Xem tình duyên có đến được với nhau không

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Aloha Cool
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Xem tình duyên có đến được với nhau không

Gửi bài gửi bởi Aloha Cool »

Cháu/em xin phép được chào mọi người ạ.
Năm nay cháu đã 28 tuổi nhưng có vẻ tình duyên của cháu không được thuận lợi lắm. Đã có người yêu nhưng cháu/em cảm thấy gặp khá nhiều trắc trở. Không biết là cháu và anh ấy có về được cùng một nhà không. Nên là cháu/em mong ai có duyên có thể xem giúp cháu/em lá số được không ạ. Nếu đến được với nhau thì sau này phải lưu ý gì không ạ.
Cháu/em xin được cám ơn ạ.
Tập tin đính kèm
Aloha.jpg (181.76 KiB) Đã xem 650 lần
Trai.jpg (181.61 KiB) Đã xem 656 lần
Đầu trang

Aloha Cool
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Xem tình duyên có đến được với nhau không

Mong các cao nhân hữu duyên xem giúp em mới ạ 😊
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Rainbowlight
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Rainbowlight »

2 lá số này không thấy có truyền tinh với nhau, lá số nữ dễ hai ba đời chồng, nên kết hôn muộn thì tránh được đổ vỡ nhiều lần :-<
Đầu trang

Aloha Cool
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Rainbowlight đã viết: 21:51, 24/07/21 2 lá số này không thấy có truyền tinh với nhau, lá số nữ dễ hai ba đời chồng, nên kết hôn muộn thì tránh được đổ vỡ nhiều lần :-<
Mình cám ơn bạn nhé. ☺️
Đầu trang

thaitam79
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thaitam79 »

Có vẻ anh chàng này là ng thứ 4-5 bạn yêu? Bạn cảm thấy anh này là người thế nào? 2 người có hay cãi nhau hoặc hay nghi ngờ nhau k? Anh này khả năng kinh tế tốt? Hay là người con trường học thức cũng khá?
Đầu trang

Aloha Cool
Mới gia nhập
Mới gia nhập

thaitam79 đã viết: 21:26, 25/07/21 Có vẻ anh chàng này là ng thứ 4-5 bạn yêu? Bạn cảm thấy anh này là người thế nào? 2 người có hay cãi nhau hoặc hay nghi ngờ nhau k? Anh này khả năng kinh tế tốt? Hay là người con trường học thức cũng khá?
Hì. Anh này là người thứ 2 mình yêu bạn à. Về kinh tế thì anh đang gặp nhiều khó khăn nên là kinh tế hiện giờ không tốt. Còn về học thức thì cũng ở mức bình thường. Anh là người hiền lành ít nói hướng nội, cũng không thích xu nịnh ng khác thậm chí nhiều lúc cảm giác giao tiếp hơi khó hoà nhập với đám đông. Bọn mình về cãi nhau thì chỉ khi tranh luận quan điểm cá nhân với nhau thôi nhưng không phải kiểu là cãi nhau rồi to tiếng ấy. Vì cả 2 đều có cái nhường nhịn nhau. Cơ mà quan điểm của anh đấy với của mình thường nhiều cái không giống nhau thành ra khó dung hoà. Không to tiếng nhưng cũng cảm thấy rấy khó để gắn bó, dung hoà với nhau.
Đầu trang

sonqhkt
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi sonqhkt »

Chú ý anh này không kẻo có bạn giới tính thứ 3
Được cảm ơn bởi: sonqhkt
Đầu trang

Aloha Cool
Mới gia nhập
Mới gia nhập

sonqhkt đã viết: 23:11, 25/07/21 Chú ý anh này không kẻo có bạn giới tính thứ 3
Chắc là ko có đâu 😆. Anh này cũng có nhẹ nhàng nhưng k phải giới tính khác đâu ạ 😂 😂
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Yennamthien »

Lá số bạn trai làm nghề gì vậy có đủ bộ binh hình tướng ấn mệnh thiên tướng tương quân có làm gì liên quan đến cảnh sát quân nhân không
Đầu trang

Aloha Cool
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Yennamthien đã viết: 00:26, 26/07/21 Lá số bạn trai làm nghề gì vậy có đủ bộ binh hình tướng ấn mệnh thiên tướng tương quân có làm gì liên quan đến cảnh sát quân nhân không
Anh làm nghề tự do thôi ạ liên quan đến công trình lắp đặt. Trước kia khoảng 2 năm thì vẫn làm văn phòng ấy ạ. Gia đình anh đấy bố và anh trai đều làm trong ngành c.an bạn nhé.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”