VCD này liệu có làm nên chuyện ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
tienkhalifa
Mới gia nhập
Mới gia nhập

VCD này liệu có làm nên chuyện ?

Gửi bài gửi bởi tienkhalifa »

Chào các thầy ạ, e năm nay 26t bính tý nam, hiện đang làm công việc tự do 2,3 nghề cùng lúc, mới biết đến diễn đàn và đọc qua 1 số bài viết thấy lá số VCD bấp bênh quá mặc dù cố gắng rất nhiều nhưng mọi thứ đều như không, mong các thầy cho e lời khuyên nên làm gì để tốt hơn ạ
Tập tin đính kèm
la so.png
la so.png (658.23 KiB) Đã xem 618 lần
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: VCD này liệu có làm nên chuyện ?

Gửi bài gửi bởi hysshu »

tienkhalifa đã viết: 23:35, 22/07/21 Chào các thầy ạ, e năm nay 26t bính tý nam, hiện đang làm công việc tự do 2,3 nghề cùng lúc, mới biết đến diễn đàn và đọc qua 1 số bài viết thấy lá số VCD bấp bênh quá mặc dù cố gắng rất nhiều nhưng mọi thứ đều như không, mong các thầy cho e lời khuyên nên làm gì để tốt hơn ạ
Em đang làm nghề gì? Trình độ? Lá số không xấu.
Được cảm ơn bởi: tienkhalifa
Đầu trang

tienkhalifa
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hysshu đã viết: 23:01, 23/07/21
tienkhalifa đã viết: 23:35, 22/07/21 Chào các thầy ạ, e năm nay 26t bính tý nam, hiện đang làm công việc tự do 2,3 nghề cùng lúc, mới biết đến diễn đàn và đọc qua 1 số bài viết thấy lá số VCD bấp bênh quá mặc dù cố gắng rất nhiều nhưng mọi thứ đều như không, mong các thầy cho e lời khuyên nên làm gì để tốt hơn ạ
E đang làm môi giới nhà đất, chứng khoán, bán quần áo online nhưng chưa có việc nào ra hồn và dự định chuyển hẳn sang tập trung làm chứng khoán ạ, tiền bạc tụ tán thất thường kiếm được cũng hết, số tiền lớn nhất e kiếm được năm 2019, từ đó đến giờ toàn tiêu tiền chứ kiếm ko đc nữa. Bác thấy lá số e sao ạ
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

tienkhalifa đã viết: 23:20, 23/07/21
E đang làm môi giới nhà đất, chứng khoán, bán quần áo online nhưng chưa có việc nào ra hồn và dự định chuyển hẳn sang tập trung làm chứng khoán ạ, tiền bạc tụ tán thất thường kiếm được cũng hết, số tiền lớn nhất e kiếm được năm 2019, từ đó đến giờ toàn tiêu tiền chứ kiếm ko đc nữa. Bác thấy lá số e sao ạ
Em học hết lớp 12 hay là có trình độ đại học?
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Up lại lá số nhìn cho rõ hơn:

Hình ảnh
Đầu trang

tienkhalifa
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hysshu đã viết: 23:26, 23/07/21
tienkhalifa đã viết: 23:20, 23/07/21

Em học hết lớp 12 hay là có trình độ đại học?
Em học ko tốt, mới hết 12, có học đại học đc 2 năm nghỉ, cảm thấy học ko hứng thú nên e đi làm luôn từ đó tới giờ 4,5 nghề rồi, e đang phân vân nên đầu tư tiền làm tài chính hoặc hùng vốn làm ăn chung, bác thấy sạo, còn cung thê của e xấu lắm phải ko bác
Được cảm ơn bởi: hysshu, tienkhalifa
Đầu trang

tienkhalifa
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Như lá số của e là triệt cung phúc đức phải ko ah
Đầu trang

hoavan004
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi hoavan004 »

Mệnh và Thân của em nằm trong hai tam hợp đối nghịch nhau nên hay có sự khác nhau trong suy nghĩ và hành động nhất là khi có sự đối chiếu lại người bên ngoài.
Còn em muốn làm nên chuyện ngoài yếu tố tinh thần còn phải có các cường cung, theo anh thì có 2 định nghĩa cách làm nên chuyện:
1. Cách thứ nhất là hoàn thành nguyện vọng của bản thân: cách này thường thấy trong các tổ hợp Mệnh Thân nằm trong Tam Hợp Mệnh Tài Quan.
2. Cách thứ hai là cống hiến cho nhân loại: cách này thường thấy trong các tổ hợp Mệnh Thân nằm trong Tam Hợp Di Phúc Phối.
Mệnh Thân nằm trong Tam Hợp nào thì Tam Hợp đó phải đặc biệt mạnh.
Chúc em may mắn!
Đầu trang

tienkhalifa
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hoavan004 đã viết: 21:35, 25/07/21 Mệnh và Thân của em nằm trong hai tam hợp đối nghịch nhau nên hay có sự khác nhau trong suy nghĩ và hành động nhất là khi có sự đối chiếu lại người bên ngoài.
Còn em muốn làm nên chuyện ngoài yếu tố tinh thần còn phải có các cường cung, theo anh thì có 2 định nghĩa cách làm nên chuyện:
1. Cách thứ nhất là hoàn thành nguyện vọng của bản thân: cách này thường thấy trong các tổ hợp Mệnh Thân nằm trong Tam Hợp Mệnh Tài Quan.
2. Cách thứ hai là cống hiến cho nhân loại: cách này thường thấy trong các tổ hợp Mệnh Thân nằm trong Tam Hợp Di Phúc Phối.
Mệnh Thân nằm trong Tam Hợp nào thì Tam Hợp đó phải đặc biệt mạnh.
Chúc em may mắn!
Bác nói đúng ạ, e vừa muốn thành công sớm vừa muốn giúp đỡ cống hiến cho mọi người, trước mắt là giúp người trong gia đình
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”