Xem tình duyên có đến được với nhau không

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
sonqhkt
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Xem tình duyên có đến được với nhau không

Gửi bài gửi bởi sonqhkt »

Aloha Cool đã viết: 00:03, 26/07/21
sonqhkt đã viết: 23:11, 25/07/21 Chú ý anh này không kẻo có bạn giới tính thứ 3
Chắc là ko có đâu 😆. Anh này cũng có nhẹ nhàng nhưng k phải giới tính khác đâu ạ 😂 😂
Nếu vậy thì hãy lưu ý không kẻo dính vào nghiện ngập như ma túy, rượu chè... Thôi cứ nghiệm xem nhé
Đầu trang

Aloha Cool
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Aloha Cool »

sonqhkt đã viết: 11:10, 26/07/21
Aloha Cool đã viết: 00:03, 26/07/21
sonqhkt đã viết: 23:11, 25/07/21 Chú ý anh này không kẻo có bạn giới tính thứ 3
Chắc là ko có đâu 😆. Anh này cũng có nhẹ nhàng nhưng k phải giới tính khác đâu ạ 😂 😂
Nếu vậy thì hãy lưu ý không kẻo dính vào nghiện ngập như ma túy, rượu chè... Thôi cứ nghiệm xem nhé
Mình cám ơn bạn nhé. Mình coi như một lời nhắc nhở mình để mình cẩn thận. Hì. Hiện tại thì anh rất ngoan không cờ bạc rượu chè gì thậm chí cảm giác sống ghét cái xấu và muốn sống tách biệt với những cái không tốt của xã hội nhưng đàn ông mà, tương lai có vậy không sao mà biết được. Hì.
Đầu trang

thaitam79
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thaitam79 »

Aloha Cool đã viết: 22:25, 25/07/21
thaitam79 đã viết: 21:26, 25/07/21 Có vẻ anh chàng này là ng thứ 4-5 bạn yêu? Bạn cảm thấy anh này là người thế nào? 2 người có hay cãi nhau hoặc hay nghi ngờ nhau k? Anh này khả năng kinh tế tốt? Hay là người con trường học thức cũng khá?
Hì. Anh này là người thứ 2 mình yêu bạn à. Về kinh tế thì anh đang gặp nhiều khó khăn nên là kinh tế hiện giờ không tốt. Còn về học thức thì cũng ở mức bình thường. Anh là người hiền lành ít nói hướng nội, cũng không thích xu nịnh ng khác thậm chí nhiều lúc cảm giác giao tiếp hơi khó hoà nhập với đám đông. Bọn mình về cãi nhau thì chỉ khi tranh luận quan điểm cá nhân với nhau thôi nhưng không phải kiểu là cãi nhau rồi to tiếng ấy. Vì cả 2 đều có cái nhường nhịn nhau. Cơ mà quan điểm của anh đấy với của mình thường nhiều cái không giống nhau thành ra khó dung hoà. Không to tiếng nhưng cũng cảm thấy rấy khó để gắn bó, dung hoà với nhau.
Tại thời điểm bạn quen a này có đối tượng khác cũng xuất hiện không? có sự kén chọn nên bạn từ chối người kia chọn a này?
Cũng như bác trên nói, coi chừng con giáp thứ 13 trong mối tình này :)
Đầu trang

Aloha Cool
Mới gia nhập
Mới gia nhập

thaitam79 đã viết: 21:02, 26/07/21
Aloha Cool đã viết: 22:25, 25/07/21
thaitam79 đã viết: 21:26, 25/07/21 Có vẻ anh chàng này là ng thứ 4-5 bạn yêu? Bạn cảm thấy anh này là người thế nào? 2 người có hay cãi nhau hoặc hay nghi ngờ nhau k? Anh này khả năng kinh tế tốt? Hay là người con trường học thức cũng khá?
Hì. Anh này là người thứ 2 mình yêu bạn à. Về kinh tế thì anh đang gặp nhiều khó khăn nên là kinh tế hiện giờ không tốt. Còn về học thức thì cũng ở mức bình thường. Anh là người hiền lành ít nói hướng nội, cũng không thích xu nịnh ng khác thậm chí nhiều lúc cảm giác giao tiếp hơi khó hoà nhập với đám đông. Bọn mình về cãi nhau thì chỉ khi tranh luận quan điểm cá nhân với nhau thôi nhưng không phải kiểu là cãi nhau rồi to tiếng ấy. Vì cả 2 đều có cái nhường nhịn nhau. Cơ mà quan điểm của anh đấy với của mình thường nhiều cái không giống nhau thành ra khó dung hoà. Không to tiếng nhưng cũng cảm thấy rấy khó để gắn bó, dung hoà với nhau.
Tại thời điểm bạn quen a này có đối tượng khác cũng xuất hiện không? có sự kén chọn nên bạn từ chối người kia chọn a này?
Cũng như bác trên nói, coi chừng con giáp thứ 13 trong mối tình này :)
Ầy gu. Nói sao nhỉ. Con gái đến tuổi lấy ck thì có vài đối tượng tìm hiểu 1 lúc là bt ấy. Nhưng t khẳng định 1 điều là t ko có kén chọn ấy. Vì những ng tìm hiểu t t đều k nc từ đầu. Có anh này t thấy hiền lành sống thật nên mới mở lòng nói chuyện thui. Hiện tại anh đang độc thân. Nếu như bạn nói thì cuộc sống này đúng lắm điều bất ngờ ấy
Đầu trang

Aloha Cool
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Buồn quá. Em và anh kia kết thúc rồi ạ. Quan điểm không hợp nhau nhiều quá 😔😔
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”