân chuyển em đã thi cao học, đã đậu và đang theo học. E muốn hỏi liệu sau 2 năm nữa e có tốt nghiệp cao học ko ạ, và sau khi tốt nghiệp cao học thì em có đc lên chức ko. Theo như lá số của em thì năm nào sẽ đến hạn đc thăng chức. Em cảm ơn anh.
Hình ảnh
Đầu trang

f5smile
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi f5smile »

Sư tử đeo nơ đã viết: 08:56, 16/07/21 Chào các bạn, mình muốn luận số chuyên về công danh, tài Lộc.

Điều kiện để mình xem đơn giản là không than, nói về cuộc đời bạn như nói lên bản kế hoạch thôi

Mình không có thời gian xem nhiều nên thỉnh thoảng mới lên coi

Mình nghiệm lý hạn và dự đoán giúp bạn chứ không đưa lời khuyên Định hướng cho các bạn làm gì, vì mình cần trách nhiệm trong lời nói
Mong anh cho đôi lời bình luận về công danh, tài lộc ạ
Cảm ơn anh nhiều ^:)^ ^:)^ ^:)^

Hình ảnh
Đầu trang

Mojimori
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Mojimori »

Sư tử đeo nơ đã viết: 08:56, 16/07/21 Chào các bạn, mình muốn luận số chuyên về công danh, tài Lộc.

Điều kiện để mình xem đơn giản là không than, nói về cuộc đời bạn như nói lên bản kế hoạch thôi

Mình không có thời gian xem nhiều nên thỉnh thoảng mới lên coi

Mình nghiệm lý hạn và dự đoán giúp bạn chứ không đưa lời khuyên Định hướng cho các bạn làm gì, vì mình cần trách nhiệm trong lời nói
Em chào anh ạ, hữu duyên hy vọng anh cho em vài lời về lá số này ạ.
Em học ĐH ra và hiện làm mảng DVKH, anh cần thêm những thông tin gì để nghiệm lý ạ?
Đầu trang

atn419
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi atn419 »

Em đang học thạc sỹ IT năm đầu ở nước ngoài. Hiện vừa học vừa làm. Công việc part-time em làm thì hợp đồng hết tháng 10 dương năm nay thì mới biết có ký tiếp hay không.

Em vừa nộp đơn vào một vị trí thực tập kéo dài một năm của một tổ chức lớn, ở thành phố khác. Sang năm tiểu vận Đồng Âm em chỉ biết là sẽ có thay đổi, di chuyển. Anh xem chi tiết giúp em nó sẽ thay đổi theo hướng nào ah? Nếu không nhận được vị trí đó và không ký tiếp hợp đồng việc đang làm thì theo kế hoạch em cũng đi học tiếp thôi.

Em cảm ơn.
Hình ảnh
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MinhBich »

Sư tử đeo nơ đã viết: 08:56, 16/07/21
MinhBich đã viết: 10:34, 16/07/21
Sư tử đeo nơ đã viết: 10:05, 16/07/21 Chị có làm ăn phá sản gì vào năm 2018 không?

Triệt làm giảm tác họa của linh xương kỵ, sau 30 triệt yếu đi sẽ làm linh xương kỵ tác họa hơn. Mặt tốt là Tử Sát sẽ sáng trí hơn trong sự nghiệp , sau 30 chị cũng tự thấy tầm nhìn trở nên rộng hơn
2018 thì mình bị áp lực từ bên ngoài nên có nghỉ làm khoảng 4 tháng. Mình không kinh doanh nhưng 4 tháng đó nghỉ làm không lương thì chắc cũng tính là vô sản, phá sản đi. :)
Triệt làm giảm tác họa của linh xương kỵ, sau 30 triệt yếu đi sẽ làm linh xương kỵ tác họa hơn.
Đoạn này mình hỏi chút, vậy đại vận sau mình kết hôn và sinh con, đi vào cung Thân thì có đỡ hơn không và có sự thay đổi gì mới cho công danh sự nghiệp không bạn?
Sư tử ơi, bạn đâu rồi???
Tặng cho bạn cái nơ màu hường này 🎀
Đầu trang

moontrng
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi moontrng »

Em chào anh ạ, mong được anh hữu duyên luận giải lá số của em ạ.
Hiện tại e đang học ngành marketing trường đh kinh tế hà nội ạ
Tập tin đính kèm
209925090_332600811688083_2080377874544196575_n.jpg (141.63 KiB) Đã xem 494 lần
Đầu trang

Hungnguyen30
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungnguyen30 »

Sư tử đeo nơ đã viết: 22:17, 16/07/21
Hungnguyen30 đã viết: 10:44, 16/07/21 Nếu được mong xem giúp Em.
Em mong có thể đem hàng hoá Việt Nam xuất khẩu ra thế giới,đóng góp một phần nhỏ vào sự phát triển của đất nước.
Em xin chia sẽ một số sự việc trong lá số của Em.
Nhà Em gia đình có 4 Người: 2 trai và 2 gái.
Nhưng do ba Em làm trong ngành nhà nước. Lúc đó chỉ có thể có 2 con. Nên Mẹ đã bỏ 1 người Chị và một người Em trai.
Từ nhỏ sinh ra sức khỏe của Em đã không tốt,bị viêm phế quảng mãn tính.
Nghe đâu là hồi nhỏ 1 tháng bệnh đủ 30 ngày, con nít 17 tháng đã bước đi nhưng Em chỉ biết bò, 2 tuổi thì chập chững bước đi.
Nhà Em thì có đất ruộng tại Bình Chánh chủ yếu là trồng lúa. Giờ chuyển qua nuôi cá cảnh.
Năm lớp 1 thì ông nội Em mất, ông nội Em tu tại gia cũng hơn 30 năm.
Năm học lớp 2 thì có bị nứt xương bên tay trái.
Con đường học vấn của Em không được thuận lợi vì Em không học theo lý thuyết như sách vở.
Từ cấp 1 đến cấp 3,nhà thiếu thốn đủ đường, trời mưa nước ngập thì nhà như cái sông, cả gia đình phải ngủ ghế bố,đồ ăn thì mua trái cây dập ngoài chợ về gọt mà ăn cùng với cơm trắng.
Năm Em 19 tuổi,đất ruộng vào diện quy hoạch được mấy chục tỷ. Nhưng là đất của ông bà nội.
Năm 2014 Em ra trường làm bốc vác cho siêu thị tại Bình Chánh.
Năm 2015 thì người quen của ba Em giới thiệu: yêu cầu học anh văn làm công ty nước ngoài, ai dè bị lừa đi bán bảo hiểm nhân thọ.
Năm 2017 Em xin vào làm ngân hàng ACB làm 3 năm nhưng chỉ cho làm cộng tác viên lương chỉ được 3tr.
Năm 2019 Em gặp Anh kia nói rằng thằng Em của Em theo phá.
Cuối năm 2019 Em đi chùa cũng là sư đệ của Em gỡ ra giúp, và đưa nó đi tu.
Trong khoảng từ 2014 bệnh tật liên miên,làm bao nhiêu cũng đổ vào tiền thuốc không dư được 200k.
Sang năm 2020, tháng 2 âm lịch Em khỏe lại rồi bắt đầu uống thuốc thấy có hiệu quả,giờ sức khỏe tốt hơn trước nhiều.
Năm 2021 dịch bệnh nên 2 tuần này tránh dịch, hy vọng qua dịch sẽ tìm cơ hội cho mình. Hiện tại Em đang làm kế toán cho một Cty bán vật liệu xây dựng lương 6tr,đã làm 2 năm nhưng không đủ sống.
Đây là lá số của Em. Hình ảnh
Em hy vọng rằng sau này, có thể đem hàng hoá Việt Nam xuất khẩu ra thế giới,tạo công ăn việc làm cho người khác.
Hiện tại Em cũng đầu tư một ít vào thị trường chứng khoán và kinh doanh một ít ngoại tệ.
Xin cảm ơn đã đọc qua bài viết.
Để tham gia vào forex bạn cần thu nhập ít nhất 20tr mỗi tháng và không vợ con.

Thu nhập của bạn có 6tr thì không cần nghĩ đến forex. Lo học ngoại ngữ thật tốt, học cách bán hàng trên các sàn thương mại điện tử.

Năm 2022 là vận hung, bạn nên cẩn thận
Mình mua trực tiếp tiền mặt,giá lên rồi bán ra bạn ơi
Chứ không chơi forex, khởi đầu 100 euro, giờ cũng được chút đỉnh rồi.
Vậy 2022, mình mua sẵn cái bảo hiểm nhân thọ.
Có gì người thân hưởng.
Cảm ơn bạn nhiều.
Được cảm ơn bởi: Sư tử đeo nơ
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Rainbowlight
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Rainbowlight »

Nhờ thày xem giúp ạ
Hình ảnh
Đầu trang

Hungnguyen30
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungnguyen30 »

Sư tử đeo nơ đã viết: 21:24, 22/07/21
Hungnguyen30 đã viết: 08:15, 17/07/21
Sư tử đeo nơ đã viết: 22:17, 16/07/21

Để tham gia vào forex bạn cần thu nhập ít nhất 20tr mỗi tháng và không vợ con.

Thu nhập của bạn có 6tr thì không cần nghĩ đến forex. Lo học ngoại ngữ thật tốt, học cách bán hàng trên các sàn thương mại điện tử.

Năm 2022 là vận hung, bạn nên cẩn thận
Mình mua trực tiếp tiền mặt,giá lên rồi bán ra bạn ơi
Chứ không chơi forex, khởi đầu 100 euro, giờ cũng được chút đỉnh rồi.
Vậy 2022, mình mua sẵn cái bảo hiểm nhân thọ.
Có gì người thân hưởng.
Cảm ơn bạn nhiều.
Mình nghĩ bạn nên xem tử vi cho người thân để xem ai có hạn tài Lộc lớn rồi cho người đó đứng tên.

Xác suất ứng nghiệm sẽ rất cao
Để Em xem,có thắng được ý trời không.
Đức năng thắng số.
Được cảm ơn bởi: Sư tử đeo nơ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”