Con trai có ghen khi bạn gái làm nghề buôn bán không?

Khu vực xả xì-choét, buôn chuyện, tin vỉa hè
Trả lời bài viết
Quyen lee
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Con trai có ghen khi bạn gái làm nghề buôn bán không?

Gửi bài gửi bởi Quyen lee »

Chẳng là lá số em quan có phi hoá kị cung điền
Cung phu có tướng quân—> hay ghen
Em thì nói chuyện đùa giỡn với không ít con trai làm ăn mà.
Vậy nếu cưới chồng em có thể tiếp tục công việc không 😅
Tập tin đính kèm
78BEE304-C3A9-452A-9FB9-E3AEBF2031E0.jpeg (481 KiB) Đã xem 554 lần
Đầu trang

Quyen lee
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Con trai có ghen khi bạn gái làm nghề buôn bán không?

Ba má vào tám mấy câu em mong có người yêu mình thật sự lắm rồi. Cày phim xong con tim xao xuyến quá
Ah ah ah
🤪🤪
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Rainbowlight
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Rainbowlight »

cả làng cả nước này đầy người buôn bán, thế ai cũng như cái thằng hay ghen kia thì mấy người buôn bán ế ck hết rồi, mấy nữ doanh nhân thành đạt chắc cũng ế nốt :)) hài
p/s: nhớ lại ngày xưa mình mở tiệm kinh doanh, mấy cái mõm c hó toàn xui xít cho mình dẹp tiệm để đi xin việc làm công ăn lương cho dễ lấy chồng vì năm đó mình 26t rồi mà chưa lấy chồng, mấy bả ko biết trước đó từ 22-25t mình đi làm thuê hết chỗ này đến chỗ khác nhưng cũng chả quen ai mà lấy, rồi sau khi mở tiệm được 1 năm thì mình lấy chồng mình bây giờ, chồng mình bảo chồng mình thích mấy người làm tự do như mình, mỗi người một sở thích ai hợp gì làm nấy, hết :))
Sửa lần cuối bởi Rainbowlight vào lúc 12:35, 24/07/21 với 1 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: Quyen lee
Đầu trang

Quyen lee
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Rainbowlight đã viết: 12:32, 24/07/21 cả làng cả nước này đầy người buôn bán, thế ai cũng như cái thằng hay ghen kia thì mấy người buôn bán ế ck hết rồi, mấy nữ doanh nhân thành đạt chắc cũng ế nốt :)) hài
=))
Chồng Chị vào mở hàng
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Rainbowlight
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Rainbowlight »

Rainbowlight đã viết: 12:32, 24/07/21 cả làng cả nước này đầy người buôn bán, thế ai cũng như cái thằng hay ghen kia thì mấy người buôn bán ế ck hết rồi, mấy nữ doanh nhân thành đạt chắc cũng ế nốt :)) hài
p/s: nhớ lại ngày xưa mình mở tiệm kinh doanh, mấy cái mõm c hó toàn xui xít cho mình dẹp tiệm để đi xin việc làm công ăn lương cho dễ lấy chồng vì năm đó mình 26t rồi mà chưa lấy chồng, mấy bả ko biết trước đó từ 22-25t mình đi làm thuê hết chỗ này đến chỗ khác nhưng cũng chả quen ai mà lấy, rồi sau khi mở tiệm được 1 năm thì mình lấy chồng mình bây giờ, chồng mình bảo chồng mình thích mấy người làm tự do như mình, mỗi người một sở thích ai hợp gì làm nấy, hết :))
quan trọng là mình vẫn có chồng con và công việc tiền bạc, dù đang ở mức thấp nhưng sau này sẽ nâng cấp mở rộng chứ cứ mãi thế đâu mà sũa lắm, ck mình mua cho mấy Cụ Khiết phong thủy để ở bàn làm việc nên giờ cũng đỡ bị sũa nhiều rồi =.=
Đầu trang

Quyen lee
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Rainbowlight đã viết: 12:40, 24/07/21
quan trọng là mình vẫn có chồng con và công việc tiền bạc, dù đang ở mức thấp nhưng sau này sẽ nâng cấp mở rộng chứ cứ mãi thế đâu mà sũa lắm, ck mình mua cho mấy Cụ Khiết phong thủy để ở bàn làm việc nên giờ cũng đỡ bị sũa nhiều rồi =.=
Ươ chị có chồng vậy là tốt Phước lắm
Được cảm ơn bởi: Rainbowlight
Đầu trang

thanhmai8558
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi thanhmai8558 »

Em len thu trang henho.top thu xem.Em thich noi chuyen thi len do luc nao cung co nguoi noi chuyen, tam cong khai ....
Trai gai noi chuyen choc gion day tren ay, ma binh thuong ah. Nguoi lap gia dinh roi noi thang la lap gia dinh, tim ban be noi chuyen thoi.
Chat cong khai tren trang chu cua henho.top do. Dung chat rieng, de bi ru re.
Đầu trang

Quyen lee
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

thanhmai8558 đã viết: 16:38, 24/07/21 Em len thu trang henho.top thu xem.Em thich noi chuyen thi len do luc nao cung co nguoi noi chuyen, tam cong khai ....
Trai gai noi chuyen choc gion day tren ay, ma binh thuong ah. Nguoi lap gia dinh roi noi thang la lap gia dinh, tim ban be noi chuyen thoi.
Chat cong khai tren trang chu cua henho.top do. Dung chat rieng, de bi ru re.
Dạ em cảm ơn chị :x
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Trà chanh - Chém gió”